ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • image

กลุ่มพิทบูลจันทบุรี ก่อตั้งขึ้นเพื่อ เน้นการเลี้ยงพิทบลูอย่างมีความสุข โดยไม่มีแบบแยกสายโชว์สายกัด Rednose หรือ Bully ภายใต้ชื่อของ

" CHANTHABURI PITBULL CLUB "

วัตถุประสงค์ เพื่อพี่น้องชาวจันทบุรี ได้เข้ามาทักทายพบปะพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ และทำกิจกรรมร่วมกัน

เรารวมกัน เพราะเรารักใจสิ่งเดียวกัน
    AMERICAN PITBULL TERRIER

ไฟล์แนบ
    cpc_resize.jpg 128K
  • งานโคราชถ้าสดวกกัน เชิญด้วยนะครับผม ยินดีต้อนรับครับผม มาสนุกกันตามประสามีพิสมีเพื่อนครับป่ม วันเสาร์ 22 ตุลาคม 54 นี้ครับ
  • MEETING CHANTHABURI PITBULL CLUB ครั้งที่ 1

ขอเชิญสมาชิกจังหวัดจันทบุรี และ จังหวัดใกล้เคียง ร่วมมีตติ้งอย่างเป็นทางการ

ในวันอาทิตย์ที่ 30 ตุลาคม เวลาเริ่มตั้งแต่ บ่าย 2 โมงเป็นต้นไป ณ ทะเลสาปทุ่งนาเชย จันทบุรี

เพื่อที่จะได้ทำความรู้จัก พูดคุย สังสรรค์ และ กระตุ้นพิทบูลเมืองจันทบุรี ให้คึกคักมากกว่านี้
    ในด้านผู้เลี้ยงและกิจกรรม รบกวนมารวมกันให้ได้เยอะ ๆ นะครับ ถ้านำสุนัขมาด้วยจะดีมาก
    ผู้คนผ่านไปผ่านมาจะได้รู้ว่าพิทบูลไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด !!

ช่วยกันคอนเฟิร์มทางบอร์ดด้วยนะครับ

image

• แวะมายินดีครับ
  • เดี๋ยวจะพา บาคัส ไปเยี่ยมแม่มัน น่ะพี่ปอ
  • OOOOOOOOOOKKKKKKKKKK
    ไปแน่ๆไม่พลาดแล้วครับท่าน
  • ไอ๊ยะ !!!!!!!!

ยินดีด้วยคร๊าบบบบ
  • วันนั้นจะเอาไอ้นี่ไปด้วยimagerockzilla
    ไฟล์แนบ
    DSCF9021_resize.jpg 115K
  • ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมนะคร้าบบบ

สำหรับสมาชิกกลุ่มที่ต้องการ minilogo ไว้หน้าชื่อ

image

ผมลองทำให้นะครับ ไม่ค่อยเจ๋งเท่าไหร่ ไม่มีไอเดียครับ เหอ ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    cpc_minilogo.jpg 99K
  • @น้องบอย มาเยี่ยมดอลลี่หรือหนีน้ำท่วมครับ !!! ยินดีต้อนรับนะคร้าบบ

@พี่ต้น จะมาเยือนเมืองจันท์ให้ความรู้แก่น้อง ๆ บ้างมั้ยพี่
  • :-D พิทบลูจันทบุรี สุดยอด เผื่อจะได้เจอกันครับ ปอ
  • อยากไปเที่ยวเน้อ แตไม่ถึงกับไปให้ความรู้อะไรหรอกคร๊าบ
  • ยินดีที่ได้รู้จัก พิทบูลเมืองจันทบุรี ทุกท่าน

ผมชื่อ ปอ อยู่พลิ้ว เป็นส่วนนึงของกลุ่มครับ ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_00561.jpg 165K
  • ลืมแนะนำตัวไปครับผมเป้าครับ เป็นสมาชิกของกลุ่มไปแล้วครับ ตอนนี้เรากำลังรวบรวมสมาชิกที่มีใจรักในสิ่งเดียวกัน ขอเชิญชาวจันทบุรี ระยอง ตราด ทุกท่านออกมาแสดงตนและร่วมกิจกรรมกับพวกเรา image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9017_resize.jpg 91K
  • สร้อยที่คอนี้หนักกี่บาทเนี้ย หุหุ

ยินดีกับกลุ่ม จันทบุรี พิทบูล คลับ ด้วยน้าาาา
  • หนักไม่กลัว กลัวฟ้าผ่าครับพี่มุ ฮาาาา
  • ยินดีด้วยกับกลุ่มCPC. เดี๋ยววันงานไปแจมด้วย ยังไงเราก็บ้านพี่เมืองน้องกันอยู่แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00921.JPG 98K
  • ผมก็เป็นสมาชิกในกลุ่มเหมือนกัน อยู่มะขามคับ ส่วนรูปเดี๋ยวขอแจมทีหลัง
  • 22 โคราช 30 เมืองจัน วู๊ว....... ช่วงนี้พิทบูลเรามีมิตติ้งกันบ่อยดีนะครับฮ่าๆๆๆ....

งานนี้น่าไปเที่ยวทะเลดีแท้นะครับฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่กระทู้เก่าหายไปไหนแล้วครับคุณปอ
    พี่ต้นเอาเจ้า Kim ไปด้วยเหรอครับพี่
  • เมื่อคืนทางกลุ่มได้ทำการคุยกันและคิดว่าควร แก้ไขกระทู้เก่า เรื่องหัวข้อกระทู้และเนื้อหา หรือ เปิดกระทู้ใหม่ และปิดกระทู้เก่าซะ ผมเลยเลือกเอาง่ายว่าเปิดกระทู้ใหม่เลยละกัน แล้ว ลบกระทู้เก่าทิ้งไปโดยให้ลิงค์มาที่กระทู้นี้แทน เพื่อความเป็นมาตรฐานและเป็นส่วนกลางในการเข้าถึงข้อมูลครับ คุณตั้ม
  • เอาไอ้คิมมาด้วยนะต้นhttp://pitbullzone.com/community/profile/5725/Korat_Youngturk ถ้ามาโอกาสไปแน่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9048_resize.jpg 111K
  • เย้ๆๆๆๆ ดีใจเมืองจันท์รวมตัวกันได้เสียทีฮิ
  • ยินดีด้วยครับ
  • คุณธนมาเที่ยวจันท์ปะ เอาแฝดดอลลี่ มาด้วย อิอิ
  • สวีดัสทุกคนครับ รายงานตัวหน่อยครับ
    มีปัญหา คิดไม่ออก บอก อาร์ตนะครับ
    ทุกเรื่องครับ ยกเว้นเรื่องเดียว......555

ปล.ที่มาช้าเพราะเครื่องมือสื่อสารเน่า
    เอาไปซ่อมตั้งแต่7โมงเช้า เพิ่งได้
    ช่างไม่ต้องกินข้าวเลย
  • ขอแสดงความยินดี กับ เมืองจันด้วยนะครับ
  • เย้...พี่อาร์ตมาแร้ว มาช้าดีกว่าไม่มานะพี่
  • ยินดีด้วยคร๊าบบบบบ ของดีเพียบบบบ
    เมืองจันทร์
  • วันนี้เงียบกริบบบบ CPC ไปไหนกันหมด
  • ขอบคุณครับ ว่าน

เตรียมตัวตักบาตรเทโวพรุ่งนี้ครับพี่ต้น ..

วันนี้ซักภาพ เค้าคือ .. LEXUS เล็กสั้น !!

image
    ไฟล์แนบ
    lexus3.jpg 29K
  • อยู่คับพี่ต้น เฝ้าดูเหตุการณ์อยู่
    โอ้โห...พี่ปอหมาใช้ได้เลย
  • เหมือนโต้งเลยเฝ้าดูสถานการณ์อยู่.....เอา..กระสุนไปอีกหนึ่งนัดimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9037_resize.jpg 117K
  • คนจันท์ใส่กันกระสุนหน่อย L-) L-) L-)
  • สวัสดีตอนเช้านะครับ ชาวจันทบุรี ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    nyla.jpg 117K
  • สุขมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ต้นอย่าลืมเอาไอ้คิมมาน่ะครับ
    ผมจะเอาลูกน้องที่บ้านไปกินซะหน่อย คงจะอิ่มตัวอ้วนๆแบบนี้เต็มปากเต็มคำดี
  • image

แบบนี้โดนใจมั้ย ลูกเพ่ !!!!
    ไฟล์แนบ
    13431324_1.jpg 82K
  • ลูกใครบอกมา
  • พอได้
  • ของเพื่อน ครับ ฮาาาา

อยากได้แบบนี้มากกว่า อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    pit_bull.JPG 26K
  • ขอแจม ด้วยนะคับ ^^
    ไฟล์แนบ
    PRIDE032 copy.jpg 157K
  • image

ของใครครับนี่
  • โฮ โล่งใจมากันแล้วจันทบุรี ดีใจมากๆครับงั้นผมแนะนำตัวผมอีกทีครับ ผมชื่อตี๋(ตี๋หิต)(ตี๋รูหิต)(ตี๋คันหู)(ตี๋ฮำ)แล้วแต่ใครจะเรียกครับหุหุ ทำไม่ชื่อเราเยอะนักว่าคงได้มาเพราะความจังไรของผมเองแน่ๆ ส่วนลูกชายเช่อฮันเตอร์ครับ ชอบให้มันเล่นน้ำกับลากน้ำหนักครับ ฝากตัวด้วยครับ
  • ใส่รูปตรงหน้าชื่อทำไงอ่ะทำไม่เป็น หุหุ
  • ดีคับ! ตุ๋ยท่าใหม่คับ...!! ขอบคุนคับ ยังใหม่อยู่ลงรุปใหญ่ไม่เปน5555+
  • ตุ๋ย ผมปอครับ รู้จักกับพวก ทิดอ้น ครับ ยินดีเช่นกัน !!! เวลาอัพโหลดรูปให้กด แทรกภาพด้วยมันจะเป็น code เข้าที่ ช่องความเห็นครับ

@ตี๋ วันนั้นตี๋ไม่อยู่ว่าจะชวนเข้าไปคุยด้วยกัน เจอใครก็ไม่รู้หน้าไม่คุ้นเลย
  • เย ทำได้แล้วครับพี่ปอ ผมก็ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนี้นานแล้วอ่ะเลยไม่รู้ข่าวเลยนี้พี่ตี๋น้ำเต้าหู้โทรมาบอกดีใจมากๆเลย มีเหล้ากินปะวันที่30อ่ะ 5555+
  • เดี๋ยวรอใกล้ ๆ แล้วน่าจะมีมติออกมาอีกทีนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    bulldog1.jpg 130K
  • ข่าวแจ้งให้ทราบ สำหรับกลุ่มพิทบูลจันทบุรี

ทุกวันอาทิตย์ สำหรับคนเหงา ๆ เบื่อ ๆ ไม่รู้จะำทำอะไร ลองมาเด็ก ๆ ที่บ้าน มาจูงเล่น เดินคุย กันได้ที่ ทะเลสาปทุ่งนาเชย นะครับ เวลา บ่าย 3 โมงเย็น เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ เพื่อออกกำลังกาย เดินไปคุยไป ฝึกจูงหมากันไป เรื่อย ๆ เหนื่อย ๆ ก็พักคุยกัน

เพื่อความแน่นแฟ้นของกลุ่มของเรานะครับ เจอกับเราได้ทุกอาทิตย์ ณ ทะเลสาปทุ่งนาเชย บ่าย 3 โมงเย็นนะครับ

ด้วยความเคารพ

แมวหมา !!! อะไรวะ แมวหมา อ๋อ "catpit" นั่นไง

image

image
    ไฟล์แนบ
    biel.jpg 41K
    waler.jpg 110K
  • ขอเพิ่มเติมนิดครับ เริ่มตั้งแต่อาทิตย์นี้เป็นต้นไป ท่านใดสดวกเชิญเลยนะครับ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ โดยทั่วกันimage
    ไฟล์แนบ
    Monster2-7-1[1]_resize.jpg 129K
  • กว่าจะมาได้นะ รองตุ๋ย วันนี้รอถึง5โมงเลย

แจ๋วเลยครับตี๋ ฮันเตอร์สุดยอดหมาลากเมืองจันแล้ว ซ้อมหนักๆ ไว้ส่งตัวไปแข่ง

ผมขอเอาหมาไปขายได้ป่าวครับ ป.พี่เป้า ร.ป. ปอ แบบว่าจูงหมาไม่ได้ตังอะ
    หมาเลี้ยงคน หรือ คนเลี้ยงหมา