ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตราด ถิ่น หลังอาน
  • 2555
    PAO_CPC 10:04PM Permalink สัมผัสบรรยากาศริมทะเล หาดแหลมเสด็จ เมืองจันทบุรี พร้อมอาหารทะเลสด ๆ ปิ้งย่าง กันอย่างจุใจ พบปะสมาชิกพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงสุนัขอเมริกัน พิทบูล เทอร์เรียสัมมนาเกร็ดความรู้เล็กน้อย ชื่นชมเหล่าฝูงพิทบูล หลากหลายสไตล์ อยู่ท่ามกลางชายหาดแคมป์ปิ้ง กลางเต้นท์ พักผ่อนท่ามกลางธรรมชาติ สายลม และไอทะเล ทำอาหารก่อไฟ กิจกรรมฟุตบอลกระชับมิตร เหมือนย้อนกลับไปสนุกกันแบบไร้สิ่งอำนวยความสะดวก เหมือนตอนเข้าค่าย ม.3ครั้งหนึ่ง ที่สัตว์เลี้ยงของท่าน จะได้สัมผัสสิ่งเหล่านี้ ร่วมกับเรา ชมรมพิทบูลจันทบุรีงานจะเริ่มต้นในเวลา 12.00 น. ของวันเสาร์ที่ 22 ธันวาคม 2555 และสิ้นสุดในเช้าวันอาทิตย์ที่ 23 ธันวาคม 2555 ณ หาดแหลมเสด็จ จ.จันทบุรีเสาร์ 22 ธ.ค. 5512.00 น. นำสุนัขเข้าสถานที่จัดงาน - สมัครสมาชิก - ลงทะเบียนประกวดหมากล้าม - สมัครแข่งฟุตบอลกระชับมิตร14.00 น. การแข่งขันประกวดหมากล้าม (ค่าสมัคร 200 บาท/ตัว) อันดับ 1 ตัวผู้ ถัวยรางวัลเกียรติยศอันดับ 2 ตัวผู้ อาหารสุนัข F1 1 กระสอบ อันดับ 3 ตัวผู้ อาหารสุนัข F1 อันดับ 1 ตัวเมีย ถัวยรางวัลเกียรติยศ อันดับ 2 ตัวเมีย อาหารสุนัข F1 1 กระสอบ อันดับ 3 ตัวเมีย อาหารสุนัข F1 รุ่น BEST OF MUSCLE - ประกวด อันดับ 1 ตัวผู้ + อันดับ 1 ตัวเมีย โดยมีถ้วยรางวัลใหญ่ ให้อีก 1 ถ้วยรางวัล และขอเชิญกลุ่มต่างๆเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลชายหาด5คนเพื่อเป็นการกระชับมิตรและรับประทานอาหารเย็นร่วมกัน กับการปิ้งย่าง อาหารทะเลสด ๆ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ สัมมนาเกร็ดความรู้ พักผ่อนตามอัธยาศัยอาทิตย์ 23 ธ.ค. 55 รับประทานอาหารเช้าร่วมกันและเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพเงื่อนไขการเดินทางขอให้ทุกท่านนำเต๊นท์ พร้อมอุปกรณ์ แผ่นรองนอน ที่นอน หมอน มุ้ง เปล มาเองนะครับ สำหรับท่านที่สนใจ ไม่ว่าจะเป็นสมาชิก CPC หรือไม่ จะมีหมามาร่วมกิจกรรมหรือไม่ .. ไม่สำคัญ ขอเพียงใจรัก และชื่นชอบในความเป็นพิทบูล ขอเชิญร่วมงานในครั้งนี้ด้วยกันครับใครจะเข้าร่วมงาน รบกวนลงชื่อของท่านใต้กระทู้นี้ ภายใน วันที่ 16 ธันวาคม นี้ เพื่อทราบจำนวนผู้ร่วมงานคร่าว ๆ ด้วยนะครับ ผู้ประสานงานPAO_CPC0898349332ประธานชมรมฯart10813771589รองประธานชมรมฯ
    /community/uploads/FileUpload/1/245061.jpg" /></
  • ขอเชิญครับ \:D/
  • @ nuicimfa อายุ 1 ปี กว่าแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ^^
  • @ power_pit เจอตัวจริงจัสมินที่ไหนน้อครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ ชาวพิทบลูตราด อัพเดตกันหน่อยครับ เร็วๆนี้จะมีผลงานมาฝากครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    รอฟังข่าว.JPG 218K
  • สวัสดีชาวพิทบลูตราดครับ มีรูปน้องๆมาอัพเดต แต่ลงรูปไม่เป็น เข้าไปดูตามลิงค์นี้เลยนะครับ
    https://www.facebook.com/kttradkennel.trd
  • ยังมีคนอยู่มะครับ :-h :-h