ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายนามพร้อมโฉมหน้าสมาชิกของเราที่แวะเวียนไปประจำการที่ห้องสนทนา
  • เดี๋ยวแจ้งสถานเสาวภา มาจับงูไปรีดพิษทำเซรุ่มดีก่า
    ท่าทางจะได้หลายโรยยยย...หนุ่มๆแถวนี้น่ากัวจิงๆ:m057:
  • :018::018:เห็นมั๊ยคับในรูปอ่ะ รูปอารายเอ่ยย...............สมาชิกพิทบูลเรา จะเป็นเหมือนกันหมดแล้วอ่ะ ฮ่า ๆ ๆ :013::013:
    ไฟล์แนบ
    Morr.jpg 14K
  • หวัดดีคับ หิวข้าวแล้วคับ ตอนนี้กินไข่ต้มของลูกชายอยู่คับ
  • หวัดดีค่ะ ฃื่อดรีมค่ะ ฝากตัวด้วย แต่ใจผากไว้กับ turbo แล้วค่ะ (แฟนของ turbo ค่ะ)

turbo ฝากความคิดถึงมาถึง พิทบลูเรนเจอร์ ทุกๆคนค่ะ :m032:

ตอนนี้ turbo กะลังหาทางออกจากโลกมืดอยู่ค่ะ :m034:
    ไฟล์แนบ
    IMGP0890.jpg 33K
  • โว้วๆๆๆๆ
    คุณโบมาไม่ได้แต่ส่งตัวแทนมา
    เจอบล๊กเว๊บอ่ะดิพี่โบหน่ะ

ว่าแต่คุณดรีมมาแสดงตัวแบบนี้ผมก็หมดคู่แข่งไปอีกคน
    คริๆๆ
    แว๊บบบบบบบบบบบบบบบบบ
    :m071::m021:
  • :o001: มาแว้วๆเพิ่งดูหัวข้อกระทู้มาช้าเลยโห ผมไม่ค่อยมีรูปสักเท่าไหร่นะครับ มีแต่รูปที่เค้าถ่ายให้อ่ะครับ โฮะๆ:o028: มีแต่คนหน้าตาดีวุ้ย ตอนนี้ผมตากฝนมา2วันครับปวดหัวจี๊ดดด เลยไม่ค่อยมานั่งหน้าคอม สักเท่าไหร่ ตะกี้ลูกๆเล่นน้ำตัวเปียกโชคอีกกรรมเจงๆเลย
    :o001:มารายงานตัวครับช้าแต่ชัวร์ :062:
    ไฟล์แนบ
    wa00.JPG 65K
    ขอบคุณ.jpg 42K
    waa.jpg 47K
    winner.jpg 72K
  • ขอสมัครด้วยคนนะ ขอรับ นายท่าน :o030::o030::o030:
    ไฟล์แนบ
    ย่อ3.JPG 35K
    ย่อ.JPG 33K
  • :m046:ตัว(TURBO)ไม่อยู่มีการส่งตัวแทนมาด้วย ไม่เสียดายที่อยู่แก๊ง"พิทบลูเรนเจอร์ "...เย้เย้..แม้ๆๆแฟนสวยเชียวน๊าๆๆ :m024:
    คนเลี้ยงพิทฯนี้หลากหลายอาชีพจริงๆๆ นักกีฬาก้มี...ฯลฯ สุดยอดครับ..
    ผมว่าพี่ๆเพื่อนๆลงรูป+อาชีพไปด้วยน่าจะดีนะครับ ได้ลงทีเดียวเลย...:037:ส่วนผมเป็นบุรุษไปรษณีย์ครับ....:037::m012::m087:
  • โหคุณวาเป็นนักมวยซะด้วย
    มีแนวหน้าแล้วแก้งเรา
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก
  • ออนอยู๋หรือคุณ VIGO ยังไม่หลับหรือ....อยู่เป็นเพื่อนกันทั้งคืนเลยดีก๊าคุณ....555:o021:
  • :m001:สวย หล่อ ดูดี เท่ห์ สุดๆเลครับทุกท่าน...น้องเจน กับ น้องเจเจ แล้วก็น้องดรีม(ถึงจะมีแฟนแล้ว)แต่ก็น่ารักไม่เสื่อมคลายครับ รู้สึกว่ากระทู้นี้จะมีคนเข้ามาบอ่ยแฮะ(เข้ามาดูรูปสาวๆ) อ้าวคุณ พิทบลูอุทัย หายไปไหยซะนานเลยครับ :m004:(คุณวีโก้ กับ คุณอเอ นี่เขาขาประจำกระทู้นี้ครับ...รบกวนช่วยเก็บอาการหน่อยครับ) :m030:ต่อไปคุณพิมบลูวา พูอะไรผมจะไม่เถียงแล้วครับ กลัวโดนน่ะครับก่งเหลือเกนเลยเนี่ย...:m041:ฝากถามคุณป็อป ทีครับรูปหม้อนั้นหมายความว่าไรครับ (แหม..อุตสาไปถ่ายมาเน้อ) :m100: ปล.กรุณา หื่น แต่พองาม เพื่อสุขภาพและสวัสดิภาพของตัวท่าเองครับ...:m081:
  • ผมไม่กล้าแซวท่านวาแล้วละครับ
    ลงรูปมาแบบนี้ ใครจะกล้าละที่นี้ :017:
  • อีกหน่อยมีงานเข้าให้คุณวาลุยก่อนเรยพี่มาร์ค
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยออนน้าค้า โทดที ยุ่งเจงๆ
  • ไม่เป็นรัยน้องเจน
  • :m061:อ้าว oxigen เล่น M ด้วย เหรอ

กำลัง จะหาคนปรึกษา เรื่องพิทบูลอยู่พอดี รบกวน ขอด้วยคนครับผม :018:

แอดมา ก่ะได้ครับ ถ้าว่าง oakpitbull@hotmail.com :065:
  • โก๋โอ๊คมีรัยต้องปรึกษาเป็นการส่วนตัวด้วยเรอะครับ
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • :001: ไม่รู้จะหาเหตุผลข้อไหน ในการขอ เมล์ 555+

อ๋อ อาบน้ำ หมายังไงครับ พอดีอยากจะถาม เลย ขอเมล์ น้องเค้าไว้อ่า ไม่มีไรในกอไผ่ :001:
  • :o024::o024:คือถ้าจะปรึกษาเรื่องพิท นู๋ก็ไม่ค่อยรู้หรอกคะ ส่วนตัวแล้วเป็นคนไม่เล่นเอ็มอ่ะ ช่วงนี้แทบไม่ได้แตะคอมเลยอ่ะคะ ส่วนเมลก็มีอยู่แต่แทบไม่ได้เช็คเลย oxigen5445@hotmail.com
  • :o010:คนสวยให้เมล์ครับพี่น้อง
  • ใครเป็นใครดูเอง ....

ภูมิใจครับ ที่ เด็กสุดในภาพนี้ :o028:

ลูกพี่ โชว์ หน่อยนะ เวลา โดนยิง จะได้ไม่พลาดเป้า
    ไฟล์แนบ
    P1010627-3.jpg 62K
    DSC00866_resize.JPG 51K
    DSC00807_resize.jpg 63K
    DSC02245-00.jpg 60K
  • ผมแอ๊ดเมลล์ไว้ก่อนแระกัน
  • สถานเสาวพา มาจับงูพิษด่วนครับ...เต็มกระทู้ไปหมดเลยจับไปให้หมดจะได้เหลือผมตัวเดียว อิอิ พิทน้อยครับไม่เป็นอันตรายเท่าไหร่หรอกน้องเจน...
  • กร๊ากกกกกกกกกก
  • แนะนำน้องเจนพกมะนาวไว้กับตัวด้วย
    พวกงูมันกลัวมะนาวครับ :005::006::063:
  • ดีค่ะ น้องใหม่ชื่อจอมนะคะ
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 101K
  • รูปใหม่ดีก่า
    ไฟล์แนบ
    1232.jpg 111K
  • เด๋วหาว่าเป็นกาเทียมอีก ลงซะ 3 รูปพอมั้ย
    ไฟล์แนบ
    124.jpg 46K
  • แนะนำลูกชายค่ะ ชื่อไมโลนะคะ อายุ เดือนก่าๆแล้ว
    ไฟล์แนบ
    milo2.jpg 44K
    milo4.jpg 63K
  • สาวงามย่อมคู่กับดอกไม้ ฉันท์ใดก็ฉันท์เพล เอ๊ยฉันท์นั้น :005:
    หนุ่มๆก็เหมือนหมู่แมลงวัน เฮ้ยไม่ใช่ หมู่ภมร (อาจมีงูปลอมปนเข้ามาบ้าง) ที่หมายปองดอกไม้งาม
    (คารมคนแก่ เน่าไปบ้างโปรดให้อภัย):030::030::030:

บอกแล้วคนเลี้ยงพิทบูล หน้าตาดีทุกคน :005::005::005:
    เหล่างูเงี้ยวเขี้ยวขอคงได้ฟาดฟัน บอร์ดไฟลุกแน่คราวนี้ ฮ่าๆๆๆๆ :039::039::039:
  • อยากบอกว่าตอนนี้ เขาออนอยู่ครับพี่น้อง
    ห้องเลือดสาดแล้ว กำลังเปิดศึกชิงนางอยู่ครับ
    ปล.น่ารักมากๆๆๆทั้งคน และน้องหมา
  • งานนี้ไม่มีพี่มีน้องครับ...
  • พี่มาร์คมาเร็วน่ะครับ ทีกะสาว ๆ เนี๊ยะ 555+ ฮา....

ว้าว ๆ สีแฟนสี ลายลูกวัว ซะด้วย น่ารักอย่างสุดซึ้ง....:o006:

อ่ะ ตอนนี้ไม่ต้องเป็นกาเทียมแล้วครับ .... เขตปลอดกาเทียม....
  • A-HA A-HA:m006:
    ไฟล์แนบ
    Photo 10.jpg 56K
  • :026:รูปพี่ kham หลอนมั่ก ๆ
  • :001:น่ากลัวจังรูปใครเนี่ย
  • เล่นแรงนะพี่
  • เป็นอาการของแมลงตกตลึงในความงามของดอกไม้(กระโถน ขอกระโถนด่วนครับ)เป็นงัยพี่มาเฟียเจอผมแล้ว:m026::m026:
  • ใครจะแซวน้องเขา โปรดสังเกตุดูดีๆ
    มีรองเท้าเตะบอลคู่เบ่อเริ่มวางอยู่เห็นไหม

จ๊ากกกกกกกกกกก แฟนอาจเป็นนักบอลเท้าหนัก
    ไปก่อนละตู กัว ฮ่าๆๆๆๆ :005::034:
  • อาหารว่างของเจ้าไมโล คือ รองเท้า:001:
  • bigboo:

คนสวยหน้าคุ้นๆ ไมโล ก็คุ้นๆ ?????????
  • :001:กลัวพี่kham จะออกมานอกจอจัง...ทำไมเล่นกันแรงขนาดนี้ครับพี่ เล่นงี้ยิงกันเลยดีกว่าครับ :017:
  • :012:จะเอาอารัยไปยิงละครับ ขายไปหมดตั้งแต่ตอนเหล็กขึ้นราคาตอนเนี้ยะยังไม่ฟื้นเลยครับ:m009::m009:
  • อ่ะ อีก 3 รูปยืนยันความเป็น ญ กลัวเป็นกะเทียมกันจังนะคะ
    ไฟล์แนบ
    03.jpg 48K
    02.jpg 57K
    01.jpg 46K
  • :013:เอ๊ะ คุณ bigboo คุ้นๆนะ
  • แค่นี้ก็หัวใจจะวายแล้วครับน้องจอม...น่ารักจังเลย:o036:
  • เอาอีกแล้ว เอาอีกแล้ว:m110::m019::m019:
    ไฟล์แนบ
    Photo 12.jpg 68K
  • บอร์ดร้อนแน่นอนครับงานนี้ ไปดีกว่า กลัวโดนเตะ ฮา....:m003:
  • :m045: ครึครึ จ๋วยๆ ชอบๆ หุหุ
  • อิอิ สาวพิตบลูสวยไม่หมด
    ดีน่าที่เราเป็นกาเทียม:m032: