ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ถ้าลองดันแปลงรูปที่ให้ไปเราอาจจะเสนอเป็นแบบเสื้อก็ได้ครับถ้าพี่ปอไม่ชอบก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
  • ลองทำให้ลองชอมกันแต่เละไปหน่อยนะครับ ก็ลองลอกแบบจากรูปของCPCนี้แหละimage
    ไฟล์แนบ
    AMR4XR9CAW1OG16CAYVVG20CAWBDA8ICAV3BLJQCAA3TJ6YCAG8YEWLCAZJCN5GCAL8CIDBCA3VUD61CAPSPYOKCARFC6XZCAHNKMH4CA2B8AXUCASBQRSSCAA3YR3QCAXQ0LCHCAW133F3CAQXKETXCAUGPKRV.jpg 135K
  • เละเยอะเลยครับทำไม่เป็นอ่ะ
  • ผมว่าถ้าพี่ปอลองทำมันจะออกมาดีกว่าที่ผมทำหลายเท่าเลยแหละ
  • red nose family club เป็นของรุ่นพี่ผมเองครับ ผมก็เป็น admin อยู่ ถ้าจะเอา ลายเส้นตัวนั้นมาทำ คงไม่ได้อ่ะครับ มันเป็น signature ของกลุ่มพี่เค้าน่ะ แต่ถ้าอยากได้ลายเส้น จะลองทำให้นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    rednosefc-1.jpg 75K
  • อันนี้แบบสีดำ ตามที่โทรเข้ามาบอกกันนะครับ ผมได้ทำการปรับเปลี่ยนสี ไม่รู้โดนใจกันหรือเปล่า

1. ด้านหน้าเขียนคำว่า STAFF สำหรับ คณะทำงานครับ
    image

2. ด้านหน้าเขียน ชื่อ , ชื่อเล่น , ชื่อในบอร์ด สำหรับสมาชิกทุกท่าน
    image

3. ด้านหน้าเขียน ชื่อสุนัข (เหมาะสำหรับคนที่มีสุนัขตัวเดียวครับ)
    image

เอาแบบไหนดีลองโหวตกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    black_shirt_01.jpg 143K
    black_shirt_02.jpg 143K
    black_shirt_03.jpg 143K
  • เอ้า...สวยละสมาชิกว่ากันมา [-( [-(
  • สวยมากเลยคับ.... :) :)
  • ตอนนี้มีหมาแดงจากล้านนาเชียงใหม่สายเลือดดีมากๆๆมานำเสนอให้ชมเผื่อจะมีใครอยากเอามาไว้ครอบครอง รับรองว่าสายเลือดดีมากๆ ลองริ้งเข้าไปชมกันได้ (รายการนี้ไม่มีผลประโยชน์ให้ผู้นำเสนอน่ะคับมีแต่ผลประโยชน์ที่ให้กับผุ้ที่เอาไว้ครอบครองน่ะคับ5555+)
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25596/หมาแดงล้านนา-มันส์ๆ-สายเลือดดี-
  • แหม่ !! จะเอาดอลลี่ไปปล่อยวัดไหนดี ฮา ๆๆๆๆ
  • อันแรกOKนะพี่ปอ
  • ครับโต้ง

อาทิตย์นี้ไปมั้ยครับ โต้ง
  • ถ้าว่างก็ไปคับพี่ปอ แต่วันที่30ไม่พลาดแน่พี่ :m86:
  • เอาลูกๆที่บ้าน มาถ่ายภาพกันนะคร้าบบบบ โต้ง
  • ไม่มีแร้วพี่ปายหมดเลย
  • ก้อไม่เก็บใว้เลยก้อหมดดิ อาทิตย์ปายด้วย
  • กำลังหาใหม่ยู่พี่
    จะมาอาทิตย์ไหนพี่ เอาi-padมาด้วยนะ
  • อาทิตย์นี้เจอกันนะครับทุกท่าน เดี๋ยวพก กล้องถ่ายภาพไปคร้าบ
  • เสื้อสวยครับ
  • ผมชอบแบบที่3ครับแต่ตรงอกด้านขวาลงชื่อในบอร์ดให้ผมได้ไหมครับ หุหุ (เรื่องมากอีกเรา ทุกทีเลย) ขอบอกว่าเสื้อสวยโคตรๆครับ หัวคิดพี่แกดีจริงๆ
  • ขอบคุณครับพี่ต้น แห่งชะเมาพิท อิอิ

