ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

A.O.I ( TOMBSTONE+FAITH ) in Korat
  • ครับผม น้องโอ บอกคำเดียวว่าเลี้ยงหมาดีมากๆ จริงๆ ครับนัท อ้วนเว่อเลยทีเดียว อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4739.JPG 86K
  • สวยมากครับอยากเห็นบูลลี่โคราชดังไประดับโลก
  • โห เอางั้นเลยอะครับ จะไหวเหรอครับเนี้ย [-O<
  • หมาหมูของโคราชตัวนี้เจ็บจริง...สวยแต่เล็ก...เดวี่ของต๊อบมันจะไหวหร้อออ... :m87:
  • ไหวสิครับพี่ท่าน เดียวนัดวันรวมญาติ สาย TOMBSTONE กันอีกทีนะครับพี่ หมาหมู อยู่แล้วโคราชฟันเฟริม อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • จัดไปพี่ชาญใครมีลูกหลานทอมตัวเจ็บๆงัดออกมาโชโลด5555555อิอิอิอิอิอิจัดปายยยยย :065: