ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • รอคำตอบเรื่องมารีน่าอีกคนคร๊าบบบบบ ราคา+เวลาด้วยก็ดี ฮี่ๆๆๆๆๆ
  • นั้นไง มารีนามาแว้ว555
  • เห็นเค้าว่า น้องออยกับน้องกิ๊ฟ สุดยอดดดดดดดด
  • มารีน่าผมไม่เคยไป ผมไปแต่หอนาฬิกา 5555
  • เบื่อโว๊ย
  • สวัสดีครับทุกท่าน เนื่องจากวันที่ 4 นี้ ผมติดธุระ เรื่องเกี่ยวกับงาน นะครับ จึงไม่สามารถไปร่วมงานกับหลาย ๆ ท่านได้

ขอให้ทุกท่านที่ได้ไป เก็บความรู้มาแบ่งปันเพื่อนสมาชิก แบ่งปันสิ่งดี ๆ ที่ได้รับกันนะครับ
    ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ มีความสุขในงานมีตติ้งครั้งนี้นะครับ

หลังจากเดือนกุมภาที่ผ่านมา กิจกรรมดี ๆ ที่ทุ่งนาเชย เช่นการนัดพบปะกันนั้น ผมไม่ค่อยได้มีโอกาสนัดเจอสมาชิกหลาย ๆ ท่านเลยครับ เนื่องจากมีงานเข้ามาตลอด จึงไม่สามารถอัพเดทข่าวสารให้บุคคลที่คอยติดตามได้อ่านกัน ต้องขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วย

ขอให้ทุกท่านโชคดี ด้วยความเคารพเสมอมา

ปอ CatPit
  • เงียบตามเคย
  • ถ้าไม่มีไรคุยกันผมจะโม้บ้าง ไอ้เตอร์ลากรถกระบะของโมทได้ด้วย จบ พี่ปอก็ยังมาดูเลย พี่แป้งก็เชียใหญ่่ อิ่มก็กระตุ้นเตอร์ให้มันลากใหญ่เลย ใครฟิตรองกันได้ จบกะการโม้ไว้แค่นี้ดีกว่า 55555
    หมากร้ามก็ยังมั่นใจว่าจะได้ที่1 ด้วย 5555
  • ผมอ่านที่ตัวเองโม่ไว่ ผมยังว่าตัวเองโม้ได้น่ารังเกรียจมากๆ 5555 จะลองดูกันไหมครับ555
  • ยังไม่อยากนอน
  • คันหำว่ะ
  • อยากกินเหล้า
  • ว่าก็ว่าเถอะอยากได้บูลลี่อีกซักตัว แต่ไอ้ปุ๊มันปอกให้พอ ขืนเอามาเลี้ยงนะ ได้ อีทสโตก ตายแน่ๆ มันต้องวิ่งขึ้นลงบรรได้ที่บ้านถึง3ชั้นแนะ แล้วคิดดูขึ้นลงวันกี่รอบอ่ะ มีแต่ตายกะตาย 5555 เดียวเผอๆจับมันมาลากยางอีก 5555
  • อยากไปงานบ้างจัง เลย แต่โดนธนูปักที่เข่า
  • นอนก็ได้
  • จ๊ากกกกกกกกกกก หมากัดหำ เงียบดีนักป่วนฦะเลย
  • ชาว cpc รายงานตัวด้วย ( ถ้ายังมีชีวิตกันอยู่ ) ( ขอเสียงคนโฉดหน่อย )
  • มาแล้วคร้าบๆๆๆๆๆ
  • โหพี่เล็กหายไปไหน วันนี้ใครว่างขอเชิญที่บ้านผมนะครับมานั้งฉลองที่อึงบักก้าโสด เดี๋ยวเจ้าตัวจะมาร้วมฉลองด้วยครับ พี่เล็ก โต้ง พี่อาร์ท พีี่ส้ม พี่เป้า อั้ม พี่ไก่ คุณนุ รวมถึงชาวCPC ทุกท่านที่ว่าง เชิญมานั้งคุยนังกินข้าวหรือ นม และเหล้า จัดแบบเล็กๆคนกันเองครับ หุหุ อึงบัคก้าเอา คาฮอนมาได้ปะ จะจัดโมกซ้อง เล็กๆอทะเดี๋ยวมือกีต้าหาเอาข้างหน้า
  • โมทเราไม่ได้ลืมนายนะ แค่นึกไม่ออกเท่านั้นเอง5555 มานะโมท
  • งานนี้พี่ปอก็มาด้วย พี่ปอสนับสนุนเหล้ามากลมนึงล่ะ แด่อึงบั๊กก้าจอกนี้เพื่อลืมเธอ
  • หนึ่ง คาฮอนไม่ต้องเอามาแล้วนะ นี้กินเฉยๆดีกว่าเดี๋ยวจะไม่เมา
  • วันไหนเนี่ย!!!!
  • image ยามเฝ้าร้าน ตัวยังเล็กเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    100_5307.jpg 192K
  • ไม่ว่างแต่อยากไป
  • ง่ะ โห คิดถึงพี่อาร์ทมากเลยอยากให้มา คุณนุวันนี้ครับ
  • นุณนุรูปมันใหญ่มากๆ
  • อยากไปอะตี๋แต่กลัวเมา 555
  • เก็บตกงาน"มิตติ้งคนกันเอง" มาฝากน้องๆimageเปิดงานกันเลย
    ไฟล์แนบ
    DSCF1161_resize.jpg 160K
  • ตามด้วยโซว์หมาจากค่ายพระราม 3 เอามา 6 ตัวimage
    TITO ของพระราม 3image
    ของชาวเรา CPC น้อง JJ กับน้อง แรงโก้ โชว์image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1170_resize.jpg 149K
    DSCF1174_resize.jpg 115K
    DSCF1212_resize.jpg 122K
  • ต่อด้วยบูลลี่image
    ตัวนี้ทีเด็ดimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1177_resize.jpg 132K
    273891[1].jpg 107K
  • ตามด้วย...image
    ดูอาการรองอาร์ทถึงกับทรุด5555image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1192_resize.jpg 164K
    DSCF1198_resize.jpg 133K
  • 5555 น่าไปจัง คิดถึงแรงโก้จัง ไอ้หมาฟองน้ำจับเปนเยียวแตก 555
  • เจเจไปโชว์ตัวกะเค้าด้วยหุหุ สวดยวดเลยลวดพี่
  • พี่เป้าก็มาสิเมาไม่เยอะหลอกครับ เมาแบบคนกันเอง
  • image
    เก็บตกมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0016.JPG 100K
  • หล่อเกิสสสส
  • image
    ไฟล์แนบ
    photo-1-1.jpg 256K
  • image
    ไฟล์แนบ
    stickerpitbull1.jpg 238K
    stickerpitbull1.jpg 238K
  • ผมชอบแบบที่2 อ่ะ ดูแล้วอารมดีจัง เท่ดี เปนการ์ตูน ชอบๆ
  • สุดยอดครับพี่ปอ
  • ขอบอกว่า 2 แม่งโดนวะเจ๊งดี
  • แบบที่ 1 คือเสื้อเวอชั่น 2 ครับ

แบบที่ 2 คือสติ๊กเกอร์ ของชมรม
  • สวยๆ 2อันเลย เอาหมดเลยนะ
  • สวยคับพี่...จัดเลยดี่กว่า
  • เสร็จรึยังเด๋วเย็นนี้ไปเอานะพี่ปอ+555555555555555555555555555 >:-)
  • อย่าลืมเบอ 7 เพราะผมเป็งคนชอบ...................+66666666666666666666666666666666666 >:-)
  • ไม่ชวนกะทิงได้ไงเนี่ย!!!...พี่ตี๋กะทิงอยากเมา 55555
  • แบบสวยมากพี่ปอ....เบอร์ 8 ถ้าว่างจัดเลยพี่