ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม "pitbull ranger" มาเม้าท์กันครับ
  • ยินดีด้วยครับ จ้ำมำเชียว ผมก็ลูกสาวครับ 2 ขวบ 8 เดือนแล้ว...
  • ลูกสาวกันยกแก๊งค์

ขอเล่าเรื่องรถที่มันกัดหน่อย
    วันนี้ไปเปลี่ยนสายที่เคลมประกันไว้บิลออกมาเกือบ 7000.-
    นั่งรออยู่นานจนเค้ามาเรียกเข้าไปดูที่รถช่างบอกว่าสงสัยกล่อง ECU เจ้ง
    เป็นผลต่อเนื่องจากสายที่ขาดอาจเกิดการช๊อต เรื่องกล่องต้องให้ผมคุยกับประกันก่อน
    ว่าจะยอมให้เคลมหรือป่าว ช่างบอกว่าราคากล่องประมาณ สี่หมื่นหกพัน ผมเข่าอ่อนเลยครับพี่น้อง
  • ลูกใครหว่าหน้ารักจัง ยินดีด้วยครับ
  • :m116:ขอบคูณน้องวามากคับเจอร้าน คิม แล้วครับ หมดไป 1,000บาท เองเดินหาเหงื่อแตกเลย อยู่โครงการ 3 ซอยจำไม่ได้แล้วแต่ของเขาดีจริงๆ
  • :o004: ท่าน VIGO ประกันน่าจะเคลมใด้นะครับ ไม่ใด้ก็งานเข้าอย่างแรงล่ะครับ กล่องมันออกนูโวมาขี่ใด้เลยนะนั่นอ่ะ
  • งานเข้าอย่างแรง:o042:ง ท่าน พี่ Vigo ขอให้ประกันเคลม นะครับ:o053: เอ่อ ตอนนี้ผมก็กำลังหารถ เก๋ง ท่านใดมี New Civic มาขายในราคา มิตรภาพ :o067:ไม่เกิน 200,000:o043: ก็ติดต่อด่วนเด้อ อิอิ:o016::o016:
  • new civic เนี่ยนะครับไม่เกิน 200000 คงหายากนะครับ เพราะว่ายังไม่กี่ปีเองครับ
  • :o013: 200k นี่ซื้อใด้แต่ new convict ลูกเจ้าคอนวิคอ่ะนะ
  • เรื่องรถต่ออีกหน่อยพอออกมาจาก 0 ด้วยจิงใจอันห่อเหี่ยว พอออกมาดูหน้าปัดอ้าว
    ไฟ ABS ไม่โชว์แล้วก็เลยรีบจอดรถโทรไปที่ 0 อีกครั้ง
    0 บอกว่าถ้าไฟไม่โชว์ก็แสดงว่ากล่องไม่เสีย
    ตอนเว็ทช่างอาจไม่ได้ย้ำที่เบรคเพื่อรีเซ็ทกล่อง(อันนี้คิดเอง 55+)
    สรุปรถสภาพปกติแล้วครับ
    ตอนนี้ให้ฟีโร่นอนในครัวไม่ให้ออกมาเพ่นพ่านแล้วครับ
    ไปดูกรงมาก็แพงเหลือเกินเดี๋ยวทำเองดีกว่า

พี่หยกครับผมไปซื้อเอฟ1 ที่โลตัสคลอง4 มาเรียบร้อยแล้วนะครับ
  • :o001: โล่งใจเลยสิคุณ VIGO
  • ยินดีด้วยครับบท่านพี่ Vigo :m110: // แรกๆเจ้า ฟีโร่คงไม่ค่อยกิน F1 มั้งแต่ผมใช้วิธีผสมเหมือนๆพี่วีโก้แหละครับ :m113: เรื่อง New Civic 200k ถ้ามีจริงๆให้ีรีบมาขายอย่าบอกใคร:m101:ผมให้ค่านายหน้า 50k เอิ๊กๆๆๆ:m045: ถ้ามีก็ถูกหวยแล้ว เรา 5555+ :m046::m046:
  • โล่งแบบดีใจมากเลยครับคุณวา
    พี่หยกขอบคุณที่แนะนำแหล่งซื้อนะครับ
  • ตกไปอยู่หน้า 4 เยย งง กว่าจะหาเจอ
  • สงสัยกลุ่มเรายังหากระทู้กันยังไม่เจอเงียบกันหมดเยย
  • :006:กว่าจะเจอแทบแย่แบบเก่าดีกว่ามากเลย:m116: