ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พวกเราชาวนนท์ ปากเร็ด บางกรวย บางใหญ่ ไทรน้อย ฯ
  • :o001:สวัสดีครับ มีใครเลี้ยงที่จ.นนท์บ้างหนอ ผมกับลูกสาวอยู่ที่ปากเกร็ดครับซอยวัดกู้ (ปากซอยวัดบางพังเลยครับ) ขอเสียงหน่อยครับเด๋วแพ้ชาวจังหวัดอื่นเค้าคุยกันใด้ครับมือใหม่ กิ๊ปๆ :o068::m108:
    ไฟล์แนบ
    tron02.JPG 47K
  • ดีครับ ผมบางบัวทองครับ ฝากตัวด้วยครับ พิทบลู สาว ของผม เป็นลูก ของ ยีส ของพี่บอย นะคับ
    ไฟล์แนบ
    DONUT5.jpg 63K
  • อีกรูปครับ กำลังหาตัวผุ้ ด้วย เพิ่ง เพิ่ง ฮีต แรก ครับ
    ไฟล์แนบ
    DONUT_24.jpg 85K
  • :m021:แถวๆหลักสี่ก็ใด้นะครับ อิอิ
  • กรุงเทพฯนนท์ 1 ครับ
  • :006:น้องใหม่ kong ครับ 3 เดือนเองครับ
    ไฟล์แนบ
    kong73.jpg 95K
  • กรุงเทพนนท์1ครับ อันบนรูปไม่ติด
    ไฟล์แนบ
    บารอน2.jpg 81K
  • กรุงเทพนนท์1 ยินดีที่รู้จักครับ

ตัวบน ชื่อ บารอน

ตัว สีบลู จินนี้ อีกตัว ทอมมี่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01431.jpg 89K
    DSC01403.jpg 84K
  • อิอิอิ ขออัพ อีกรูป นะครับ บางบัวทองครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0344_22.jpg 88K
  • :m021:ผมชื่อ วา ครับ วินดีเซล อยู่แถวใหนของบางบัวทองครับ ja14 เปิดฟาร์มหรือครับ พิทบูลตรึมเลยนะครับ ว่างๆจะไปเยี่ยมเยียน อิอิ
  • ผมอยู่ บัวทองธานี คับไม่ได้เปิดเป็น ฟาร์ม หรอกคับ มีพิทบลูตัวเดียวคับ นอกนั้นบลูด๊อกหมดเลย
  • ไม่ได้เป็นฟาร์มหลอกครับ ชอบมากก่วา แต่เลี้ยงหลายตัว ประมาณ 6-7ตัว มีลูกหลายคอกแล้วเมื่อวานก็ขายไป 7ตัวแล้ว ถ้าเพื่อนๆสนใจ ลูกบารอนกับเจนนี่เร็วๆนี้ ประมาณวันที่ 9 ราคามิตรภาพครับ ว่างๆก็มาเยือนได้นะครับ
  • จะ รอ ชม เลย ครับ ลูกบารอน กะ จินนี้ คง แหล่ม เลย........ออกมาแล้ว ก็ อย่าลืม ผมและ กัน หุหุ
    ไฟล์แนบ
    312.jpg 77K
  • :o001:บารอน มันใหญ่ดีครับ ลูกๆคงสวยน่าดูเลยล่ะผมว่าอ่ะนะ
  • หวาดีค่ะ อยู่บัวทองเคหะ ค่ะ

เพิ่งเลี้ยงตัวแรกเอง เป็นลูกสาว ชื่อ ลิซ่า ค่ะ

ตอนนี้เจ้าตัวแสบ 4เดือนกว่าแล้ว ยังไม่ได้พาไปตัดหูเลย:o004:

ว่าจะไปเร็วๆนี้ แต่ติดเรียนเลยไม่ว่าง เง้อ

คุณWindesel อยู่ใกล้ๆกันเลยนะค่ะ ว่างๆจะไปเล่นกะน้องหมาได้มั้ยค่ะ ^^
  • ผมอยู่สมุทรสาครครับ...ใกล้เปล่าน้อ:o004:
  • :o001:ดีครับวันนี้ไปรับน้องหมามาเพิ่มอีกตัวนึงครับที่พระราม3 เพิ่ง 50 กว่าวันเองครับ ประมาณ54วันแต่ไซด์ต่างจากเจ้า ไตรตรอนมากเลย ไตรตรอน 68วันแล้ว ลงตัวแล้วจะลงรูปให้ครับ ยังไม่ใด้ฉีดวักซีนเลย ว่าจะพาไปอยู่+ถ่ายพยาธิด้วยหล่ะครับ
  • ทุ่งครุก็ใกล้นะ รอดูอยู่นะ คุณวา อยากเห็นๆๆ :o044::o044:
  • :o001: รูปจากกระทู้เจ้าของพระราม3ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    golum2.jpg 78K
  • ว้าว...อย่างงี้เรียกว่าสามสีใช่ป่ะครับ แพงเปล่าครับเนี่ย...
  • คุณ ja14 ครับอยู่แถวไหนครับ เพื่อจะได้แวะ ไปเยี่ยม นะครับ
  • AziMoo คับ อยู่ติดกันแค่นี้เอง ผมอยุ่บัวทองธานีครับ อยู่ตรงไหนคับ จะได้แวะไป ชม หน่อยคับ ผมไปซื้อ กับข้าวที่ เคหะบ่อย
  • :030:ciferoclub@hotmail.com แอดมาคุยกันได้นะครับ
  • :o001: คุณ chopper อย่าลืมอัพเดรทรูปลูกคุณด้วยน๊าก๊าบบบ อยากเหงๆๆ ผมชอบ 3สี อ่ะครับอิอิ มี2ตัวและ พอและ จนและ
  • เดี๋ยวรอดูครับ...รับรองว่าไม่เกินวันจันทร์แน่นอนครับคุณpitbullwa...:m041:
  • :m087::m087::m087::m087:ขอเสียงชาว เมืองนนทบุรี หน่อยครับบบบบบบบบบบ:m104::m104:
  • :m109:ชาวเมืองนนทบุรี เงียบจังครับบบบบบบบ
  • นั่นสิน๊อยยยน้อยจังครับ แต่ไม่ต้องกลัวครับ เทพเก่าๆมาช่วยกันแล้วในกระทู้ อิอิ
  • อยู่คนละที่ คนละจังหวัดก็คุยกันได้ครับ....อย่าน้อบใจไปเลย
  • :m037:แม้...ๆๆ คุณCHOPPER พอมีคนขอรีบโชว์ลูกชายเลยน่ะ...5555:m087::m087:
  • อยู่ตรงมนรดา 1อะค่ะ ติดกับเคหะเลยเดินทะลุกันแปบเดียว

ว่างๆก้อแวะมานะค่ะ ^^

ชาวนนท์ลงเมล์กันหน่อยดีป่ะค่ะ ได้คุยกันมากขึ้น หุหุ

azimo0_0@hotmail.com
  • โก๋โอ๊ค:

oakpitbull@hotmail.com

เร็ว ๆ นี้ ว่าจะจัดมีตติ้ง บางบัวทองครับ ครั้งที่ 2

ใครพลาดครั้งที่แล้ว ครั้งนี้ อย่าพลาดนะครับ

แล้วจะมาแจ้งอีกครั้งครับผม
  • :o001: piwadojo@hotmail.com ห้ามอีเมล์ขยะ+โฆษณาชวนเชื่อหรือลูกโซ่นะครับ เมล์ใช้งานป๋มนะก๊าบบบ อยู่ปากเกร็ดครับผม
  • มีโอกาสต้องรีบโชว์ครับคุณเอเอ เดี๋ยวพอไม่มีใครขอดูแล้วจะเหงาครับ...อิอิอิ:m008:
  • เจ้าไตรตรอนมันต้องเล็กกว่าอยู่แล้วครับมันต้องออกแนนวเตี้ยแน่นอนเพราะมันพ่อมันเป็นอินบรีดเรมี่แม่มันก็เป้นหลานเรมีในตัวมันมี3เรมี่สายเลือดแนนมากๆครับต่างจากเจ้าบลูไตรมันเป้นชุดเอาท์ครอสมันคงจะใหญ่กว่าแน่นอนแต่จะไปทางพ่อหรือแม่ต้องดูกันไปยังไงก็ยินดีด้วยครับที่ได้หมาชุดนี้ไปเลี้ยงเดิมที่ผมจะเก็บเจ้าบลูไตร(กอลั่ม)ไว้เลี้ยงเองอุตสาทำคลอดกับมือแต่ดันมีลูกคอนวิทอีกตัวอยู่ด้วยเลยเลยจำเป็นต้องเลี้ยงตัวเดียว
    อีกอย่างผมว่าอย่าเอาหมา2ตัวนี้ผสมกันเด็ดขาดมันจะชิดกันเกินไปครับ (เลี้ยงด้วยรักและรับผิมชอบ)
    ไฟล์แนบ
    P10206321.jpg 100K
    P10206161.jpg 56K
    P10206091.jpg 66K
    P10204871.jpg 74K
  • ใครลงเมลล์ไว้ผมแอดไว้หมดแล้ว
    อิอิอิ
  • อยากแอดเหมือนกัน แต่เล่นเอ็มไม่ได้อ่ะ โดนบล็อก :o048::o048:
  • :o001: แสดงว่าเจ้ากอลั่มก็มีสายเรมี่ด้วยสิครับ ตามรูปนี้ป่ะครับ แม่เจ้ากอลั่มคือ เอมีดี้ ที่ชี้มาคือ เรมี่ แต่ว่าหน้าเจ้ากอลั่มหน้ามันใหญ่มากเลยครับปากก็ใหญ่ด้วยครับ ใหญ่กว่าเจ้าไตรตรอนด้วย ดูพิทบูลต้องดู ตาหรือปู่ด้วยหรือครับ นึกว่าดูแต่พ่อแม่
    ไฟล์แนบ
    remyamedy.jpg 59K
  • วันนี้คุยกะคุณ วา เพลินเรยผม 555+
  • จัดที่สาย 2 ที่เดิมอ่ะป่าวครับ โก๋โอ๊ค...มาบอกด้วยน่ะครับ :o018:ไม่เคยพาลูกชายไปออกงานเลยครับ...เย้เย้ๆๆ... เอ้าแก๊ง"PIT RANGER"เตรียมตัวน่ะครับ งานใหญ่กำลังจะมาแย้ว....ๆๆๆ...:m001::m001:
  • รับผสมพันธุ์พิทบูลสายกัด สายพันธุ์ดี
  • เราไปคุยกันที่ห้องแชต มุมซ้ายก็ได้นะครับ มาบอกให้ทราบ:m109::m109:
  • :001: เดือน ตุลา อะครับ

อีกเดือนก่า ๆ
  • อยู่แถว วงค์สว่าง ครับ ระหว่าง

แยกติวานนท์กับวงค์สว่าง
  • ถ้ามีมิ๊ตติ้ง แนะนำแถวใต้สะพานพระราม7 ดีไหมครับ

มีที่จอดรถด้วย มีสระ ไม่ร้อน มีที่หลบแดด
  • พระราม 7 คน ออกกำลังกายกันเยอะเหมือนกัน

กำลังคุย ๆ กันว่าจะไป ขอใช้สถานที่ บางส่วน ในโรงเรียนบางบัวทอง แต่ไม่รู้จะได้รึป่าว?
  • พระราม 7 ก้อดีนะค่ะ

มันร่มดีแต่คนมาเตะบอลกันเยอะอยู่น๊า
    ไฟล์แนบ
    S4010009.-1jpg.jpg 79K
  • :o001: AziMoo หมาน่ารักนะครับ
  • pit wa จะชมคนหรือชมหมาอ่ะ...555 ถ้าคนแตะบอลเยอะๆ ก็ให้พิทบลูเราจัดทีมลงไปแตะด้วยเลย ครับ...555:o056::o055::o057: ต.ค.หรือครับ โก๋โอ๊ก ดีครับผม....:063::063:
  • :m001: เยี่ยมเลย
  • ดีเลยค่ะ ถ้ามีเตะบอลจะได้ไปเตะด้วยไม่เตะนานแล้ว อิอิ
    :o036:
    แล้วจะจัดเดือนไหนดีค่ะ

ขอบคุณที่ชมค่ะคุณpitwa วันนี้ลูกสาว 5เดือนพอดี หุหุ:o006: