ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสกโลโซ ถูกใส่ร้าย
  • บทสัมภาษณ์ล่าสุดกับการแสดงคอนเสิตร์ล่าสุดของ...เสก Loso ครับ.... :020:

ผมชอบที่ผลงานครับ....ไม่มีใครถูก...และผิดเสมอไปครับ.....ตราบใดที่ดวงอาทิตย์ยังขี้นทางทิศตะวันออก
    และตก..ด้านทิศตะวันตก....เป็นกำลังใจให้ฝ่าวิกฤตนี้ไปให้ได้ครับ...ไม่ต้องห่วงฉันน่ะ.เธอ...ไม่ต้องห่วงฉัน
    B-)
  • หลังจากจบคอนเสิตร์พี่เสกได้ให้สัมภาษณ์ต่ออีกนิดหน่อยก่อนขอตัวไปกินน้ำส้มคั้นครับเนื่องจากขอแห้ง

ยาเสพติดแลกกับอนาคตมันจะคุ้มกันเหรอ?? - อะไรก็ยอม
    เสพยาแล้วไม่กลัวตายเหรอครับ?? - ไม่ตายหรอกเธอ
    ภรรยาคิดว่าคุณเป็นคนยังไงล่ะครับ?? - คนบ้า
    ถ้าไม่ได้เล่นยาคุณจะรู้สึกอย่างไร?? - แทบขาดใจ
    แล้วทำไมไม่เลิก?? - ไม่ยอมตัดใจ
    ไม่กลัวตำรวจจับเหรอครับ?? - เข้ามาเลย
    ไม่มีใครมาห้ามมาปรามบ้างเลยเหรอ?? - แม่
    ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้?? - เคยรักฉันบ้างไหม
    คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน?? - ซมซาน
    แล้วจะทำอย่างไรกับคนที่แชร์รูปนี้ไปครับ?? - อยากเห็นหน้าคุณ
    อยากฝากอะไรถึงภรรยาคุณไหมครับ?? - เจ็บใจ
    แล้วถ้าภรรยาของแยกทางล่ะ?? - ไปเลย
    สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง?? - ไม่ต้องห่วงฉัน
    :042:
  • ขอบคุณสำหรับคลิปที่นำมาฝากครับผม
  • สุดยอดคับ

ผมคนหนึ่งคับที่ชอบ พี่เสก มากๆคับ

เลือกเสพแต่สิ่งดีๆ สิ่งไม่ดีก็อย่าไปทำตามคับ อิอิอิ