ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำยีห้อแชมพู ให้น้องหมาปมที
  • พอดีหมา 1 เดือน 10 วัน อาบน้ำแล้ว ขนรุ้กสึกจะร่วงๆๆๆเกียวกะแชมพูไหม เลยไม่กล้าอาบไห้มานอีกเลย แต่มานเริ่มเหม็นๆๆ จะไม่อาบก้อไม่ได้
  • รอวัคซีนครบแล้วค่อยอาบก็ได้ครับ ใช้ผ้าชุบน้ำสะอาดเช็ดก็พอแล้วครับ
  • ผมแนะนำว่า หาสูตร ที่อ่อนละมุนดีกว่าคับ เหมาะ ขนสุนัขที่ยังอ่อนๆๆๆ
  • ใช้ ของ เบบี้มาอ่ะคัฟ ผมก้อใช้ ตั้งแต่ 1 เดือน ลองทำตามดูได้คัฟ แชมพูเด็กอ่ะคัฟ อ่อนต่อผิว