ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Jul 30, 2012
  • แหมๆๆๆสนามขอนแก่นนี่ เพิ่มกติกาอีกอย่างดีไหมนี่ (หมาตัวไหนไม่ได้ซ้อม หรือซ้อมน้อยห้ามลงแข่ง555555555ขำๆๆนะครับ )
  • เอ้า ขอบคุณครับพี่หนุ่ม ไปๆมาๆ มันจะเป็นศึกสายเลือดชิงบัลลังเอานะครับพี่
    ยักษ์ พลอย ชบาแก้ว ฮีโร่ ทาโร่ ทีเด็ด คีล่า อีกตัวของพี่เนท จำชื่อไม่ได้
    ถ้าสนามขอนแก่นนี้ลงครบทุกตัว คงกินกันยาก ไม่มีใครยอมใครแน่ครับ ฮ่าๆๆ

อาทูลศรีครับ ผมว่าหมามันทำได้แหละ แต่ผมขี้เกียจเอง
    ถ้ามันไปอยู่กับคุณอาผมว่าชนะ ฮีโร่ ของพี่เอ็มยังเติร์กแน่นอนครับ อิอิ
    สนามต่อไป ก็คอยดูแล้วกัน จะแย่ลง หรือดีขึ้นมาหน่อย อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4214.JPG 98K
  • สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับลูกพี่ อิอิอิ
    พาผมกลับถึงบ้านอย่างปลอดภัย สุดยอดมากๆๆๆๆ และขอโทษจริงๆครับ
    ช่วยขับรถไม่ไหวจริงๆ ขนาดนั่งคุยกันไปตามทาง ยังจะหลับเลย
    ขอชมลูกพี่สุดยอดจริงๆ แข็งแรงมาก ผมต้องฟิตบ้างซะแล้ววว เอาใจผมไปเลย คนแก่หัวใจหนุ่ม(มาก)
  • แต่กรูว่า เมิงไม่ขี้เกียจซ้อมหมาหรอก แต่เมิงไม่มีเวลามากกว่า เพราะเวลาเมิงเจ้ๆๆๆๆๆทั้งหลายริบไปหมดแล่ว ตายแน่ๆๆๆเมิง คืนๆๆไม่ได้นอน ทำแต่งาน5555555555555555วัยกำลังซน กำลังกิน(ข้าวต้ม)image
    ไฟล์แนบ
    arm-kung.jpg 249K
  • ซี้ด....................อ่า.............!!!!!!!!!!!!!!!!!!! พี่ไพฑูลย์ บ่นอะไรพี่ ส้มตำ นะนั่นหน่ะ ซี้ดดดดดดดดดดด!!!
  • กรี๊ดดดดดดดดดดด ลูกพี่รู้ดีจัง 555555 มันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ
    เมื่อคืนก็ตีสาม วันนี้ก็แฮ้งทั้งวัน พึ่งจะฟื้น วันนี้ดีหน่อยได้พักผ่อน
    ว่าแต่..ไอ่เครื่องดื่มนั้น มาซ้อมหมาเมื่อไหร่ คนก็ซ้อมคอตลอด มีบ้างไหม ที่จะดื่มนมบ้างไรบ้าง ฮาาา

พี่หนุ่มครับ อาทูลไม่รู้บ่นอะไร แค่ผมไม่มีเวลาซ้อมหมาก็บ่นๆๆ 55555555555++
  • เบื่อจังเลยอ่ะ..................ไอ้พวกไม่มีเวลาฟิตซ้อมหมาเนี้ย.............เหอะ เหอะ ;-)
  • งานนี้ชบาแก้ว คงต้องมาแย่งถ้วยกับบิ๊กกั๊ฟหรือไม่ก็สวัสดีแล้วมั้งเนี่ย5555
  • ว่าไง X งานที่กทม.รถพี่เติมแก๊สแต่ได้จ่ายค่าน้ำมันว่ะ มันยังไงกันเนี่ย...5555 งานที่ขอนแก่นนี้พี่ว่าจะขอค่าน้ำมันฟรีซะหน่อย ไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า หรือว่าจะได้จ่ายค่าน้ำมันให้ทีมงาน กทม.อีกรอบ เพราะว่าคราวนี้เขาต้องเติมน้ำมันมาไกล ก็เลยจะมาขอค่าน้ำมันทางพี้น้องอีสาน...555555
  • สบายๆๆครับพี่อุทัย สนามนี้ ชบาแก้วติดหนึ่งในสามชัวร์
    ไม่ได้โม้ครับ แต่ผมเหมือนมีความรู้สึกแบบนั้น ฮ่าๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    165592_1572016780185_3476431_n.jpg 72K
  • เป็นตาแซบแท้น้อ ส้มตําปลาเผา!!!
    บ่เห็นส่งไลน์กับว็อทแอ็พมาชวนกันเลย...:013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02266.JPG 136K
  • งั้นก็มาลองกันซักตั้งดูซิ ศึกอีสานทีมเรากันเอง5555 เผื่อจะมีโออิชิฟรีกินแก้กระหาย เอ๋หรือว่าจะได้ซื้อให้ทีมงานกินเองเนื่ยimage
    ไฟล์แนบ
    หยก2.JPG 25K
  • 55555555555รถเติมแก๊ส แต่จ่ายค่าน้ำมัน ส่วนพี่ มีรางวัล แต่ค่าน้ำมันก็ยังแพง 55555555555image
    ไฟล์แนบ
    doที่1.jpg 143K
  • :-h image
    ไฟล์แนบ
    jetdoบนvigo.JPG 125K
  • มิน่าละ "บักเซียงเมี่ยง"" มันผอมเอาผอมเอา ที่แท้ชอบตำบักหุงรอบดึกนี่เอง!! ปล.ตำเผื่อด้วยซัก 3 ครก ตำใกล้เสร็จตั้งจิตอธิษฐานบุญถึงศิษย์พี่ด้วย ฮิ้วๆๆๆๆ
  • โอ๊ว..............โน่..................ท่านเล็กถึงกับต้องเอ่ยขอ.......น้องอาร์มจัดไปให้พี่แกหน่อยนะไอ้น้อง!!!
  • จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง!! โอเยสสสส! 555+++