ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • พีณุ มันอยู่ที่เราครับ ดูอย่าง หมาผมสิ อิอิ
  • พี่เอส ต้องขอโทษด้วยครับเมื่อคืนแบตหมดอ่าครับ TT TT
  • @ NEUNG_BURAPA ยังไม่มีผลงานครับ ตอนนี้กำลังจะจัดกันเองในกลุ่มครับ
  • หนึ่งงานเข้าพี่แล้วอะ
    พี่ถอยรถถับหมาตัวเอง
    พูดไม่ออกเลยลูกพี่หนังร้องไห้ใหญ่เลยพี่ไม่เห็นมันนอนอยู่ใต้รถลูกพี่ไปปดโซ่
    มันออกพี่ก็เลยไม่ได้มองนึกว่ามันโดนล้ามโซ่อยู่
  • งานแล้วไง แล้วมันเป็นไงมั่งอ่าครับ
  • นิ่งเลยไม่ร้องสักเอะ
    ทับปากมันพอดีเลย
    ชักไปหาหมอเข้าบอกว่าไม่ทันแล้วมันชักกะตุกแล้ว
    เลยฉีดยาให้มันหลับสบายๆเราละเคียดกินข้าวไม่ค่อยลงเลย
  • mosza ผมขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :022:
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ มันทำบุญมาแค่นี้
  • ขอบคุณทุกๆคนครับ
    เหตุการนี้ทำให้ผม
    รู้สึกแย่มากเลยครับ
    แถมลูกสาวผมถามหาหมาผมตลอดเลยผมคิดจะหาลูกหมาตัวใหม่อยู่ครับ
    สงสารลูกด้วยแต่ยังไม่กล้าหามาความรู้ศึกตอนเยียบมันและภาพที่เห็นมันมันติดตามากครับ
    ขอเว้นช่วงให้มันดีขึ้นก่อนการที่เราเลี้ยงอะไรก็แล้วแต่มันอยู่กระเราเหมือนสมาชิกในครอบครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • mosza ครับรีบเข้มแข็งและหาตัวใหม่ให้ได้เร็วๆนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง
  • มีโปรแกรมอยากเลี้ยงใหม่แจ้งมาแล้วกันจะพยายามเฟ้นหาจากแหล่งที่ดีๆให้เลือกตัดสินใจครับ เกิดแก่เจ็บตายใช้ได้กับสัตย์โลกทุกชนิด คิดแค่นี้ครับ
    :039:
  • ขอขอบคุณทุกกำลังใจครับผม
  • http://kornbnl.blogspot.com/2012/02/1935.html
    เอามาให้อ่านครับ วิจารณญาณเท่านั้นครับ อย่าตัดสินว่าเอามาให้อ่านเพื่ออะไร ประดับความรู้
  • ่Jeep ดำ ตอนนี้อยู่ฟิลิปินครับ ครับคุณเอ็ด

รูปแรก Jeep เป็นลูก คิง เรื่่องสายสอบถามทาง คุณก๊อร์ฟ หรือ คุณตรีเนตร ดูครับ

image

image

Kimber (Kimber เป็นลูกของ Ch.Midnight+Redrockette)

image

รูปตอนผสม

image

Jimber

image
  • ขอบคุณครับพี่เอก. อย่างน้อยสายนี้หลานมันก็อยู่กับผม1ตัว. 555ทรงมันออกไปทาง kimberเรยผมก็เพิ่งเห็นนี่แหละยังว่านึกไม่ออกมันเล็กเหมือนตัวไหนแต่15/16น่าจไปเกือบถึงอยู่ช่วงนี้อัดกระจายกินอิ่มนอนหลับดีพี่. ไม่ใหญ่เหมือนOlive. แต่รับลองนะพี่ปากหนักแต่เด็กแต่ไม่รู้โตมาจะกัดเข้าป่าว. ว่ากันอีกที
  • kimber ก็ยังอยู่ที่หาดใหญ่กับเพื่อนผมอยู่เลยครับ ตัวจริงไม่ใหญ่ที และโอลีฟ เล็กกว่า Kimber เยอะเลยครับ

image

image
  • อ้าวพี่สงสัยมุมกล้องหล่ะทีนี้. เลยดูKimber มันเล็กกว่างั้นก็อุ้มไม่ไหวหล่ะคราวนี้. แต่ที่ผมมันออกไปทรงนั้นเลยครับเหมือนKimber เปี้ยบช่วงนี้อากาศร้อนมันผลัดขน4เดือนเต็มแล้วตอนนี้ ช่วงนี้อัดเรื่องผิวหนังให้ขนสวยก่อน. แล้วจะลงรูปอวดให้ดูพี่น้องมันเป็นไงบ้างพี่ที่บ้านตัวที่เก็บเอามาลงโชว์บ้างครับตามๆได้บ้างก็ดีพี่อนาคตว่ากันอีกเรื่อง
  • ตัวใส่แว่น น้ำหนักหน้าจะติด 20+ โล แน่ๆ ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ดูน่ะครับ ช่วงนี้ที่บ้านฝนตกทุกวันไม่ค่อยได้ออกมาวิ่งกัน
  • ดีพี่เพราะของผมตามประสบการณ์16-17แน่ถ้าปล่อยเต็มที่แล้วฟิตเอาตัวเมียให้ใหญ่ไว้แหละดีแล้วพี่มาตราฐาน น่าจะตามนั้นแต่ยุคนี้ยิ่งเล็กยิ่งดีมาเร็วไปเร็วครับบรีดเล็กๆมันบรีดง่ายแต่ใหญ่ๆตอนนี้หายากพี่ถ้าไม่โดนผ่ามาซะก่อน
  • นี่สายกัด...เอ้อ กัดรองเท้าข้าวของและก้อยางรถครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0144_resize.jpg 174K
  • หมาของพี่เอก สวยจริงๆ เห็นแล้วเกิดกิเลส
  • ผมพร้อมแล้วครับ
    ผมอยากได้น้องหมาตัวใหม่สักตัวครับพี่zeezaa
    แนะนำทีครับอยากได้แบบโครงสร้างใหญ่หน่อยครับ
    เรื่องราคาตามสภาพน้องหมาเลยครับ
  • image
    พี่zeezaaสายกัดสีแบบนี้พอมีมะครับ
    ผมเพิ่งกลับจากกาญไปเทียวแพร่มา
    ไฟล์แนบ
    PIULN12KF4FP4HZWS3.jpg 264K
  • แพครับพิมผิด
  • ขาวล้วนเรยอันนี้ไม่ค่อยเหนนะอย่างน้อยก็มีปนสีอื่นใจเราชอบแบบไหนเอางี้ดีกว่าเราต้องอยู่กับมันไปจนตายกันไปข้างอยู่แร้วจริงป่ะโครงสร้างใหญ่ๆที่พี่เห็นตอนนี้เอาที่อยู่นอกกลุ่มเกมส์นะมีครอกของคุณเอกรัตภูมิ แต่ไม่แน่ใจว่าหมดหรือยังล่าสุดมีตัวเมียนะที่เหลือ3ตัวเอางี้โทมาหาพี่หน่อยแร้วกัน 0826441727
  • ครับพี่เดียวผมโทรไปครับผมชอบแนวแบบแรงขับสูงแบบ
    ไม่อืดอาดเรื่องสีไม่เปงรายครับไม่เน้นแค่ถามเพื่อมีก็ดีอิอิ
    แต่เน้นโครงสร้างใหญ่นิดแต่ขอเปงสายกัดครับ
  • ตัวที่แล้วสีช็อกเราว่าไงหล่ะ. ไม่รู้นะพี่ก็รักและเล่นสายกัดหมดเงินมาก็หลายบาทพูดตรงๆเก่งไม่เก่งพี่ไม่สนแต่อย่าหลอกกันก็พอ. โทรมาคุยดีกว่าทุกอย่างที่พี่โดนจะบอกหรือว่ายิงมาก็ได้พี่โทรกลับเองพี่เคยเด็กมาก่อนพี่รู้ว่าผู้ใหญ่เหี้ยๆมันเป็นยังไงสำหรับพี่ตอนนี้พี่เข้าใจอาชีพพี่ดีแล้วไม่จำเป็นต้องโกหกใครเวรกรรมมีจริงพี่เชื่อ
  • ขอโทษนะครับผมเป็นคนหนึ่งที่หลงใหลสายกัด คือผมมีสายกัด ตัวหนึ่ง อยากฝึกให้กัดหนักๆครับเพราะว่าเล่นสปลิงโพรึกัดผ้า กัดไม่นาน ครับ มีวิธีฝึกบ้างไหมครับ อยากรู้ มือใหม่ครับ คนรักสายกัดสกลนคร
