ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พักผ่อนกันค่ะทุกท่าน
  • ขออนุญาติค่ะพี่มาร์ค

มีสิ่งดีๆเลยอยากมาฝากกัน ถ้าหากว่า รบกวน ขออภัย ทุกท่านค่ะ

มาจากโรงแรมที่หมวยทำงานอยู่ หากสนใจพาครอบครัว หรือ คนรัก มาพักผ่อน

ติดต่อมาที่โรงแรม และ ขอต่อสายถึงหมวย ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่มาร์ค และ ทุกคนค่ะ

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 157K
    02.JPG 101K
    03.JPG 129K
    04.JPG 119K
    05.JPG 141K
    06.JPG 64K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0629.jpg 29K
    IMG_0630.jpg 27K
  • ตามสบายนะน้องสาว ช่วงปีใหม่ใครยังไม่มีโปรแกรมก็น่าสนใจดีนะครับ

ไม่แน่พี่อาจจะพาครอบครัวไปดูไฟ
  • Package เครื่องดื่มสุดคูลนี่น่าสนใจจริงๆ ครับ :-D
  • น่ารักนะหะ