ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • เฮ้ยหมวดดูถูกเดี๋ยวเจอฟ้องหมิ่นนะ
  • เดี๋ยวมาประชุมกันใหม่ถ้าจะให้มีการประกวด เดี๋ยวขอรางวัลจากพี่มาร์คก่อน เอฟวัน 10 กระสอบ555555
  • ชักเข้าชักออกอีกแระ ประกวดพริตตี้ดีกว่าว่ะ
  • พี่มาร์คก็น้องเค้าบอกมา อิอิ
  • งานนี้ห้ามเอาเครื่องดืมเข้างานครับหมวด เพราะที่งานมีขายในราคาปกติครับ55555555กำไรหักต้นทุน สนับสนุนงานอีกทางครับ เฉพาะเครื่องดืมที่มีแอลกอฮอร์+บุหรี่ มีขายในงาน ส่วนมิกเซอร์ทุกอย่างฟรีๆๆๆๆๆๆ
  • ประกวดพริตตี้พี่กล้าก็ขนรางวัลกลับเลยดีกว่า555
  • จริงป่าวครับพี่ ผมจะเอาไปลังนึง :027:
  • ขนมามันเหนื่อยครับหมวด อยากทานยี่ห้ออะไร ขอให้บอกเดี๋ยวหามาเตรียมให้ หรือใครต้องการยาดองสูตรต่างๆๆแจ้งกันก่อนเด้อ อย่างพี่มาร์คต้องโด๊ปสูตร ช้างกระทืบโรง 555555
  • ถ้าวันงานไม่เจ๋งอย่างที่คุย สามหมื่นเหลือสามร้อยแน่ตากล้า อีกสองหมืนเก้าพันเจ็ดร้อยไปเอาที่ตาปู
  • 55555555ก็บอกแล้วไงไม่ให้เสี่ยชื่อเขยโคราชอย่างป๋าแน่นอน ผมเคยทำให้ป๋าผิดหวังเหรอ อิๆๆ555555
  • ผมอาสาจะดูแลหมอนข้างพี่ๆให้อย่างดีเลย :-D
  • หมวดปืนผมไม่เล็กนะครับ ใหญ่มากขอบอก ( คุยนิดนึง ) :o003:
  • รีบส่งเบอร์น้องเค้ามาเร็วๆๆเอ็กซ์พี่ต้องไปทดสอบก่อนถึงมือพี่มาร์ค55555
  • เอาแล้วงานนี้สงสัยไม่ใช่แค่มีทติ้งและ555
  • 085-69350... อยากรู้ 2 ตัวท้ายรึเปล่า :o003:
  • 5555555555 ส่งเอ็กลงรุ่น เล็ก สั้น หรั่งเร็ว ไร้รีลา ครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ผิดหวังตลอดจนตูเริ่มไม่ไว้ใจแล้ว พรรคดีแต่โม้เป่าว่ะ
  • เฮ้ยมีเบอร์ด้วย นี่ไม่ใช่เรื่องล้อเล่นกันแล้วซิเนี่ย :o036:
  • เบอร์โรงบาลอะดิ
  • แมร่งมีกั๊ก วันงานเดี๋ยวให้ลูกน้องพี่มาร์คกะหมวดเป๋จัดการเลยมรึง5555555
  • รบกวนพี่มาร์คจัดเรทไว้หน้ากระทู้ด้วยครับ5555
  • ไม่เลยครับหมวดของจริงแท้แน่นอน โคราชรับประกันความ ขาว หมวย อวบ ครับ บักบวบเด้อ อิอิอิอิอิ
  • อยากได้เบอร์ผมไม่ขอไรมากครับ ขอแค่... ตังค์ ครับ :o003:
  • หมวดอยากได้รูปเดี๋ยวผมส่งให้เลย อยากได้เปล่า :o003:
  • เอาตัวอย่างประมาณนี้อะครับบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    228566.jpg 127K
  • อ้าวชาญ ไปบอกแบบนั้นเค้าก็รู้หมดซิ ว่าจะเอาแบบดำๆๆด่างๆๆซะหน่อย555
  • เอ็กครับผมไม่ใช่ผู้ชายอย่างนั้นนะครับ มองผมใหม่ด้วยครับ นี่อีเมลผม coach4455@hotmail.com
  • ดำๆด่างๆ จัดให้พี่.... เลยครับ แกชอบ :o003:
  • วันงานประชุมแล้วบอกขอกลัคมันส์นะหมวด5555555
  • ผมมีแต่น้องๆขอนแก่น บอกว่าโคราชเป็นแค่เมืองหน้าด่านของขอนแก่น555
  • 5555555555555555555555555555 เชื่อเลยหมวด อิอิอิอิอิอิอิ เป็นน้ำจิ้มครับพี่กล้า เดียวผมอาสาไปจิ้มก่อนใครเลยเน้อ เบอร์ได้แล้ว อิอิอิอิอิอิ
  • 5 นาทีครับหมวด เช็คเมลล์ได้เลยครับ

โคราช จะไม่ทำให้คุณผิดหวังครับ
  • จุ๊ๆพี่กล้าอย่าเอ็ดไปครับ X_X
  • จะบอกว่าพี่มาร์ค ก็บอกไปเลยเอ็กซ์ อย่าไปกลัวผู้ชายคนนี้ พี่คนนี้มีแต่ให้5555
  • 55555555ตอนนี้ผมมีความสุขจัง อย่าส่งมาเลยครับเอ็กผมไม่ใช่คนแบบนั้น (เมลเดิมนะครับ)
  • กรูมี 3 หมื่นเป็นหลักประกันอยู่ในมือนะว๊อย โม้แล้วไม้ได้ดั่งที่โม้ สามหมื่นนี้ไปละลายเล่นที่นครแห่งแม่น้ำแน่
  • มีขู่ด้วย เอ็กซ์จัดให้พี่แกไป อย่าให้เสียชื่อ ทีมงานบันเบิงโคราชเรา555555
  • โคราชจะไม่ทำให้ผิดหวังครับ :-D
  • หมวดผมส่งเมลไปให้แล้วนะครับ
  • x เว่อร์แระ ออกนอกหน้า เดี๋ยววันงานจัดหนักแน่
  • ผู้ชายคนนี้กำลังจะหมดแรง แม่เจ้า :021:
  • พี่มาร์คจะทำอะไรเอ็ก ข้ามศพผมไปก่อนครับพี่ ปกป้องด้วยชีวิต555
  • เห็นแค่รูปมันจะได้ประโยชน์อะไร
  • พี่มาร์คลองชมรูปซะหน่อยมั๊ยพี่ :-D
  • โดนของกันทั่วหน้าละงานนี้ อิอิอิอิ :021: :o003:
  • สงสัยงานนี้ตูต้องข้ามที่เดียวสองศพ
  • 55555555 คงไม่รวมผมไปด้วย ใช้ไหมครับบบบบบ 5555555555
  • พี่ยังไม่เห็นไง เดี๋ยวเห็นแล้วจะโทรจิกผมอีก ไม่เชื่อลองดูรูปดิพี่ มีตัวตน อยู่โคราช ติดต่อได้จริง คอนเฟริม์ !