ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นายCorteZ ออกมาแถลง ข่าว!!ครับ Vato X Becon
  • พอดี ช่วงนี่ไม่ว่าง ครับ แล้วมะคืนได้ มี น้องที่รู้จักคนนึงโทรมาหาผม ตอนตี 2

บอกว่า พี่ๆๆ พี่โดนด่า ยับ ครับ ผมก็เลย เข้ามาอ่านครับ ซึ่งไม่ได้เล่น ตั้งแต่หลังหมาคลอด1-2วัน

ผมแนะนำตัวเองก่อนนะครับ ผมชื่อเดียร์ โดยสันดาร แล้ว เรียนหนังสือ พอมีการศึกษา ชอบสัตว์เลี้ยงเลย มาเจอพิทบูลก็เลยเลี้ยงครับ

ผมไม่โทษ เจ้าของหมาตัวนั้น นะ ครับอาจเพราะความเข้าใจผิด แล้วผมเองก็ไม่ได้ออกมา แถลงข่าว กลายเป็น เอ้ากูผิด จิงๆๆ

ท่า สงสัย ประการใดครับโทร มาหาได้ครับเป็นมิตรกับ ทุกคนครับ เราคนรักPitbullเหมือนกัล คงไม่เอาชื่อตัวเอง มาเสียคนเพราะ

หมา ราคา ไม่กี่บาทหลอกนะ ครับก็ ลองพิจารณา ดู แล้วท่ายังยืนยันว่าเป็นหมา คนคนนนั้นจิง

ครับ รถมาดู ไฟล์ภาพ ที่กล้องผมไหมครับ ไฟล์ภาพมันโกหกไม่ได้ เดียวผมออกค่านํามันรถไห้ แถมพาไปเลี้ยง ข่าวด้วยเพื่อ ความสบายใจของเจ้าของหมา แล้ว หมาตัวผู้จะท้องหรอก็เป็นไปไม่ได้ ครับ เสียเจ้า Vato พ่อพันธ์ แถลงการมีแค่นี่ครับ
  • อันนี่

ขอพูดหยาบๆหน่อยนะครับ มีอารม นิสหน่อย

มันคือ หี หมา คับ
    ไฟล์แนบ
    222222222.jpg 36K
  • ต้องบอก รายละเอียด แบบนี่เลยกู

จะได้กระจ่าง
    ไฟล์แนบ
    333333332.jpg 53K
  • ฉาก มันเย้ดกัน

วันที่ 20 พศจิกายน

เวลา เย็นๆ ต้องบอก เวลาด้วยไหมครับ เอา วินาทีด้วยไหม

ใคร ขายหมาอย่า ลืมฉากนี่นะครับ ฉากสำคัญ

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    66666666.jpg 76K
  • ฉาก ลูก ผู้โหย หิว คงเป็น ตัวเมีย นะครับ มีนม

หรือ นมปลอมอีก
    ไฟล์แนบ
    4444444.jpg 46K
  • หน้าตา เจ้าของหมา ครับ

ผม เป็น คนมีตัวตน ไม่ใช่ผี ครับ

แต่ที่ไม่ได้แก้ ข่าวเพราะไม่ว่าง จิงๆครับ

ไงเจ้าของหมาโทรมา คุยกับผมก็ได้ นะครับ

อัธยาศัยดีอยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    7Gc6Kf764626-02.jpg 38K
  • เค้าออกมา เปิดเผยความจริง พี่ๆท่านใด จะให้ความรู้เชิญครับ ผม ขอเป็นผู้สื่อข่าว คอยติดตามความรู้ผมน้อย
  • ฉากเย้ดกัลอีกที
    ไฟล์แนบ
    9999999999999.jpg 49K
  • โอเคร สวยงามครับ ผมชอบ
  • ฉากหลังบ้านที่เอาหมาไป ถ่าย ครับ
    ไฟล์แนบ
    22222222222222222222233333333.jpg 60K
  • จิงๆๆ น่าจะโทรถาม ผมสักนิส หรือโพสถามก่อนก็ได้

ไม่ใช่ มาถึง แอ๊ะอะโวย วาย แบบ นี่นะครับ

หายข้องใจกัลยัง ครับ
  • 5555555 คน คนเดียวกัล บางทีหน้ายังไม่เหมือนกัลเลย

กล้องมันหลอกตา กัลบ้างนะครับ เห้ออ เสีย คนเลยเรา
  • 0851191990 เบอร์ผมนะครับ

สำหรับท่าน ที่ สงสัยหรือ ตะงุดตะงิดใจ ไม่สบายใจ

บ้าน ผมอยู่ ซ.นวลจันทร์ 17 บ้านเลขที่ 51/811 ซ.14 หมู่ 9

เขต บึงกุ่ม แขวง คลองกุ่ม กรุงเทพมหานคร รหัสไปรษณีย์ 10230

ครบ ยัง ครับ ที่อยู่ อะ ขาดอะไร บอกผมด้วยนะจะได้ บอกไห้หมด
  • ขนาดนั้นเลยเหรอครับท่าน เอ้าท่านใดข้องใจ สักถามเลยครับ
  • ผมว่า คงจะเข้าใจผิดกันนิดหน่อยอ่ะคับ เพราะทั้งคู่มันลายเหมือน สีเหมือนกันจิงๆ:o026:

เจ้าของ ตัวฝั่งนู้นเค้าก็คงพลาดไปล่ะมั้ง ยังไงๆ ใจเย็นๆกันหน่อยเด้อ:o045: เพราะกระทู้

ตกหน้าไปผมก็ไม่ได้ตามอ่าน เ ลยไม่รู้ว่าไปกันถึงไหน หุหุ:o044:
  • :m077:แต่ผม ยังข้องใจอีกเรื่อง ครับ

TONGPHOTO

บอกว่าหล่อกว่าผมได้ไง

ผมไม่ยอม นะ

คริๆๆ ล่อเล่น ^__^
  • ผมผู้ ชาย ครับ พี่เค้าผู้หญิง

ผมลูกผู้ชายพอ คงไม่ไปทะเลาะกับผู้หญิงหลอกครับ

อีกอย่าง คงเข้าใจผิดครับ

ผมไม่ถือสา ครับ แต่ท่าจะไห้ผม หายงอล

ต้องเลี้ยง ข่าวสักมือ ไม่งั้นผม งอล ไม่ลืมนะ

อิอิ
  • ว่าแต่รูปลูกหมาเอามาอัพเดทบ้างสิครับ
  • อยากได้ครับ ขอดูรูปเบคอนที่คอด้านขวาได้ไหมครับ เอารูปปัจจุบันมันจะได้เคลียร์
    เห็นเขาบอกมาร์คที่คอมันเหมือนกันสองตัวเลยครับ กับตัวผู้ของคุณขวัญ
    ขอดูรูปยืนด้านขวาอีกทีครับ ขอบคุณล่วงหน้า พี่น้องในนี้จะได้สบายใจคนซื้อจะได้สบายใจว่าไม่ได้โดนหลอก
  • :006::006:
    ลุกหมาน่ารัก คับ
  • แค่นี่ ยังไม่กระจ่างอีกหรอ คับ เห้ออ

aka_cortez@hotmail.com

มาขอไฟล์ภาพต้น ฉบับเลย ดีกว่า ครับ

จะได้รู้ว่าโกหก อีกไหม
  • ผมไป ทำธุระ แล้ว ครับ

ไงผมก็พูดออกไปเยอะแล้ว นะ ครับ

คง เข้าใจผมนะ

แต่ผมไม่ได้ติดใจอะไรนะ

คงเข้าใจผิด
  • ขออีกนิดเถอะครับ เห็นบอกมีอะไรก็ถามได้จะได้เคลียร์ถ้าถ่ายรูปด้านขวามาให้ดูจะได้เข้าไปดูลูกหมาเลย
  • พอดีน้องคนนี้ก็รู้จักสนิทกะผมพอสมควร อะครับ
    ก็เพิ่งได้คุยกันซักพักนี้ เพราะน้องเค้าก็เพิ่งกลับมาจากเรียน
    ผมก็ได้ขอดูไฟล์ภาพเต็มน้องเค้า เพราะถ้าเป็นรูปเจ้าเบค่อนที่เค้าถ่ายเองอย่างที่เค้าบอกมา
    ไฟล์เต็มก็ต้องอยู่ที่น้องเค้า
    แล้วก็ได้ส่งไฟล์ภาพเต็มรูปนี้มาให้ผมดู
    ซึ่งไฟล์จริงมันก็ 2434 kb เลย
    หมา2ตัวนี้อาจจะบังเอินมาร์กกิ้งคล้ายกัน
    แล้วจังหวะรูปมันอาจจะทำให้ดูคล้ายกันก็ได้นะครับ
    ลองดูรูปครับ ผมแค่ย่อรูปลงมาอย่างเดียว ไม่ได้ปรับแต่งสีแต่อย่างใด
    ไฟล์แนบ
    DSC_0040....jpg 82K
  • ไม่เห็นเคลียเลยครับ รูปหมาผสมกัน กระดอยังออกมาอยู่ข้างนอกเคลียยังไงครับ เอาด้านหน้า ด้านข้าง ด้านท้าย ดีกว่าครับ เอารูปแบบชาวบ้านเขาถ่ายกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    666666662.jpg 76K
  • แล้วไห้ผม ทำไง ละ ครับ

ไห้ ผม จับ มัน มาเยด กัน อีก สัก รอบไหม ครับ

ใครจะไปคิดว่า จะมีปัญหา แบบนี่ครับ

ผมถ่ายไว้รูปเดียว

ผม บอกแล้วไง

ใคร สงสัยไห้โทร หา แล้ว แสดงตัวตน ด้วย ครับ

ถาม ลอยๆๆไม่ชอบ ครับ

ผม ยังกล้าแสดงตัวตนเลย คับ

ใจหน่อย เอา ค่า ผสม หมามาไห้ผม สิ เดียวผม จะไห้มัน เยดกันอีกสักรอบ ค่าจ้างจับด้วยนะอีก 800

พอใจยัง ครับ

ผมไปละเวลาไม่ค่อยมี สงสัยประการใด โทรหาดีกว่า ครับ

ด้วยรักและเคารพ เดียร์
    ไฟล์แนบ
    TW4u8J803507-02.jpg 45K
  • แล้วท่าหมาเค้าจิง

ช่วยหารูปที่มีปัญหา มาไห้ผมดูทีครับ

ส่งไฟล์เต็มมา ด้วยนะครับ

ท่านใด ข้องใจ ก็ไม่ต้องซื้อครับ

ไม่ได้ บังคับ ไม่พอใจก็ด่า มา

ซาเวียมา ผมก็ ซาเวียไป

แค่นั้นและ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0096-1-12.gif 120K
  • ผมว่าเกิดการเข้าใจผิดกัน ลองตรวจสอบกันดูดีน๊ะครับ
  • คุณมีปัญญาถ่ายรูปลูกหมาได้แต่ไม่มีปัญญษถ่ายแม่หมา แบบรูปเต็มชัดๆเนี้ยนะ ที หีหมา นมหมาถ่ายได้
  • อ้อลืมไปเอารูปถ่ายปัจจุบันด้วยสิครับง่ายดีไม่ต้องเอารูปตอนมันเอากันก็ได้ครับ
  • ถ้าไม่ใช่ตัวเดียวกันก็แล้วไป แต่มันยังติดใจอยู่นะ หมารูปร่างคล้ายกัน มาร์คกิ้งเหมือนกัน ปลอกคอก็ใช้สีเดียวกันสีแดง เชือกถักก็สีเดียวกันสีเขียว
    ขออีกทีเถอะนะขอดูรูปปัจจุบันด้านข้างไม่งั้นคาใจนอนไม่หลับแน่ แล้วถ้าใส่ปลอกคอแดงกับเชือกถักเขียวด้วยจะกราบขอบพระคุณอย่างมาก
  • หยาบได้ใจ อ่านแล้วฮากันทั้งออฟฟิต 5555
  • ท่านๆ ทั้งหลายครับ

อาจจะติดใจ แต่ผมไม่ชอบ นิสัย ตุ๊ด ไม่ชอบพูด ไม่ชอบ สาวความยาวต่อความยืด

เป็นเอา ว่า หมาชุดนี่มีปัญหาผม ไม่ ขาย Okปะ จบไห้มัน จบๆไป ลำคาญ

เลี้ยงเองก็ได้ คับ

น้อยใจ แสดงตัว ตนซะขนาดนี่ ยังมีพวก

มาซาเวีย ใส่อีก

เซงเป็ด!!

หมา เราก็มี จะเอาหมาคนอื่นโพสเพื่ออะไรไห้มันมีปัญญา ทำไม

คนเลี้ยงพืบูล โง่ขนาดนี่ไม่มีสมอง คิด

ผมว่า เลี้ยง ควายดีกว่านะคับ
  • ใจเย็นครับ เลี้ยงพิทเหมือนกัน ค่อยๆคุยกัน

ผมว่าเคลียนะครับ ลองดูมาร์คดิ
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 54K
  • เห็นด้วยกับคุณ Turbo ครับ

สุนัขบางตัวอาจจะมีลักษณะคล้ายกันก็ได้นะครับ ^^

คิดในแง่ดีเข้าไว้ครับ
  • ใจเย็นๆกันครับ
    ค่อยๆพูดค่อยๆจากัน:066:
    ทุกปัญหามีทางออก
  • เรื่องไฟล์รูปถ้าคุณไปงาน ดีวัน แล้วไปถ่ายหมาเขา เจ้าของก็ไม่มีไฟล์ภาพสิ ถ้าวันนั้นผมถ่ายรูป บีเจ มาผมก็บอกว่าบีเจเป็นหมาผมสิ เพราะคุณมาร์คคงไม่มีไฟล์ภาพแน่ๆ
    เวลาเอาไปทับใครก็เอาผ้าคลุมหัวไว้ คุณถ่ายรูปปัจจุบันมาก็จบแล้วไม่ใช่ถ่ายครึ่งตัวไม่ให้เห็นส่วนที่คนเขาจำได้ ถ่ายรูปด้านข้างด้านเดิมนั่นแหละ
    ที่ผมออกมาเสือกเรื่องนี้เพราะผมก็สนใจหมาชุดนี้อยู่เหมือนกันแต่มันไม่มีตัวผู้ที่ผมต้องการถ้ามันมีผมก็โดนไปแล้ว เพราะหัวของรูปตัวแม่ที่โชว์ทีแรกสวยมากถูกใจเลย
    แต่ถ้าไปเอามาแล้วเจือกไม่ใช่แม่ตัวที่ลงรูปไว้ แล้วลูกมันเจือกเหมือนแม่ ที่ไม่สวยเท่าตัวนี้จะทำไง
  • .
    ไฟล์แนบ
    11111.JPG 38K
  • พี่ผีตนนี้ก็พูดถูกเหมือนกัน:063:

แต่รูปเจ้าปัญหารูปนี้ นี่ ถ่ายวันงานสิ้นปีนี้ที่ D1 เลยหรือป่าวครับ

รอเจ้าของเรื่องมาตอบและกัน รอ ชมอยู่เหมือนกันฮะ:042:
  • คุณturboครับ มาร์คต้องดูที่คอข้างขวาครับว่าเป็นตัวเดียวกับที่เอามาโชว์ทีแรกป่าว
    ลองดูกระทู้ 2936 มันบังเอิญเหมือนกับหมาคุณขวัญ มากกก มาร์คที่คอข้างขวา
    ปลอกคอสีแดง เชือกถักสีเขียว บังเอิญมากเกินไปคนเลยตั้งข้อสงสัย
    ถ้าคุณ cortes ถ่ายรูปคอด้านขวาปัจจุบันเทียบกันก็จบ ยิ่งเอาปลอกคอกับเชือกถักที่จูงใส่ด้วยก็แจ่ม
    เคลียร์ใสปิ๊ง
  • จริงๆแล้วหมาคุณก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรสวยดีเหมือนกันแต่ดูหัวเทียบกับลำตัวแล้วมันใหญ่สู้ของคุณขวัญไม่ได้ก็เท่านั้น เพราะมันเป็นหมาตัวผู้กับตัวเมียจะเทียบได้ไง
  • อืม..มีเหตุผลครับ :063::063:

ทีนี้ก็ต้องรอเจ้าของกระทู้มาหักลบเอาครับ :030::030:
  • :020::020:รอครับรอ
  • เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่าย เพราะทุกทั่นหวังดีกับวงการพิททุกทั่น
  • ไม่ได้เป็นการรังแกหรือกระทืบซ้ำใครถ้าน้องเขาบริสุทธิ์ใจเคลียร์มาทุกอย่างก็จบ
    แต่นี่โผล่มาก็รูป hee หมาเต็มจอ ตามด้วยฉาก yed กัน ทำให้หมั่นไส้ บรรยายหยาบซะ
    และนี่ก็เป็นตัวอย่างให้กับคนที่คิดจะหลอกใครจะได้ไม่กล้าทำสังคมพิทบูลมันแคบ
    ใครไปทำอะไรไว้ที่ไหนถ้าไม่บริสุทธิ์ใจเดี๋ยวก็โดนแฉ
  • เกมจับผิดเกิด ขึ้นแล้ว หุหุหุ

อ้าว สู้ๆๆๆ

ใครผิดคัยถูก กะ อยากรุ่เหมือนกัน
  • งงจัง กระทู้นี้เกิดอารายขึ้นนนนนน ขออภัยตามไม่ทันจิงๆครับ
  • มันเหมือนกันมากจริงๆคาบ
  • หลอกใครหลอกได้ แต่อย่ามาหลอกผีนะ สาดดด

ที่พูดว่า "คนเลี้ยงพืบูล โง่ขนาดนี่ไม่มีสมอง คิด

ผมว่า เลี้ยง ควายดีกว่านะคับ "

เดี๋ยวดูตอนจบว่าใครต้องไปเลี้ยงควายสาดเอ๊ยย