ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัว เดอะ เรด กราม ล๊อค

• คลิปนี้ เคยทำให้บางคนพูดไม่ออก อิอิ
  • การฟิตซ้องแบบเบาๆวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ

• การฝึกว่ายน้ำ เก็บลูกบอลครั้งแรก เตรียมตัวกระโดดไกล
  • การทดสอบกับรางลากครั้งแรก

• คลิปนี้เป็นการทดลองลากยางครั้งแรกครับ ตอนประมาณสี่เดือน
  • image
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1226rs.jpg 205K
    IMG_1237rs.jpg 181K
    IMG_1204rs.jpg 192K
  • โครงสร้าง+กล้ามเนื้อเริ่มมาหล่อขึ้นทุกวัน :063:
  • image

วันนี้อายุครบ เจ็ดเดือนเต็ม น้ำหนักตัวชั่งวันนี้ 2 กันยายน 2555 ชั่งตอน 15.00 น. อยู่ที่ 27.7 กก
    ขอลงไว้เป็นข้อมูลกันลืมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1333rs.jpg 168K
  • ชอบตอนลากบนรางที่ซูดดดด
  • พี่มาร์คคับ พึ่งสังเกตุ Gram Lock ไม่ได้ตัดหูเหรอครับ
  • ใช่แล้ว คงกลัวเดอะกรามเจ็บ อิอิ
  • มีหลายเหตุผลมาก จึงตัดสินใจไม่ตัดครับ
  • ผมว่าแบบนี้ละครับเทพ กรามล๊อค
  • ศึกสายเลือด เดอะบาร์ซ่า กับเดอะกรามล๊อกimage
    ไฟล์แนบ
    20120908_161532.jpg 144K
  • มาเยี่ยมคนป่วย(กรามล๊อค)ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1010006.jpg 35K
    P1010010.jpg 33K
    P1010013.jpg 29K
  • ยอมรับว่ามันเหมือนบีเจมากๆครับ เดอะกรามมันผ่าเหล่า เหมือนใครก็ไม่รู้
  • หลากลีลา มหากามเทพ จอมพลิ้ว ผู้จะมาเขย่าวงการ

เดอะ กราม.... อินแอคชั่น

image
    image
    image
    image
    image
  • เพราะความซ่ามั่งBJจึงต้องมีการอบรมแบบพ่อสอนลูก คริ คริimage
    ไฟล์แนบ
    P1010113.jpg 57K
  • image
    image
    image

สภาพตอนนี้ ขอยืนยันว่า เอาอยู่ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1392rs.jpg 147K
  • ป๋า...ถ้าเป็นนักมวยเขาว่าคิ้วหนาแล้วนะ ฮิ้ว ฮิ้ว
  • image

เพิ่งเจอหนักๆแค่ไฟต์เดียวเองอาจารย์ แต่บนหัวมีรอยเขี้ยวพ่อมันครบโหลแล้ว อิอิ
  • นักสู้ต้องไม่กลัวบาดแผล :013:
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อนะครับเนี้ย :033:
  • เอามาดเข้มมาข่มกรามล๊อคหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    P1010033.jpg 35K
  • แบบนี้ไม่เรียกเข้มแล้วอาจารย์ คลุกโคลนเลอะเทอะต้องเรียก ซกมก มากกว่า กร๊ากกๆๆๆ
  • ของผมคลุกมาแบบนี้ โมโห ให้มันนอกเลอะๆแบบนั้นเลย ไม่อาบน้ำให้ด้วย
  • ปล่อยเป็นลุยน้ำ ทุกครั้งก็แค่ลุยน้ำ แต่ครั้งนี้นอนครุกโคลนอย่างสนุกสนาน ต้องจับอาบน้ำทันทีเดี๋ยวจะไม่หล่อเหมือนพ่อBJ อิอิ
  • พ่อมัน ตอนนี้ก็สกปรกสุดๆ มันชอบนอนคลุกโคลน ตรงแห้งๆก็ไม่ยอมนอน น่าตื๊บมากๆครับ
  • ขออนุญาตแจม ลูก SOFAR ผม เป็น Bully

อายุ 2 เดือนกะอีก 2 วัน เริ่มฝึกให้งับเชือกครับ

ไว้เอาไปเล่นกิจกรรมด้วยคน ^^

http://youtu.be/B1KMP-KAINQ
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ความเปลี่ยนแปลงของ เดอะ กรามเทพ
  • คลั่งกรามล๊อค :033:
  • ขอบคุณที่ชอบกรามล๊อคครับ

image

กำลังจะทำเสื้อ รูปกรามล๊อค ออกมาเป็นที่ระลึกสักล๊อต เพื่อเก็บไว้เป็นความทรงจำ
    มันทำให้หายเหงา ทุกเสาร์มีกิจกรรม ต้องพามันไปออกกำลังกาย
    ไฟล์แนบ
    Gram Lock TS.jpg 198K
  • image
    image
    image
    image

พัฒนาการล่าสุด ถ่ายเมื่อ 21 ตุลาคม 2555 น้ำหนักตัว 30.5 กก อายุ 8 เดิอน 20 วัน
  • ชอบมากเลยครับกรามล็อค ผมชอบสายตามาก กระตืนรือร้นตลอดเวลาเลย
  • วันนี้กรามล๊อค อายุ 9 เดือนเต็ม เลยถ่ายรูปเท่ห์ มาลงให้ชมครับ น้ำหนักล่าสุด 30.5 กก

image
    image
    image
    image

รูปเต็มตัวด้านหน้า
    ไฟล์แนบ
    g5.jpg 168K
    G6.jpg 77K
    g1.jpg 200K
    G7.jpg 163K
  • image
    image
    image

ผมอายุ 9 เดือนเต็มแล้วคร๊าบบบบ พร้อมกว่าเดิมเยอะ เสาร์นี้จะเริ่ม ฝึกหนัก รอรับมือ เดอะเจ้ทโด้
  • image
    image

ช่วงนี้ ต้องฟิตหน่อย จะได้หล่อๆ
  • หล่อมากเลยคับ หากมีรูป Update ให้ดูเรื่อยๆ นะคับ ชอบมาก :-D
  • image

รูปนี้ก็หล่อ กล้ามชัดเจน ไร้ไขมัน จนเส้นเลือดขึ้น
    ไฟล์แนบ
    g16.jpg 219K
  • image
    image

ปีใหม่แล้ว เอาภาพกรามล๊อคล่าสุดมาฝากครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    g22.jpg 98K
    g19.jpg 94K
    g18.jpg 37K
    g20.jpg 113K
  • image
    image

Are you ready ?
    ไฟล์แนบ
    g21.jpg 32K
    g17.jpg 47K
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อ :033:
  • สวยม๊วกกกกก :X
  • พี่มาร์ค อัพรูปเจ้ากรามล็อคให้ชมบ้างซิครับ
  • พี่มาร์คขอชมรูปปัจจุบันของBJ บ้างคับ