แบบสาม ทำให้ตี๋ดูโดยเฉพาะเลยครับ เห็นตี๋ช่วยผมออกแบบผมก็ปลื้มละครับ มีชื่อ hunter ด้วยเห็นมั้ย แต่จะใช้เป็นชื่อ AwaJi69 ก็ได้นะแล้วแต่น่ะ
  • ผมไม่ได้ช้วยอะไรพี่เลย หุหุ เอะว่าแต่ว่าทำไมพี่นอนดึกจัง ผมเอา2อย่างเลยได้ปะอกซ้ายชื่อลูกชายอกขวาawaji69 หุหุโลบมากจริงๆ
  • เพิ่งตื่นอ่ะครับตี๋
  • แต่ยังไงก็ขอบคุณพี่ปอมากๆครับที่ออกแบบมาให้ดู
  • สวยครับ เอ้า ช่วยกันเลือกๆๆ
  • สวยอยากใส่เร็วๆจังครับ
  • พี่ไก่มาช่วยกันผลิตหน่อยครับ อยากกินหมูทะ ๆๆๆ 55555+
  • จะทำทันออกงานใหม
  • คุณไก่แหมไม่ได้เจอกันนานเลยสวัดดีครับ
  • image

โอววว เมื่อไหร่จะถ่ายได้แบบนี้บ้างงงง แจ่มสุดยอดดดด
    ไฟล์แนบ
    1-1.jpg 99K
  • ตกลงเอาอันแรกเลยละกัน ดำเนินการต่อเลยปอ วัดไซส์ทำเลย =D> =D> =D>
  • ฝีมืออย่างพี่ปอทำได้อยู่แล้ว แด่หมามันไม่นิ่งนะสิถ้าหมามันนิ่งๆผมเชื่อว่าฝีมือพี่ปอสู้เค้าได้เลยแหละ ผมเอาอัน3ครับ หุหุ
  • awaji69
    คุณไก่แหมไม่ได้เจอกันนานเลยสวัดดีครับ
    สวัสดีครับ 30คงได้เจอกันครับ
    เสือสำหรับผมแบบไหนก็ได้แค่ทุกคนพอใจ
  • ตอนนี้กำลังปวดหัว ไม่รู้จะปรึกษา ผู้รู้ที่ไหนดี .. จะรีดความร้อน จะสกรีน จะออฟเซ็ท

เอาไงดีครับพี่น้อง
  • catpit 8:35PM Permalink
    ตอนนี้กำลังปวดหัว ไม่รู้จะปรึกษา ผู้รู้ที่ไหนดี .. จะรีดความร้อน จะสกรีน จะออฟเซ็ท

เอาไงดีครับพี่น้อง
    เอาที่มะนออกมาดีสีสวย ซักแล้วไม่ลอกไม่หลุดอยู่ได้นานๆ
  • พี่ไก่ เปิดเครื่องแล้ว โทรหาผมทีสิ อยู่ไหนอ่ะตอนนี้
  • สวัสดี เมืองจันทบุรี ^_^

image

image
    ไฟล์แนบ
    chan1.jpg 67K
    chan2.jpg 125K
  • เรื่องทำเสื้อ เห็นที่หัวเเหลม มีรับทำ รับสกีน
  • เอ้า....ปอรับเรื่องimageหมาเทพอีกตัว Redmaximus
    ไฟล์แนบ
    redmaximus[1].jpg 46K
  • เอ้า....ปอรับเรื่องimageหมาเทพอีกตัว Redmaximus
  • พี่สายัญ เอานัง เรดดี๊ มาฝาก พอไหวไม๊imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01276.JPG 83K
    DSC01278.JPG 94K
  • เอามาที้งไว้ทางนี้ก็ได้พี่ต้น
    แต่ไม่ให้คืนนะ
  • hk]tykhiw]ssug-[]aimage
    ไฟล์แนบ
    333.jpg 60K
  • พี่ไก่เอาแดงๆที่บ้านออกมาบ้างดิ
  • Ton_Chamao_Pit พี่สายัญ เอานัง เรดดี๊ มาฝาก พอไหวไม๊
    เหนือคำบรรยาย แน่จริงวันอาทิตย์เอามาด้วยดิ แบบว่าอยากเห็น แต่กลัวว่าเจอของเราแล้วจะอายอะดิimageปลอบใจตัวเองอ่ะ 5555
    ไฟล์แนบ
    240946[1].jpg 192K
  • MLPB'S RED MAXIMUS
    image

Pedigree
    image

Magor League's Crash
    image

CASTLE KING'S LIL DUKE
    image
    image

DOWNSOUTH'S CHIQUITA
    image

CAMELOT'S THE DUKE
    image

SANTOS' RED CHATA ACE
    image

HARDROCK'S PEWEE
    image

KUBAR'S GOLDEN BUD
    image

PR CAMELOT'S BLAZE MAXINE
    image

SANTOS' RED DIABLA
    image

RUIZ' MISSY
    image

หาได้แค่นี้ครับพี่
    ไฟล์แนบ
    MAXIMUS.jpg 191K
    DOWNSOUTH'S CHIQUITA.jpg 47K
    Magor League's Crash.jpg 78K
    CASTLEKING-LILDUKE.jpg 29K
    3X Castle King's Lil Duke.jpg 30K
    PR CAMELOT'S THE DUKE.jpg 48K
    SANTOS' RED CHATA ACE.jpg 20K
    'PR'HARDROCK'S PEWEE.jpg 45K
    PR KUBAR'S GOLDEN BUD.jpg 19K
    PR CAMELOT'S BLAZE MAXINE.jpg 5K
    SANTOS' RED DIABLA.jpg 51K
    RuizMissy.jpg 10K
  • ROCKZILLA
    image

Pedigree
    image

Freakzilla
    image

Lexus
    image

'PR' BULLY CARTEL'S MONSTER
    image
    image

TONKA
    image

Lady bear
    image

PR' RED LION KENNELS BARIA
    image

CASTLE KING'S LIL DUKE
    image

PR CAMELOT'S THE DUKE
    image

'PR'HARDROCK'S PEWEE
    image

JS INTEGRITY PITS ELEKTRA
    image

Red Maximus
    image

Magor League's Crash
    image

'PR'DOWNSOUTH'S CHIQUITA
    image

จะได้ไม่ต้อง ไร๊ เหอ ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    rockzilla.jpg 203K
    freakzilla.jpg 190K
    lexus3.jpg 29K
    Monster2-7-1.jpg 144K
    Monster2-7-2.jpg 98K
    TONKA.jpg 42K
    Lilduke1.jpg 85K
    Lady Bear.jpg 54K
    BARIA.jpg 45K
    DUKE.jpg 48K
    PEWEE.jpg 45K
    Electra.jpg 55K
  • เมืองจัน หมาสวย ทะเลสวย แถมเสื้อสวยอีกนะครับฮ่าๆๆ
  • ข้อมูลพี่เค้าแน่นดีจริงๆ ผิดกะหมาเราไม่รู้หัวนอนปลายเท้าเลย พ่อเป็นใครก็ไม่รู้ รู้แต่แม่มันชื่อปังย่า เซง หุหุ แต่ยังไงเราก็ร้าก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.ก.