ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาหมาไปตัดหูมา
  • วันนี้ผมพาน้องไปตัดหูมา บังเอิญโชคดีไปเจอพี่น้องคอกเดียวกันมาตัดก่อนหน้าผมไม่นาน เจ้าของชื่ออะไรไม่ทราบ เพราะผมก็ลืมถาม ยังไงต้องขอบคุณมากๆเลยนะครับที่ตัดก่อน ตอนแรกคิดลังเลว่าจะเอาเบอร์1.5 หรือเบอร์2 พอมาเจอหมาของพี่เค้าตัดเบอร์2 ออกมาสวยมากๆ เสียดายขอถ่ายรูปเก็บไว้ไม่ทัน พี่เค้ากลับไปก่อน

• โทษทีครับ ผมไปตัดที่ชลบุรีสัตวรักษ์ครับผม
  • :059: ตัดเลยตัด...เลยฉับๆๆๆ
  • สุดยอดครับที่นี่ ผมก็ไปตัดมาจากที่นี่แหละครับ
  • K.Prinkkiez มีคลิปอีกไหมครับตอนหมอเย็บนะครับถ้ามีขอดูหน่อยน่ะครับ
  • ตอนเย็บไม่มีครับผม คลิปนี้ผมกลั้นใจถ่ายครับ เดินหนีก่อน สงสารเค้า ขอโทษทีนะครับผม
  • @ Prinkkiez วันนี้ที่เจอกันที่ร้านหมอนะครับ ผมชือโก้ อยู่ที่บางแสน หมาชื่อ ซีซ่าร์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู.jpg 268K
  • @ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่โก้ ผมชื่อแมนครับ หมาชื่อ พิ้งกี้ครับ
  • คุณโก้ครับอัพรูปน้องหมาให้ดูทีครับว่าเป็นยังไงมั่ง พอดีมีพี่น้องมันคอกเดียวกับของคุณโก้เลยครับ อยากเห็นการพัฒนา
  • @คุณ NATOimageimage
    ไฟล์แนบ
    10-4C25FAFD-480606-800.jpg 5K
    12-0F9226E0-2860225-800.jpg 73K
  • สวยจังครับ
  • พึ่งเคยตอนตัด เพราะไม่ได้เอาหมาตัวเองไปตัดมา 555+
  • ดีใจจัง...ที่เห็นคนซื้อไปเลี้ยงทุกคน happy ค่ะ
    ยังคงติดตามข่าวของเด็กๆ ซีซ่าm2 ไทตั้นm3 ไดโว้m4 พิ้งกี้f1 ทองคำf6. (ลูกศรf5). อยู่เสมอค่ะ
    ว่างๆติดต่อกันมาได้นะคะ เบอร์เดิม087-0446444
    Happy new year ล่วงหน้าค่ะ⛄
  • ฝากถึง f2 ด้วย..พอดีลืมบันทึกเบอร์ไว้เลยไม่ได้ติอต่อไปหาเลย...คิดถึงนะคะ ว่างๆโทรหาบ้างก็ดี..ไม่รู้f2. เข้ากับคุณยายได้ดีไหมเอ่ย... :013:
  • เห็นแล้วก็สงสารมันกลัวมันเจ็บแผล อีกใจก็เกรงว่าหูจะยาวใหญ่ไปไม่คล่องหัวมัน
  • ตัดตอนอายุกี่เดือนค่ะ มีอยู่2ตัวยังไม่ได้ตัดเลย ตอนนี้จะได้4เดือนแล้ว
  • ตอนตัด 2เดือนกว่าๆ กำลังจะ3เดือนครับ
  • อยากทราบว่า คุณNATO ตัดหูเบอร์ไรครับ
    :059: