ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พวกเราชาวนนท์ ปากเร็ด บางกรวย บางใหญ่ ไทรน้อย ฯ
  • ไม่ได้กว้างขนาดน้าน:m037: แค่พอจะทำสนามฝึกลากรถ.ลากยางแล้วก็นั่งพูดคุยกันหนุกๆ ร่วมกันทำกิจกรรมยามว่างกับสิ่งที่เรารักร่วมกันไว้เสร็จเมื่อไหร่จะโพสต์ภาพสถานที่มาให้ดูกันครับ:m008:
  • พี่ขามเสร็จเมื่อไร มาชวนด้วยนะครับ อยากลองลากดูเหมือนกัน :o068::o068:

ที่บ้านไม่ค่อยมีที่เลยครับ แค่พาเดินพาวิ่งอย่างเดียว
  • :o001: กาลังคิดโปรแกรมฝึกเล่นๆให้ลูกๆอยู่ ว่าลากยางมอไซด์ไปก่อน คงจะดีมากๆเลย แล้วก็ฝึกก๊อก 2 ด้วยเพื่อหมดเเรง ไม่รู้เด็กไปหรือป่าว
  • ลูก2ลูก(ลูกทั้งสอง)ของคุณ" wa" น่ารักน่าชังมากครับปล่อยให้เล่นสนุกไปก่อนซัก 9 เดือนค่อยเอาจริงถ้าสวยด้วยลากเก่งด้วยละก็อะฮ่าเทพจุติละคร้าบ:m030:ส่วนคุณ"turbo"เตรียมพร้อมไว้ได้เลยครับผมชวนแน่นอนไม่มาเสียใจจริงๆด้วย ไม่แน่ในอนาคตเราจัดตั้งเป็นทีมเดินสายล่ารางวัลคงม้นส์ไม่หยอก ภาพนี้เจ้า"ขาม"ตอน 10 เดือนที่ศุนย์ฝึก"D1"ครับ:m001:
    ไฟล์แนบ
    084-1.gif 110K
  • :o043: กล้ามๆฟิตเปรี๊ยะ
  • 10 เดือนยังขนาดนี้เรยอ่ะ
  • เสาร์ที่ 4 ว่างๆ นัดเจอกันบ้างดีกว่ามะครับ

ผมว่า คุยกันมานานแล้ว มาเจอหน้า เจอตา ตัวเป็นๆ กันสักครั้งท่าจะดี

ท่านอื่นๆ มีความคิดเห็นยังไงกันบ้างครับ

:m001:
  • กว่าจะได้อ่านกระทุ้นี้

อยุ่ในห้องแชตซะส่วนใหญ่

อยุ่บางบัวทองเคหะค่ะ มีไรก้อแนะนำด้วยนะคะ:m001:
  • ล่ำบึกดีจัง +555

เมื่อไรจะมีมิตติ้ง หุหุ

ร๊อรอๆ
  • คุณ Kham อยู่ตรงไหน ของ บางใหญ่ ครับ ผมอยู่ บัวทองธานี ครับ มีเบอร์ ติดต่อไหมครับ
  • ผมอยู่เกือบถึงตลาดบางบัวทองครับ หมู่บ้านดวงทองอยู่ในซอยเดียวกับ"บัวทองแฟคทอรี่ 2" เบอร์ 081-2056699 ครับ:m008:
  • ผมอยู่ ม.พฤกษา25
    ไฟล์แนบ
    Copy of S70033762.JPG 65K
  • พี่ขามมีทายาทมั่งยังครับสนใจ
  • :o001: ทั่น VIGO สนใจหรอเนี๊ยะ เอาเลยๆเลี้ยงสักโหลกำลังดีเลยครับ อิอิ
  • ยังโสดทั้งแท่งครับ:m016: ท่านไดที่มีแม่หมาแล้วสนใจติดต่อผ่านทางกระทู้นี้ได้ครับ แต่ขอไห้เป็น `red nose นะคร้บ ขามนอนรอเลยครับ:m019:
    ไฟล์แนบ
    P1090365.gif 120K
  • :o001: ขามครับตอนนี้ลากใด้กี่ตันแล้วครับ นอนดึกนะทั่น จ๊าก เที่ยงครึ่งแล้วนิ่หว่า นอนแล้วๆดึกๆ
  • :m002:กระทู้ตกหน้าข้าไม่ยอม
  • หล่อล่ำขนาดนี้ปล่อยให้โสดอยู่ได้งัยครับเนี่ย
  • เจ้ามะขามตัวใหญ่ แต่ใจ(เจ้าของ) นิดเดียว
    แข่งกัน พอถึงตอนบีบหัวใจ หมายังสู้แต่คนหนี เชื่อผมเถอะ
    เจอหน้าท้าแข่งได้เลย มีตังค์ติดเป๋ากลับบ้านแน่ๆ:030::030::030:
  • กร๊ากกกกกก
    พี่มาร์คก็แซวพี่แกซะ
  • เอ๊า มันเรื่องจิง ไม่เชื่อเจอหน้าถามได้เลย
    บอกมาเฟียดูถูกมาแบบนี้

หากแข่งกับบีเจ ลากขาเดียวเอาน้ำหนักคูณสองให้ด้วย ฮ่าๆๆๆ:005:
  • เอากันสุดๆเรยนะเนี่ย ฮาๆๆๆๆ
  • วงการลากมันสำหรับคนจริงเท่านั้น :030:
    เข้ามาแล้วถอนตัวยากส์ (ถึงจะถอนก็ไม่ให้ถอน) :001:
    ใจไม่ร้อยไม่แนะนำให้เข้ามา :034:
    เลี้ยงไว้กินข้าวกับเก็บขี้สองอย่างก็หมดเวลาแล้ว :030:

ที่สำคัญ ใครทำพลาดครั้งเดี๋ยว เผากันยันลูกบวช ฮ่าๆๆๆ :017:

แต่ชาตินี้ไม่รู้จะมีวาสนาได้จัดอีกหรือเปล่า (มีแต่คนเลี้ยงพิทบูลเอาไว้นอนดู) :003:
    วงการพิทถึงคราวตกต่ำ หาคนใจถึงลำบาก (มีแต่เจ้าของเป็นโรคปอด(แหก)) :002:
    สรุป กิจกรรมหลัก ซ้อมลากยางจักรยานเล่นอยู่ที่บ้านนะดีแล้ว ฮา................... :030::030::030:
  • จะแข่งกับ "B.J."ตัวต่อตัวก็กลัวน้าแกหัวใจจะวายตอนนี้เลยวางแผนใหม่ ว่าจะรับจ้างลากรถBATTERYหมดรอคนชอบดูเปลี่ยนใจมาเป็นคู่ต่อสู้ไปพลางๆก่อน อย่าเพิ่งน้อยอกน้อยใจน่าพี่ Mafia ผมก็ยังดูดกดำอยู่นี่หน่า:m006:
    ไฟล์แนบ
    P1060027.JPG 93K
  • แค่โพ๊สท่าถ่ายรูปเฉยๆ
    ไม่ได้ลากจริงนะพี่น้อง
  • :o001: แหมๆข่มกันซะ เด๋วไปขอหมาใหญ่จากเฮียใหญ่มาขุนปราบ ซะให้เข็ดเลยดีใหมเนี๊ยะ 555+
  • เจ้ามะขามเปียก มันโพ๊สท่าได้เหมือนมาก :005::006:
  • :m006:มือใหม่ไม่ต้องตกใจครับ! ลากน้ำหนักใครก็ลากได้ถ้าได้รับการฝึกซ้อมและสุนัขไม่ได้ถูก"breed"มาจนกลายเป็นหมาพิการ ในภาพนี้คือ"ทูก้า"หมาแลกถังของน้าหมียังลากซะขนาด
    ไฟล์แนบ
    02102007232.jpg 84K