ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นายCorteZ ออกมาแถลง ข่าว!!ครับ Vato X Becon
  • คุณ Cortez ต้องพิสูจน์ให้ชัดเจน ถ้ามั่นใจว่าตัวเองถูก ถ่ายรูปหมาของคุณเอาแบบชัดๆเต็มตัว 4-5 รูปก็จบเรื่อง
  • มันแค่คล้ายกันมากแต่เชื่อได้ว่าเขาเอารูปหมาตัวผู้มาลงเป็นหมาตัวเอง
    แค่เห็นว่าหัวตัวผู้สวยดีแล้วสีก็เหมือนหมาตัวเองมาร์คก็คล้ายกัน
    แต่ถ้าเอารูปปัจจุบันมาเทียบกันเพื่อพิสูจน์ แต่ต้องเป็นรูปด้านขวานะทุกอย่างมันจะชัดขึ้นมาทันที
    แต่เจ้าของดันเจือก ถ่ายheeหมาให้ดูซะงั้น ถ่ายรูปนมหมา ลูกหมา ก็เน้นด้านซ้ายแถมไม่ให้เห็นหน้าหมา
    ถ้าพิรุธแค่นี้ผ่านน้าผีไปได้ก็ได้เกิดแน่ไอ้น้องเอ๋ย ทำไม่เนียนเลยว่ะ
  • เรื่องใหญ่เเล้ว
  • :m102:อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะครับ ผมว่าพี่ช่วยถ่ายรูปแม่หมาด้านที่ผมวงเป็นรูปสีแดงได้ไหมครับถ้าจะให้ดีถ่ายคู่กับพี่ด้วยยิ่งดีนะครับ ส่วนที่วงเป็นสีน้ำเงิน ผมว่าสายจูงมันดูคล้ายกันนะครับ แต่ก็ไม่ใช่ประเด็นเพราะสายจูงมันเหมือนกันได้ อีกอย่างคือ นมมันอ่ะครับ รูปที่พี่ลงมันไม่เห็นมีนมแม่หมาเลยอ่ะครับ แต่ก็ไม่ใช่ประเด็นสำคัญอีกแหละครับ เพราะรูปที่ถ่ายอาจจะเป็นรูปที่ถ่ายนานแล้วนมจึงยังไม่หย่อน พี่ถ่ายรูปคู่กับแม่หมาหลาย ๆ ด้านเลยดีกว่าครับ ทุกอย่างจะได้เคลีย ( ลูกหมาพี่สวยดีนะครับ ):m001:
    ไฟล์แนบ
    111112.JPG 78K
  • มองเมียงไป มองเมียงมา...รูปสุดท้าย ทำไมไม่มีสปริง วันเดียวกันอ่ะป่าวค่ะ
    ไม่ได้มีเจตนาใดๆทั้งสิ้นแค่เพียงอยากช่วยหาส่วนที่แตกต่าง ส่วนที่ขาดหาย ส่วนที่หายไป แหะๆ :014::014::013:
  • ยืนยันค่ะ ว่าดูไม่ผิด เป็นรูปเจ้าร่ำรวยแน่นอน (ยืนยัน) ทั้งสายจูง ปลอกคอ แล้วรูปที่ลงถ่ายตอนงาน D1
    ไม่คิดว่าเจ้าของกระทู้จะพูดจาไม่สุภาพขนาดนี้ (ลงรูปผิดไม่ว่ากันพี่น้อง) แต่มาพูดประมาณนี้ ไหนบอกมีการศึกษา
    แล้วที่ไม่โทรไปถาม เพราะเป็นรูปหมาเราแน่นอน แล้วเราเองไม่ได้ทำอะไร ทำไมต้องโทรไปหาด้วยค่ะ
    คิดว่าน่าจะมีคนรู้จักร่ำรวยพอสมควร ยืนยันว่าชัวร์คะ ถ้าบอกว่าลงรูปผิดไม่ต้องกลัวเสียฟอร์มขนาดนั้นก็ได้
    ยอมรับว่าหมาคล้ายกันแต่รูปที่ลงไม่ไช่ BECON แน่
    ไฟล์แนบ
    1132.jpg 56K
    1122.jpg 57K
    11110.jpg 55K
  • -ที่ไม่มีสปริงเพราะว่าถอดออกได้ แล้วเอาร่ำรวยไปให้พี่เขาฝึกหน้าเวที
    -แล้วรบกวนพี่Turbo คุณหยก คุณ เอก ว่า มาร์คด้านขวาเหมือนกันหรือป่าวค่ะ
    อย่างคุณเอกบอกว่ามีไฟล์รูป หารูปที่มีด้านขวาBecon มายืนยันสิ
    ไม่ใช่ว่าเข้าข้างกันเอง กระทู้นี้หนูไม่ได้เจอเองค่ะหรอกน้องชาย
    เขาบอกมาเลยมาดู และโดยส่วนตัวไม่อยากให้ใครโดนหลอก
    ในเมื่อเราเป็นเจ้าของหมาในภาพ เราก็เขามาแสดงตน แล้วก็คงไม่มั่วหรอกค่
    รูปหมาขวัญ ทำไมจะจำไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    138.jpg 73K
    1152.jpg 56K
    1142.jpg 38K
  • กลับจากทำงานมาทำธุระเสร็จก็พึ่งได้เข้ามาดู

กระทู้ vato X becon อย่างนี้ไม่ถูก ผมเป็นคนตั้งกระทู้เองครับ เนื่องจากเกิดความไม่พึงใจในการนำเสนอขายแบบนี้

แล้วผมมั่นใจว่าต่อว่าคุณด้วยความสุภาพนะครับ ไม่คิดว่าจะตอบกระทู้แบบนี้ คุณไม่สุภาพเลยนะครับ

ผมเองเห้นรูปคุณแล้วคิดว่าคงจะอายุรุ่นน้องนะ แต่จากการที่คุณตอบกระทู้เนี่ยดูเด็กๆกว่ารูปที่เห็นอีก

ผมเองคลุกคลีอยู่กับเจ้าร่ำรวยเป็นประจำจนพอทำให้มองออกและวิเคราะห์แล้วด้วยตามแบบของคนไม่มีการศึกษานะ

รูปที่มีปัญหาคือเจ้าร่ำรวยที่เป็นทั้งเพื่อนและคู่ชกของลูกชายผม555555

ผมเองไม่อยากมีปัญหากับใครแต่ถ้าคุณคิดว่าคุณ ชัวร์เรื่องรูป ผมยอมรับได้เพียงแค่ถ่ายรูปด้านข้างขวาของหมาคุณมาให้ชมบ้างก็เท่านั้น

ง่ายนะคงไม่ยากดูท่าทางมีสตางค์คงจะนำกล้องมาถ่ายให้ดูได้ใช่ไหมครับ

อีกอย่างเรื่องที่อยู่หรืออะไรทำนองนั้นจะสื่ออะไรมิทราบครับ เบอร์โทรน่ะโทรไปหามันจบแค่คนไม่กี่คน นักเลงจริงก็หารูปมาเคลียร์หลาย

ฝ่ายที่เค้ารอดูอยู่หรือโวยวายคุณผมว่าเค้าอยากขอโทษคุณอยู่แล้วถ้าด้านขวาเหมือนกัน.............กล้าไหมพ่อหนุ่มแค่นี้เอง

อีกอย่างอย่าผูกใจเจ็บกันเลยคุณ.......เพราะผมไม่ใช่นักเลง...........ไม่มีบารมีของผู้ปกครองที่จะหลบอาศัยเคลียร์ปัญหา

แล้วไม่อยากจะมีเรื่องราวกับใครเกินเลยกว่าเหตุผลเรื่องนี้..............บอกตรงๆผมเบื่อ............

ถ้าอยากด่าผมได้ที่นี่เลยแล้วว่างจะเข้าไปอ่าน BLUEZONE_59@YAHOO.CO.TH รอดูรูปอยู่นะคุณ
  • ต้องรูปด้านขวาเท่านั้นครับถึงจะเคลียร์
  • สปิงที่สายจูงมันถอดได้ ไม่ใช่หรอครับ วันที่พี่เค้าเอาหมา มาเที่ยวที่กระบี่สายจูงเส้นนั้นก็ไม่มีสปิงผ จำได้เพราะผมเป็นคนจูงมันลงทะเลเอง

ส่วนปลอกคอสีแดง ตอนปีใหม่พี่แกโดนผมยึดให้หมาผมเรียบร้อยแล้ว 5 5 5+
    ไฟล์แนบ
    1120.jpg 23K
    513.jpg 19K
  • ใจร่มๆ ครับท่าน:o034:
  • ร่ำรวยมันหูพับ เหมือนกับแม่พันธ์เลยเนอะ

มันคล้ายแปลกๆ
    ไฟล์แนบ
    111102.jpg 55K
  • ตอบคุณ MOMO รูปที่ลงคนละวันกันค่ะ อยากให้ดูที่มาร์คค่ะ ไม่ไช่ดูที่สปริง
    แล้วสายจูงก็ถักเองกะมือ คิดว่าคงไม่เหมือนใคร แต่มันก็ไม่ใช่ประเด็นค่ะ
    ที่สำคัญดูลักษณะเลยค่ะ ว่าใช่หรือป่าว
    ไฟล์แนบ
    413.jpg 75K
    318.jpg 63K
    219.jpg 100K
  • ผมว่าจบได้ก็จบเถอะครับ เคลียร์กันเลิกแล้วต่อกัน วงกรนี้มันไม่กว้างหรอกครับ รักกันไว้เถอะ
    ชาวพิทบลูเราใจกว้างอยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    หล่อรี.jpg 94K
  • ไม่เห็นจะยากเลยเอารูปเจ้าร่ำรายแทบซ้ายมาดูก็จับโกหกได้แล้ว จบข่าว
  • ถึงคุณ turbo เข้าใจอะไรผิดเรื่องซ้ายขวาเหรอเปล่าครับ

หยกcomen>........ก่อนจะฟันธงนะน้องนะติดตามอ่านและดูให้ละเอียดหน่อยอย่างนี้กลายเป็นโวยวายเพราะไม่ดูให้ดีเหรอเจ้าของหมาเค้าเสียหายถือว่าพี่เตือนน้องนะจะได้ไม่เสีย

คุณ Aek_pc723 คิดกันเล่นๆนะขอถ่ายรูปหมาคุณหน่อยสิผมจะได้บอกคนอื่นว่าเป็นไฟล์รูปหมาของผมบ้างเหตุเพราะผมมีไฟล์รูปไง
    เสียหมด....................ออกความเห็นให้ความยุติธรรมคู่กรณีหน่อยคุณ อ้อถ้าคุ้นกันมากก็ช่วยเร่งรูป........ด้านขวามือให้ด้วย

อย่าลืมประเด็นนะเพราะนี่คือการสวมรูปเพื่อทำการค้า..................แล้วที่ผมยุ่งเรื่องนี้ก็เพราะผมเป็นคนตั้งกระทู้ 3112 ครับ
  • ตอบคุณ weerapong น่ะค่ะ เอารูปด้านซ้ายไปทำไมพี่?????? ( แต่จัดไป)
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 58K
    610.jpg 62K
    83.jpg 61K
    77.jpg 63K
  • เอาทุกด้านเลยนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1212.jpg 62K
    1202.jpg 62K
    1193.jpg 51K
  • เห้ออออออ ผมพอจะดูออกแล้วว่า ไผ่เป็นไผ่
  • ขอบคุณมากครับ เจ้าของร่ำรวยแค่นี้ก้รู้แล้วว่ามีการ โกหกหลอกลวงเกิดขึ้นแล้ว 100% ฟันธง

เอาหมาคนอื่นมาแอบอ้างแถมพาลด่าคนอื่นว่าเป็นควายอีก แล้วที่มันเลี้ยงไม่ใช่พิทหรือไง

นี่คำพูดมันครับพี่น้อง

(***ท่านๆ ทั้งหลายครับ

อาจจะติดใจ แต่ผมไม่ชอบ นิสัย ตุ๊ด ไม่ชอบพูด ไม่ชอบ สาวความยาวต่อความยืด

เป็นเอา ว่า หมาชุดนี่มีปัญหาผม ไม่ ขาย Okปะ จบไห้มัน จบๆไป ลำคาญ

เลี้ยงเองก็ได้ คับ

น้อยใจ แสดงตัว ตนซะขนาดนี่ ยังมีพวก

มาซาเวีย ใส่อีก

เซงเป็ด!!

หมา เราก็มี จะเอาหมาคนอื่นโพสเพื่ออะไรไห้มันมีปัญญา ทำไม

คนเลี้ยงพืบูล โง่ขนาดนี่ไม่มีสมอง คิด

ผมว่า เลี้ยง ควายดีกว่านะคับ ***)

:007::007:งานนี้คุณหยกพลาดแล้วแก้ไขด่วน:007::007:
    ไฟล์แนบ
    xxxx.JPG 64K
    untitledx.JPG 6K
  • ผมขอตอบคำถามนี้นะครับ "ถึงคุณ turbo เข้าใจอะไรผิดเรื่องซ้ายขวาเหรอเปล่าครับ"

ใช่ครับ ผมเข้าใจผิด และก็ด้วยความหวังดี เพราะดูรูปที่อยู่ด้านเดียวกัน

ก็เลยลืมสังเกตุว่าอีกด้านนึงไม่มีรูป แต่ตอนนี้ดูรูปด้านขวาก็รู้แล้วครับ

และก็ไม่ได้มีเจตนาที่จะเข้าข้างคัยครับ ถือว่าผมเป็นคนนึงที่โดนหลอกครับ

ที่ผมลงไนกระทู้นี้ ทางคุณไม่พอใจในประโยคไหนผมก็ขอโทษครับ

ตอนนี้ก็รอดูรูปอีกด้านนึงของแม่พันธ์ครับ
  • โอยยย..:o024::o024:มึนตึ๊บบบ
  • นอนได้ล่ะครับพี่น้อง

ธรรมะสวัสดี
  • ผมก็รอดู ภาพ อีก ด้าน ของ แม่ เหมือน คุน turbo

อยากเห็นภาพ หลายๆๆ ด้าน ของ แม่ หมา คับ

ยัง ที่เข้าไจ หมา สอง ตัว นี้เหมือน กัน

ดุจาก ที่พี่พี่เอามา ลง กัน

หมา ของ คุน ขวัญเป็น คนละตัวกะ ของ คุนเดีย แน่นอน งับ (เพราะอีตัวเป็น ตัวเมีย อีก ตัวเป็นตัวผู้) อิอิ

สุดท้าย ก็รอ ภาพ หมา คุนเดียที่ ชัด เจน และ หลายๆๆมุม

ไห้พี่น้อง ตัด สิน กัน ต่อไป
  • สาดเอ๊ยย ไม่ออกมาซะทีวะ ปากดีทีแรกพอจับได้หายไปเลยทำเป็นลงรูปตัวเองด้วยกะว่าไม่มีใครจับได้ดิ ไม่มีใครโง่ขนาดนั้นหรอกเว้ยย
    สังคมนี้เขาช่วยกัน อะไรไม่ชอบมาพากลเขาก็เตือนกัน ทำผิดยอมรับผิดก็สิ้นเรื่องลูกผู้ชายนะไม่ใช่ตุ๊ด(พูดเองไม่ใช่เหรอ)
    นี่พอเห็นท่าไม่ดีตัดบทเลยว่าลูกหมาไม่ขายก็ได้ แล้วก็ด่าชาวบ้านเขาเป็นควายสาดดดเอ๊ยยย
    ที่อยู่นี้

ซ.นวลจันทร์ 17 บ้านเลขที่ 51/811 ซ.14 หมู่ 9
    เขต บึงกุ่ม แขวง คลองกุ่ม กรุงเทพมหานคร รหัสไปรษณีย์ 10230

ถ้าผ่านไปจะถ่ายรูปหมามาให้ดู เอาหมาซ่อนให้ดีละกัน
  • คนเลี้ยงพิท ไม่โง่หรอกครับคุณเดียร์

แต่คนให้พิทเลี้ยงเนี่ย.........

สังคมจะตัดสินคุณเองครับ

ปล.มีมาแถลงข่าวด้วยนะ ทำซะขนาดนั้น
  • เข้าข่าย TOPสายลวง โลกเมื่อปีที่แล้วเลยครับ
  • สาดเอ๊ยย ยังไม่มาอีกไอ้หน้าแหลม โพสต์รูปheeหมาแล้วโพสต์หน้าตัวเองจะให้เปรียบเทียบไรป่าววะ
    ออกมา ด่า ด่า กลบความผิดตัวเองแถมด้วยจะให้คุณขวัญเลี้ยงข้าวถึงจะหายงอนสาดเอ๊ยย
    ทำเป็นใจกว้างไม่ถือสาคุณขวัญกะคุณuronรู้อยู่แก่ใจแต่แรกแล้วดิว่าตัวเองผิด
    จริงใจกันหน่อยของซื้อของขาย คนซื้อเขาก็อยากได้ของดีตรงความต้องการ พิทมันเลี้ยงได้ไม่กี่ตัวคนจึงต้องเลือกกันมากหน่อย
    ไม่ใช่โกลเดนจะได้เลี้ยงรวมกันเป็นฝูงได้ สาดเอ๊ย ความจริงหมามึงก็พอดูได้มันก็ขายตัวเองได้ด้วยความสวยของมันเอง
    แต่เจือกตั้งราคาไม่ได้ดูชาวบ้านเขาเลยอยากได้ราคาสูงเลยเอารูปหมาตัวผู้เป็นหมาตัวเองสาดเอ๊ยย
    พี่น้องครับถ้ามันไม่ออกมาขอโทษที่มันด่าคนเลี้ยงพิทว่าโง่ต้องไปเลี้ยงควายถ้าไม่เชื่อมัน เอาไงดี
    แล้วถ้าจับโกหกมันไม่ได้น้องขวัญ คุณuron และคนอื่นๆที่เม้นต์มันต้องแปลงร่างเป็นแมวแล้วหลบไปเหมือนมันตอนนี้เลยมั้ง สาดเอ๊ยยย
  • ผีตัวใหม่- เจ้าของกระทู้หายไปไหนวะ ตอนแรกแมร่งแสดงความบริสุทธิ์เต็มที่ว่ากรูถูกแน่ๆ แต่ยังไม่เนียลพอฟายเอ๊ย แล้วตอนนี้หายไปไหนละ ขำชิบหาย
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนค่ะ:013:
    ตัวขวัญเองไม่ได้ติดใจอะไรค่ะ (ถ้าออกมาขอโทษก็คงจบ)
    เพราะตอนแรกก็แค่เข้าไปบอกในกระทู้เพราะไม่อยากให้ใครโดนหลอก
    แต่มาตอบแบบนี่ (มันเกรียนไปค่ะ)
    ขวัญเองไม่ค่อยเข้ามาบ่อยนักเพราะทำงาน ถ้าว่างก็จะเข้ามาดู
    ว่าวงการพิทไปถึงไหน และก็อยากไปร่วมงานกับพี่ๆถ้ามีโอกาส
    มือใหม่ค่ะ เลี้ยงเจ้าร่ำรวยตัวเดียว เพราะใจรักค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1213.jpg 63K
  • "คนเลี้ยงพืบูล โง่ขนาดนี่ไม่มีสมอง คิดผมว่า เลี้ยง ควายดีกว่านะคับ"
    -คำนี้เป็นคำที่อ่านดุแล้วแย่มากๆครับ เพราะคุณกำลังกล่าวหาว่าคนเลี้ยงพิทบูลทั้งหมดว่า "โง่ และไม่มีสมอง และแนะนำให้ไปเลี้ยงความดีกว่า" แรงมากนะครับเท่ากับเป็นการสบประมาทคนพิทบุลทั้งวงการ
    -ส่วนเรื่องที่เกิดขึ้น...คุณจะผิดหรือจะถูกนั่นมันก็เป็นเรื่องที่คุณจะต้องออกมาทำความชัดเจนให้กับสังคมให้ได้ คุณอาจจะเป็นคนถูกก็ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์ที่จะออกมาด่ากราด และใช้คำพูดที่ไม่สุภาพอย่างที่คุณทำอยู่นี้กับพวกเราชาวพิทบูลนะครับ
    -"คนเลี้ยงพิทบูล ผมว่าส่วนใหญ่นะครับ ล้วนมีน้ำใจ และใจกว้างครับ จะยอมรับคำขอโทษ และให้อภัยเสมอกับ"คนที่กล้าทำกล้ารับ"ครับ ขออภัยคุณมาร์ค และเพื่อนๆชาวพิทบูลด้วยนะครับที่ออกมาแสดงความคืดเห้นในฐานะคนเลี้ยงพิทบูลด้วยกันครับ
  • นี้เป็นอีก..กระทู้หนึ่งที่น่าสนใจ...
    เรื่อง....หมา มีสีไกล้เคียงกัน มาร์ค..คล้ายกัน สีคลายๆๆกัน
    ---------------------
    ...ความจริงๆๆก็คือตัวเจ้าของหมารู้ดีที่สุด..
  • รอดูรูปด้านขวาของแม่หมาอยู่นะครับ
    กล้าๆหน่อยจะขายลูกหมาทั้งที
    พิสูจน์ให้เค้าเห็นว่าคุณมาหลอกขายลูกหมาจริงหรือเปล่า

จะได้เป็นตัวอย่างในสังคมพิทบูลครับ
  • หายเข้าheeหมาไปเลยนะ
    ขออภัยใช้คำหยาบแต่เจ้าของหมามันหยาบมาก่อนนะสาดเอ๊ยย
    เรื่องมาร์คเนี่ย พอดูรูปเจ้าร่ำรวยด้านขวา เทียบกับเบคอนกระสือ เหมือนกันเปี๊ยบบ
    แล้วจะเอาอะไรมาแก้ตัวอีกวะเนี่ยถ้าถ่ายรูปด้านขวาเบคอนตัวจริงมารับรองไม่มีทางคล้ายกันแน่ๆ

ขอบอกมาร์คที่คล้ายกันที่สุดตอนนี้คือมาร์คมาเฟีย กับมาร์คอภิสิทธิ์ โว้ยย ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ป.ล.อาสุธีพงษ์คร้าบเจ้าร๊อคกี้หน้าตากวนถูกใจจริงๆคร้าบบ
  • ตกลงมันคนะตัวกันใช่ป่าวครับ งง มึน เอ๋อ ขอคำตอบด่วนสรุปเลยนะครับ อ่านไม่ไหวแล้ว
    ไฟล์แนบ
    oneonemini12.jpg 95K
  • ดีครับ คุณ Uron ผมเองก็ไม่ได้ให้ความเห็นเข้าข้างน้องมันหรอกนะครับ
    พอดีผมขอดูรูปที่มันบอกว่ามี แล้วจะขอดูปอกคอกะสายจูงมันด้วย
    แต่มันดันออกจาก MSN ไปซะก่อน ซึ่งผมก็อยากรู้อยู่เหมือนกัน ว่ามันจะจริงอย่างที่มันพูดมั้ย
    เพระมันบอกผมว่า ปอกคอแดงกะสายจูงเขียว บ้านมันก็มี ที่ไหนก็มีเยอะแยะ
    ผมก็ไม่ได้เอะใจ อะไรในเรื่องรูป เพราะเบค่อนนี่ ตั้งแต่ผมรู้จักน้องคนนี้
    ผมเพิ่งไปเห็นเบค่อนตัวจริงเมื่อวันที่มันคลอดลูกได้วันเดียวเองพอดีมีคนมาขอดูหมาโตที่บ้านเดียร์มัน
    ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร ตอนนี้ผมก็ช่วยตามไอ้เจ้าตัวเจ้าของกระทู้ให้มาตอบอยู่นะ
    แต่มันปิดเครื่อง :067:

ปล. แต่เรื่องนี้ดูจากรูปแล้วก็น่าจะรู้กันแล้วอะนะครับ แล้วดูจากมันตอบ ก็สมควรโดนประนาม
    ถ้ามันยังคิดว่ามันถูกก็อย่างที่หลายๆคนบอก ถ่ายรูปด้านขวาของเบค่อนมายืนยันกันไป
  • หยกcomen>........ก่อนจะฟันธงนะน้องนะติดตามอ่านและดูให้ละเอียดหน่อยอย่างนี้กลายเป็นโวยวายเพราะไม่ดูให้ดีเหรอเจ้าของหมาเค้าเสียหายถือว่าพี่เตือนน้องนะจะได้ไม่เสีย

อันนี้ ไม่ว่ากันครับพี่

แต่ผมมาเริ่มสงสัย ตอนหัวเจ้า เบคอนมันขาวลึกไปกลางหัวเลยแสดงว่า รูปที่เค้าเอามาลง

อาจเป็นรูปเจ้ารํ่ารวยแน่ๆเลยครับ ทั้งรูปที่ออกมาทางด้านซ้ายของ รํ่ารวย ก็ชี้ให้เห็นได้เลย

ต้องขอโทษพี่ Uron แ ละพี่ Kvun ที่ไม่ได้ดูให้ครบด้วยนะพี่ เหอๆๆ
  • ใครว่างๆ ช่วยสรุปโดยมีรูปประกอบ ชัดๆใหญ่ๆ เปรียบเทียบมั่งครับ
    ยาวๆ ไม่ค่อยมีเวลาอ่าน นะ

ผิด ก็ยอมรับ ผิด อย่างลูกผู้ชายไป

กระทู้ นี้ ขำๆ ปน ซีเรียส และ งงว่ะ
    ไฟล์แนบ
    S50003902.JPG 27K
  • สรุปว่าผิดจริง...ถึงหายไป

แล้วไง....สิ่งที่ทำทั้งหมดเพื่อ......

แล้วย้อนกลับมาด่าคนอื่นเพื่อ....

มัน....น่าจะจบได้แล้ว...แต่ร่ำรวยสวยจิงได้ใจมักมาก

เค้าถึงอยากให้เป็นพีเซ็นเตอร์ม้างขอรับ...

อิอิ..คิดงี้ก็แล้วกัน....นะขอรับ...เพื่อความสะบายใจ..

....แต่ที่แน่ๆมีคนเสียหมา.....ไปกันเต็มๆ.....เป็นใครก็รู้แก่ใจเองนะขอรับ...หุหุ..

เครียร์...แล้วล่ะเรื่องนี้...จอบอ อิอิ
  • "คุณหลอกคนทุกคนได้ในบางเวลา และหลอกบางคนได้ตลอดเวลา แต่... คุณไม่สามารถหลอกทุกคนได้ตลอดเวลา"
  • สรุป แล้วคนนี้คือคราย งง :030:

อยากให้ช่วยอธิบสยหน่อยครั๊บ
    ไฟล์แนบ
    222222222222222222222333333332.jpg 60K
  • ตามที่ติดตามมา เท่าที่ดู แม่พันธ์เจ้าของกระทู้(ถึงรูปจะไม่ค่อยชัด) มันก็สวยอยู่แล้วนะคับ ผมว่าพี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดนี้เป็น นักเลง pitbull อยู่แล้ว
    ทุกคนคงรู้อยู่แล้วว่า ตัวผู้ตัวเมีย รูปร่างมันเป็นยังไง ไม่น่าเอารูป ตัวผู้มาหลอกว่าเป็นตัวเมียหรอกคับ :m005:

ป.ล. ที่ติดตามเพราะสนใจลูกครอกนี้ชอบหมาลายแบบนี้ และที่แสดงความคิดเพราะท่านมีหมาสวยทำไมไม่โชว์ล่ะ อิจฉาอยากมีแม่พันธ์แบบนี้มั่ง
  • คนนั้นก็คือ เจ้าของหมาไง อิอิ
  • เรื่องคงมีบทสรุปแล้วครับ..............คุณ turbo คุณ Aek_pc723 คุณหยก coMen การไปสะกิดสะเกาคุณเมื่อเรื่องถึงบทสรุปผมเองก็ขอ

โทษเช่นกัน :m102:
  • OK........... ตั้งแต่ติดตามเรื่องนี้มาประมาณ 2 วัน มันก็จบบลงจนได้

จากที่ดูมาสรุปคือ ไอ้รูปผู้ชายข้างบนเนีย!!! เป็นเจ้าของลูกสุนัขที่จะมา (หลอก) ขาย เอ๋ย มาขายในเว็ป นี้

*** แต่เขาดันเอารูปสุนัขเพศผู้มาลงในเว็ป แล้วบอกว่ามันเป็นเพศเมียคือสุนัขของเขาซึ่งมันมาร์คกิ้งดันไปคล้ายกับ...............โอ้ยไม่อย่าอธิบายและ

คือมันหลอกขายหมา ชัวย์!!!!!!!! จบข่าว ปิดกระทู้...........................

้้
  • ไม่มีปัญหาครับ คุณ Uron ต่างฝ่ายต่างความคิดครับ

แต่ผลลัพธ์ก็ออกมาแนวเดียวกันครับ :m097::m097:
  • น้าผีตนนี้ก็ขอปิดกระทู้เช่นกัน สาดเอ๊ยย หลอกใครไม่หลอกมาหลอกพี่น้องพิทบูลโซนของเรา
    ขอขอบคุณ คุณขวัญ ที่แสดงตัว ขอบคุณ คุณ uron ขอบคุณพี่น้องพิทบูลโซนของเราที่ไม่นิ่งดูดาย
    เมื่อเห็นสิ่งไม่ชอบมาพากลในสังคมของเราก็ช่วยๆกัน ทำให้สังคมของเราเข้มแข็ง
    จะได้เห็นว่าไม่ว่าใครก็ตามที่คิดจะเอาเปรียบคนในสังคมเล็กๆแห่งนี้เรามีพี่ๆน้องๆคอยสอดส่องดูแลซึ่งกันและกัน
    (แต่ยังแอบแค้นอยู่ว่ะ สาดเอ๊ยยเปิดกระทู้มาก็ด่า เอา hee หมามาโชว์พอเขาจับได้ก็หลบหายไปปิดเครื่องหนีด้วย)
  • ดูจากความบริสุทธิ์ใจที่กล้าจะนำเสนอต่อสาธารณชน
    การเลือกมุมกล้อง ก็คงรู้แล้ว ไม่ต้องเทียบmarking ด้วยซ้ำไป
    อย่าไปสนใจเลยค่ะ คิดว่าเค้าก็คงเครียดมากพอแล้ว
    สำหรับลูกหมา อาจจะต้องไปขายที่อื่น (ใช้แม่จำแลงหรือเปล่าต้องไปตามดูเอง555)
    ถ้าขายไม่ได้ก็แจกเลยค่ะ ของฟรีใครๆก็ชอบ
    แต่เห็นด้วยกับหลายๆคนนะคะ ร่ำรวยน่ารัก น่ากอด น่าหยิกมากค่ะ
    เนื้อแน่น ขนมัน( ไม่เป็นแผลผุพองด้วยค่ะ) น่าให้รางวัลหนุ่มผิวเนียน
    พี่ขวัญไม่รักไม่หลงก็แปลกแล้วเนี่ย
  • เลื่อมใสในน้ำใจของชาวพิทบลูจริงๆครับ
    ถึงแม้บางคนอาจจะกระทบกระทั้งกันบ้าง แต่สุดท้ายทุกคนก็แสดงสปิริตความมีน้ำใจออก เลื่อมใสๆ

เอ๊...!!! หรือนี่เป็นแผนโปรโมตเจ้าร่ำรวยของพี่ขวัญ ( อิอิ ล้อเล่งน้า )
  • หมาคล้ายกันมาก จากรูปที่นอนให้นมลูกๆ ปลายหางสีขาวยาวกว่าเจ้ารํารวย ที่มีปลายหางสีขาวสั้นกว่า (สังเกตุจากภาพที่นอนบนโซฟาอะ)
    สรุป เจ้าเบคอนที่โพสโชว์นั้น คือ เจ้ารํารวยแน่นอน แต่ในภาพตอน xxx กัน กับ ตอนให้นมลูกๆ ไม่ใช่เจ้ารํารวยแน่นอน ว่าไงละน้องเดียร์..

ปล.อย่าเพิ่งด่าผีละ 555