ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::::ภาพและบรรยากาศ Meetting Jaturapit ที่ จ.อุบล :::::
  • ผมเชี้ยง18+ ขอบอกน่ะครับ ใครมีรูปวันงานแล้วไม่เอามาลงให้เพื่อนๆได้ดูกัน ถ้าเป็นผู้หญิง ขอให้ผัวไม่แข็ง ถ้าเป็นผู้ชาย ขอให้เมียแข็ง จะได้แทงไม่เข้า 5555555image
    ไฟล์แนบ
    m1 (3).jpg 135K
  • ขอบคุณทุกท่านในวันงานที่ทำให้ผมและภรรยาได้หัวเราะทั้งคืน ตื่นมายังเพลียเลยขนาดพี่ไม่ได้ดื่มนะเนี๊ยะ งวดหน้าเอาอีกๆเด้อ
  • ท่านใด ลงรูปวันงานให้เพื่อนๆได้ดูกัน ขอให้แถงถูกกันทุกคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    385490_294422413941817_100001221830182_911558_886165877_n.jpg 100K
  • น่าสัมผัสครับimage
    ไฟล์แนบ
    1329458967.jpg 36K
  • รูปกำลังจัดการลงอยู่ครับเย็นๆคงได้ดู
  • รูปลูกหมานี้ ดูเผินๆ เฮ้ยยยยยยยย
  • 555 ไม่ได้สังเกตุ
  • เอายังงั้นเรยอ๋อคับเฮียเชี้ยง...5555
    งั้นผมแทงต่ำตลอดเรยละกันคับเฮีย...
    อยากรู้อ่ะว่ามันเปนหมาพันอะไร...ทำใมมันช่างดูคล้ายไอ้นั่นจังเรย...
  • อำนาจหนาวมาก
  • ศรีสะเกษก็หนาวครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หมาแดงตัวนี้สวยจริงๆ
  • เสียดายว่างหางดำครับ 55
  • ไฟล์ภาพอยู่กับไอ้โอ๊ตแต่มันยังไม่ลงสักที
  • แล้วพี่ได้เฟรสไดร์มา ทำไมไม่เอาไปลงล่ะครับ เอามาให้ผมทำไม พี่ก็ลงรูปเป็นนิ รอผมทำไม ก็รู้ว่าผมต้องไปนั้งขายหมา ไม่ค่อยว่าง
  • ไม่เปนไรคับ...ว่างๆก้อค่อยๆทยอยเอาลงก้อได้คับ...ทุกคนรอชมภาพอยู่...
  • อัพแล้วนะครับ ลงเฟรส
  • ส่วน VDO ยังไม่ได้ไฟล์มานะครับ
  • ไฟล์VDOไปตามแล้วตั้งแต่มื้อวานแต่ยังไม่เสร็จใจเย็นๆครับพี่น้อง ก็ไม่อยากรบกวนหรอกโอ๊ตแค่อยากให้ช่วยๆกัน ขายหมาก็ห้าโมงเย็นถึงออกไปไม่ใช่เหรอไฟล์VDOมาพวกพี่ทำกันเองก็ได้คงไม่รบกวนเวลาโอ๊ตหรอกเพราะโอ๊ตไม่ค่อยว่าง
  • ค่ะ ช่วงนี้ไม่ว่างจิงๆ ทั้งขายหมา ช่วยพี่ผสมหมา และต้องไปร้านแม่ยุ้ยทุกวันด้วย
    ยังไงถ้าพี่โจ้ว่างก็ช่วยอัพวีดีโอด้วยนะค่ะ เพราะเห็นออนเฟสตลอด
  • ไม่ค่อยได้ยินว่าที่อุบลเลี้ยงพิทบลูเลย พึ่งเห็นในภาพ สวยมากครับ