  • ขอร่วมด้วยเพิ่งเข้ามาอ่านถ้าสีอย่างนี้พอมีแต่จะโดนว่าไม่แท้เพราะไม่ค่อยเห็นกันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20120509_085529.jpg 134K
    IMG_20120509_113519.jpg 97K
    IMG_20120509_102641.jpg 102K
  • นี้เบอผมนะครับ0822110541พี่zeezaaที่ส่งขอความไปผมเพิ่งกลับบ้านครับ
    ดึกไปนิดแบบว่าลืมจดเบอพี่ไปด้วยเลยไม่ได้โทรหาพี่ครับผม
  • Ms13. อายุก็สำคัญคร้บของผม2-3เดือนเล่นๆเบื่อๆตอนนี้5เดือนเราเหนื่อยก่อนมันด้วยซ้ำเวลากัดเป้า. ส่วนเรื่องทำให้ปากหนักอันนี้มันแร้วแต่ตัวหมาหนักมันหนักเองเราไปเสริมอะไรไม่ได้แต่ก็พอมีทริปนิดหน่อยได้ผลหรือป่าวไม่รู้นะลองดู. เร้ามันให้มันอยากแต่ต้องติดโซ่ไว้นะ พอมันอยากกัดมากก็ให้มันงับลมเล่นเข้าใจป่ะแบบจะกัดโดนแต่ไม่โดนทำบ่อยๆพอมันกัดโดนคราวนี้มันจะงับแบบเต็มปากมันพอมันงับก็งัดออกทำบ่อยคราวนี้มันจะรู้ว่าต้องกัดให้แน่นที่สุดลองดู
  • @zeezaa ขอบคุณครับ เดียวทดลองดูครับ
  • สวัสดี พี่ๆๆๆ ทุกๆๆ ท่าน ผมขอเข้ามาแลกเปลี่ยนแชร์ประสบการณ์ ด้วยคน นะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    lady_kaka.gif 55K
  • ผมชอบสายนี้ ครับ ch chinaman :-D
    ไฟล์แนบ
    lady_kaka.gif 55K
  • ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้จักคนที่มี สายเลือด ch chinaman เข้มๆๆๆบ้างมั้ย ครับimage
    ไฟล์แนบ
    286297.jpg 56K
  • ติดต่อคุณตรีเนตรเจ้าของเวป meebord น่าจะให้ข้อมูลได้ดีเชื่อเถอะ. แต่จะเข้มมั้ยรุ่นหลังๆมันเหลนๆแร้วนะครับเพราะต้นสายไม่ว่าจะไชน่าซัน ไชน่าโรส ถ่ายลูกบ้างหรือป่าวอันนี้จำไม่ใด้เหมือนกันว่ามีหรือใครเก็บไว้บ้างแต่สายนี้แต่ก่อนHAKY HoUSE. กลุ่มนี้ถือกันอยู่ครับ
  • ตัวในรูปสวยได้ใจจริงๆ
  • ขอบคุณ ครับ คุณ ZEEZAA เดึ๋ยวผมจะลองถาม ทาง พี่ ตรีเนตร ดู ครับ
  • MARKKING หายไปนานมีอะไรอัฟเดตบ้างมั้ยช่วงนี้ ลูกBUDO +CANDY พอรู้ความเคลื่อนไหวบ้างหรือป่าวครับ
  • ใกล้กำหนดคลอดแล้วครับ น่าจะใกล้ๆปลายเดือน
  • อยากเห็นเร็วๆๆๆๆจัง ครับ :-D
  • ขอถามหน่อยครับ ผมอยากรู้ครับ ว่าตอนเอาหมาไปกัดครับ อาบน้ำต้องเอานมอาบด้วย เพราะอะไรครับ จืด รึหวานครับที่ใช้ครับ
  • zeezaa อยู่สมุทรปราการปะคับ
  • หมาด่างของsytronหาอยากคับ...
  • พี่zeezaaครับเอาเปงว่าพี่แนะนำผมสักคอก2คอกนะครับพี่ขอแบบไซใหญ่กัดหนักนะครับพี่ผมอยู่ชลบุรีนี้เอง :062:
  • mosza วันนี้น่าจะเห็นรูปครับ
    dogamy ใจจดใจจ่อตามสไตล์คนชอบ fighting แล้วครับตอนนี้
    gasa สมุทรปราการครับผม
    ms13 น่าจะเป็นแนวทางสไตล์ของประเทศเค้าครับอาจเป็นตัวช่วยกระตุ้นจากการได้กลิ่นน้ำนมประมาณนี้รอผู้เชี่ยวชาญอีกทีครับ ในไทยอาบน้ำล้างตัวอย่างเดียวครับ