ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • สวัสดีครับ เอาทุกท่านเลยครับ
    -รับฟังข้อเสนอครับ คุณ ChiChi
    -ไม่เป็นไรครับ คุณ kaint_s
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 36K
    2.jpg 44K
  • คุณkaint_s ปกติหมาพันธ์นี้เขาจะไม่ตัดหางกันนะครับแต่ตัดมันแล้วก็เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมตามสโลแกนเวป ลองศึกษาจากเวปทางด้านซ้ายมือคู่มือทั้งนั้นครับ
  • @ tichakop ขอบคุณนะคับ ที่ให้คำแนะนำ อย่างดี

• พี่ ChiChi แบบนี้พอได้ไหม หรือพี่มีรูปพิตบูลเด็ด ๆ ส่งมาให้หน่อยครับ จะลองทำดู ใครทำได้ผมมีร้านทำแนะนำนะครับ ออกแบบมาเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 39K
  • เสื้อสวยคับ ออกจำหน่ายหรือยัง คับ พี่
  • @tichakop ต้องออกแบบโลโก้พิตบูลสระบุรีก่อนดีกว่ามั๊ย งานออกแบบศิลปะผมก็ไม่เป็นซะด้วยเพื่อนๆท่านใดมีเพื่อนออกเเบบโลโก้เชิญได้นะครับ
  • หนูอยากได้หนูอยากได้ ทำด่วนเลยท่านพี่ เอาทุกตัวเลยimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 39K
  • ขาหรือท่อนซุงอะพี่เจ๊ก :063:
  • เสื้อๆๆๆ อยากได้ๆๆๆๆ เสร็จแล้วบอกด้วยนะพี่ :013:
  • พี่ ChiChi จริง ๆ แล้วก็อยากทำนะครับ โลโก้ พิตบูลสระบุรี ก็มี น้อง ๆ ในกลุ่มใกล้กันก็กำลังออกแบบอยู่ครับ แต่ที่ยังไม่ทำหรือยังไม่เสร็จก็เพราะว่า พวกเราอยู่สระบุรีกันก็จริงมีหลายกลุ่ม หลายฟาร์ม หลายความคิดกัน เลยไม่รู้จะทำโลโก้แบบไหน ให้เป็นกลางหรือยอมรับกันครับ (แต่มีแน่นอนครับ เพราะเราคอเดียวกัน)

ส่วนที่ผมทำคือแค่อยากจะมีไว้ใส่เล่น ๆ ไม่ยึดติดน่ะครับว่าจะต้องเป็น ฟาร์มเป็นกลุ่ม อย่างนี้นะครับ เอาแค่ไปไหนทุกคนรู้ว่าเรามาจากสระบุรีก็พอครับ และรักพิตบูลเหมือนกัน เล่น ๆ ไม่ยุ่งยากครับ

และอีกอย่างต้องขอบคุณ รูปภาพพิตบูล ของหลาย ๆ ท่าน หลาย ๆ กลุ่ม ที่ผมเอามาดัดแปลงตัดต่อ ผมขออนุญาต ตอนนี้เลยน่ะครับ คงไม่ว่ากันนะครับ

เรื่องเสื้อรอหน่อยครับ ผมทำแล้วส่วนตัวครับ รอดูผลงานทางร้านก่อนครับ ร้านนี้ดีมาก ๆๆๆๆๆ ขอบอก เจอคอเดียวกันจัดให้ทุกอย่างอยากได้อะไรบอกน่ะครับ ถ้าเสื้อมาแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ ไม่น่าเกินวันอังคารครับ ถ้า ok ผมจะขอสำรวจจำนวน และ ความต้องการของแต่ละท่านว่าอยากได้แบบไหน คอวี คอปก ไซค์เสื้อ สี ส่วนรูปภาพพิตบูล คงให้เลือกเยอะไม่ได้ ผมอาจจะให้ช่วยกันเลือก สัก 3 ภาพ ครับ ทำนองนี้ครับ ทุกท่าน ok ไหมครับ (ผมขโมยรูปมาเยอะครับ อิอิ เลยมีหลายแบบ ที่แน่ ๆ มั่วครับออกแบบไม่เป็นก็ก๊อป ๆ เขามา อิอิ)image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 39K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 37K
    7.jpg 46K
    14.jpg 38K
  • imageimageimage

ยุ่งยากว่าเอาน้อง ๆ มาลงอีก 5555image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 51K
    12.jpg 44K
    คอปกลายไทย.jpg 42K
    ttqkefz3.jpg 99K
  • @tichakop ตามนั้นเลยครับ ผมชอบเเบบล่างสุด ว่าแต่ทันงานเมืองทองมั๊ยครับ ผมจะได้ใส่ไปเลยอิอิ
  • พี่ chichi แบบล่างสุดแบบ 29 หรือพี่ 555 แย่เล่น ณ ครับ ผมรู้พี่คงไม่ชอบหรอกจริงไหม (คิดแทนเลย)

แบบล่างสุด ผมว่าจะไม่เอาตัว P ครับ ตัว P เป็นของเจ้าของเดิม เราแค่ขโมยบ้างอย่างพอ 5555 เดี๊ยวแก้ไขก่อนครับ
  • ขอตัวดิฟรีนะอิอิ ท่านพี่image
    ไฟล์แนบ
    bigboss@-62.5-kg-0817967766-IMG_9974.jpg 163K
  • ขอตัวหนังสือแบบนี้ได้ไหมท่านพี่image
    ไฟล์แนบ
    vol14_01.jpg 104K
  • ไปไหนกันหมดอ่ะเงียบเชียวimage
    ไฟล์แนบ
    276602.jpg 42K
  • ของมาก่อนน่ะน้อง เราจะให้เลือกแบบรูปภาพ และตัวหนังสือครับ
  • เอารูปที่ pit_pk ลงเลยทุกคนว่างัย แจ่มว่ะ
  • ดีดี ผมก็ชอบมาก......... :o036:
  • หระรี ไม่ทำหมาลากบ้างน้อ
    ใครมีลากบอกบ้างเด้อ .......พี่ ตตตตตต :m89:
  • พี่ maxpice007 ตัวเล็กเปนไงบ้าง

คุยพาสาคนรู้เรื่องไม่น้า คุยได้จะพาไปงานวัด :m73:
  • พี่ไปด้วยน่ะ เอ๋ งานวัด ถ้ามันคุยกับ maxpice007 ได้ 555 รวยเลยพวกเรา

คุณเชียร์ใคร ในยูโร โปรตุเกส vs สเปน
    image VS image
    ไฟล์แนบ
    โปตรุเกส.bmp 191K
    สเปน.bmp 191K
  • อีกคู่ เยอรมัน vs อิตาลี
    image VS
    ไฟล์แนบ
    เยอรมัน.bmp 191K
    อิตาลี.bmp 191K
  • อิตาลีimage
    ไฟล์แนบ
    อิตาลี.bmp 191K
  • เสื้อมาแล้วน่ะครับ ผิดหวังนิดหน่อย ไม่ขอโชว์ให้ดูน่ะครับ ไม่ได้ตามแบบที่แจ้งไว้ ขอแก้ไขก่อนครับimage แบบที่สั่งไปครับ
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 53K
  • สวัสดีชาวสระบุรีครับ
    เจ็ก c4 กระดูกใหญ่มาก ไม่แพ้ไอ้ขาวเลย
  • พี่ tichakop แทกได้ทุกตัวเลยพี่

ที่ไหนรับแทงคับผม 55555+++
    :o028:
  • พูดง่ายกว่าตัวที่บ้านอีกคับ พี่เอ๋ แหล่มเลย แต่ดุเอาเรื่องพาเดินออกนอกบ้าน จะหวดหมา ข้างนอกอย่างเดียวเลย
  • สระบุรี มีร้าน ขายกิ๊ฟช๊อบพิทบูลไหม๊คับพี่ๆ :024:
  • เสี่ยติ , ท่านเต๋า (pit_pk) , ท่านเต๋า (lawan) พี่อยากได้ไก่งวง ไก่ต๊อก เป็นคู่ ใครมีแหล่งแจ้งหน่อย เสี่ยติที่สวนมีไหม เอาสักคู่ดิ ราคาก่อนนะ
  • ไก่งวงเคยเห็น ไก่ต๊อกมะเคยเหงอะimage
    ไฟล์แนบ
    277142.jpg 17K
  • บั้นท้ายเธอนี่มันช่าง.... :bz
  • ติดต่อให้หน่อยครับ สมิงบ้านไร่ ขอได้ขอให้ด้วย 555
  • 30 ใครไปงานบ้างน้อ
    อยากไปดูแดงเทพๆ :m15:
  • 30 ผมไปครับ วัดพระแก้ว กับ พาราก้อน ครับ แล้วจะเจอกันไหมเนี่ย

เสื้อแบบใหม่ให้ pit_pk ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 49K
  • ชอบๆ เอาตัวนี้เลย :o027:

30 เจอกันเมืองทองพี่
  • ผมไปครับ เอ๋นัดเจอกันได้เบอร์เดิม
  • แล้วพบกันที่อิมแพ็คครับพี่น้องสระบุรีimage
    ไฟล์แนบ
    KINGPINLINE_HITTERS-2012%5B1%5D.jpg 74K
  • ไปแล้วอย่าลืมแวะซื้อเสื้อ SCG เมืองทอง เลยน่ะจ๊ะ 5555
  • พี่กรสรูปเสื้อตัวสุดท้ายนี่แหละ... :021: เอาจิงนะ...หื่น.. :m44:
  • คุณเต๋า ภาพ pitbull แบบนี้คุณต้องมีอีกแน่..เอาออกมาแบ่งก่นดูให้หมดเดี๋ยวนี้นนน.. =P~
  • ได้ครับ พี่หรั่ง 555 ชอบต้อง หื่น... นี่แหละimage
    ไฟล์แนบ
    42cb667368230298490c897d6658ae81.jpg 64K
  • ไปไหนกันหมดครับ พิตสระบุรีimage
    ไฟล์แนบ
    a1 (4).jpg 73K
  • @tichakop จัดมาเรียบร้อย SCGเมืองทองเสื้อ ผ้าพันคอครบ fc ตัวจริงได้นักเตะโบลิเวียมาใหม่ รอลุ้นเดลปิเอโร่ ทาบทามอยู่ไม่รู้จะมาปล่าว บิ๊กเป้บอกทุ่มไม่อ้้นถ้ามา
  • @pit_pk เปลี่ยนแนวแล้วหรอ จะมาเล่นบูลลี่หรือครับท่าน มันเหนื่อยง่ายน่ะ555
  • ว้ายว้ายเชียร์สระบุรีเอฟซีมั่งดิน้อยใจล่ะ อยากเปลี่ยนเหมือนกันพี่บูลลี่เพราะเห็นเขาไม่ค่อยมีพวกเลยสระบุรีหมาแดงครองโลกล่ะอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    294956_10150716624914473_594644472_9510759_957870069_n%5B1%5D.jpg 51K
  • แต่คืนนี้มีบ้านมีรถขายรถ เยอรมันแชมป์แน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    560466_475168469164243_831744912_n.jpg 92K
  • image
    ไฟล์แนบ
    299008.jpg 90K