ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • คิดถึงทุกคน
  • โซนนี้สวยใหญ่นัดคุยกันที่ใหน
  • ส่วนใหญ่ก็นัดกินกันตามร้านหมูกะทะ ร้านเนื้อย่าง หรือไม่ก้บ้านผมราม174 ครับ
  • ส่วนใหญ่ที่ไหนเจอกันเดือนละ 2-3 หน ว่างมาครับคุณ 0891368322
    เฮฮ่า สาระพัดเรื่องเอาฮ่าไว้ก่อนจะเครียดทำไม :o023:
  • พี่เคน เมื่อว่านสุกี้อร่อยหว่าอิ่มแทบอ้วก 200 กว่าบาท ติดอย่างเดียวพี่เคนไม่มา :o067:
  • ระดับพี่เคนเค้ากินแต่อาหารเหลาน่ะแป๊ก
  • สวัสดีครับ พี่เอก :-D อะไรเหล้าๆ เอ่ยเหลาๆครับ ^^
    ฝากรูปให้คุณแป๊ก paxza ดูครับ พ่อหมาตัวที่ไปผสมมาครับ :001:
    image
    ไฟล์แนบ
    ib_p001_0_1.jpg 47K
  • ตัวจริงมันก็หล่อดีนะครับ แต่คนถ่ายไม่ค่อยสันทัดการถ่ายรูปเท่าไรมั่งครับ :-D
    รูป ไม่มาซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    ib_p001_0_2.jpg 66K
  • พี่เอกครับ หมาบีเกิ้ลผม กำหนดคลอด อีกไม่เกิน 7วัน นมยังไม่มาเลยทำไงดีครับ หรือจะท้องลมอะ :002:
    แล้วยาที่กินกระตุ้นน้ำนม ยี่ห้ออะไรครับ
  • ซาวเลยมีหลอหว่าท้องลม มีแต่ท้องมีลูกน้อย :o023:
  • ท้องลมก็ ท้องเทียมอะคุณแป๊กซ่าๆๆๆๆๆ เหะๆ หรือเราคิดไปเองว่ะ ว่ามันท้อง 55 :022:
  • :022: :o061: เวงกำท้องมันไม่ใหญ่เลยหลอครับส่วนใหญ่ที่เห็นหัวนมน่าจะขึ้นแล้ว นี้หัวนมไม่ขึ้นอย่างนี้ต้องซาวดูว่าเป็นอะไรป่าว เห็นพี่เอกเค้าไปซาวดูเอาแน่ใจกันไปเลยครับ
  • อ่า ท้องมันใหญ่ขึ้นนะครับ แต่นมนี้ไม่มีแววจะมา ต้องวัดดวงรอ วันที่ 24 โน้นเลยครับ ครบ60วันพอดี :012:
  • ของเก่ามาอัพใหม่ :o002:
    image
    image
    :o067:

EBB-DyNa 82 Days รู้ซะมั้ง!!!!!!!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    DyNa 82 Days.jpg 269K
    DyNa 82-2 Days.jpg 182K
  • เอ็กซเรย์ก้เห้นแล้วครับ ถ้าไม่เห้นก้เซ็งแบบของพี่
    พี่เคนเป้นไร
    dyna เดี่ยวเจอ ้haana ร้องงงง
    image
    ไฟล์แนบ
    EBB-HaNa 83 day old2.jpg 167K
  • อย่ามาลงสนามเดียวกันนะ HaaNa

"มันกินกันไม่ลง" :o067:
  • ตีน กระดูก มุมขา HaaNa มาเต็มขอให้คนไทยได้ไปครับรีปๆเลยก่อนที่จะไป ต่างประเทศ เสียดายจริงๆผมหมดงบละไม่งั้นเก็บเม้งเลย :o067:
  • :o044: มันเมพขิงๆ จริงๆ ทั้ง สองตัวเลยครับ ขอนะ 55+ :m36:
  • คุณตั้มต้องเห็นตัวเป็นๆ HaaNa พูดไปเดียวจะหาว่า "โม้" ตัวเป็นๆดีกว่าครับเรื่องตัดสินใจว่ากันที่หลัง :o068:
  • กราบสวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ตอนนี้ผมกลับมาหนองจอกเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ขออภัยที่เงียบหายหัวไปนาน แบบว่าโทรศัพผมเสียไม่สามรถเชื่อมต่อโลกภายนอกได้

และตอนนี้ก็ยังไม่มีตังซื้อใหม่ จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

:o004:
  • image
    ZaHaLa 97 Days :o067:
    ไฟล์แนบ
    ZaHaLa 97 Days.jpg 56K
  • เทส ๆ คอมใหม่ ค่อยยังชั่ว มีคอมใช้แล้ว
  • :o068: ถึงว่าพี่หายไปไหน ฮิ้วว
  • ใช้โทรศัพท์มันไม่สะดวกเอาซะเลย แล้วตกลงหมาท้องมั้ย
  • X มาแล้วพี่ โล่งงงงงงงงง เลยในท้อง จบข่าว :m27:
  • - -เซงแทนเลย ฮิทหน้าทำบอกด้วยนะครับ
  • ครับผม คอกหน้า จัดหนักแน่ เดี๋ยวส่งหมอโบ ไปทำกับมือเลยอิอิ
  • เหมือนกันเลยยยยยย :o034:
  • :m27: งี้ต้องเสริม ไอโอดีนนนนน ใช่ไหมพี่
  • เช็ควันตกไข่ให้ตรงอะครับ
  • image
    F.DyNa 135 Days :o067:
    ไฟล์แนบ
    DyNa.jpg 108K
  • โอ้ว ว้าวววววว :063: อย่างหนาเลย แอบยัดนุ่นแน่ๆเลย ใช่ไหมครับ :018: คุณ paxza
  • เงียบเหงาจังเลยครับ หมูทะดีกว่ามั้ยพี่
  • คุยอยู่ในเฟส โว้ย แอทมาจิ Pokpax za za
  • รูนี้เงียบมาอัพมั้ง

DyNa : 4 Month 2 Week :o067:
    image
    ไฟล์แนบ
    DyNa-4 Month 2 Week.jpg 34K
  • ชอบมว๊ากๆ ครับ

มีพ่อพันธุ์สามสี รออยู่นะครับ ถ้าสนใจ อิอิ :o027:

สุขภาพแข็งแรงๆ กันทุกๆคนนะครับ แวะมาทักทาย