ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • :063: น้ำใจอย่างนี้ซื เยี่ยมครับ "รู้แพ้ รู้ชนะ รูอภัย"
  • ใครไม่มีคู่ อยากจับ เชิญคร้าบบบบ พิตบลู นอร์ทimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0347A.jpg 89K
    CSC_0376.JPG 193K
  • เดอะดุ๊ก อย่างงามเลย :021:
    งานนี้ขอตามเชียร์ ติดขอบสนามครับ พี่สมพงษ์ พี่จอหน์ :033:
    กระดูก หัว อายุ ความพร้อม แฮนเลอร์ งานนี้ รุ่นใหญ่บัลลังค์แชมป์ สะเทือน :o071: :o071: :o071:
  • ขาไอ่ดุ๊ก เท่ากับขาอ้ายสมพงษ์
  • ซูโม่vsไลแค่นเหรอคับ ขอเล่นโออิชิซักลังได้มั้ย มีใครจะเล่นด้วยมั้ยคับ...............ลูกหลานของเราต้องอยู่ข้างเดียวกัน....ฮ่าๆๆๆ

OK. ครับ แต่ขอเป็นลีโอ 1 ลังนะครับ :062:
  • มาล่ะคร้าบ...เดอะดุ๊ก กระดูกชิ้นโตจริง ๆ ฮ่า ๆๆ
  • PUMA_2010....คับถ้าลีโอคงจะไม่รับคำท้าคับ ขอเป็นโออิชิหรือโค้กหรือเครื่องดื่มอย่างอื่นที่พอแก้กระหายได้คับ เพราะเครื่องดื่มประเภทนี้(เหล้าเบียร์)มีมากแล้ว อยากเอาไว้สำรองเวลาทุกๆท่านหิวน้ำคับ
  • OK. โออิชิหนึ่งลังตามนั้นครับ :065:
  • เดอะดู๊ก เหงามากว่างั่น ไม่มีคู่แจม งั่นเจ๊ทโด้ขอเป็นเคเอฟซีชุดใหญ่สักชุดได้ป่ะครับ กับเจ๊ทโด้ เล่นแบบใครลากได้มากที่สุดกินไป ถ้าได้เท่ากัน ใครเวลาน้อยที่สุดกินไป 555555555งานนี้พี่สาวเจ๊ทโด้ตีตั๋วมาจากลำปางมาเชียร์น้องชายโดยเฉพาะ และเขาก็ชอบเคเอฟซีอยู่ด้วย โอเคนะครับพี่สมพงษ์(เหล้าเข้าพรรษาอยู่ครับ)image
    ไฟล์แนบ
    prae-jetdo.jpg 202K
  • PUMA_2010 OK. โออิชิหนึ่งลังตามนั้นครับ ........okคับผม ต้องอย่างนี้ซิคับ จะได้มีน้ำกินแก้คอแห้งเวลาหิวๆน้ำคับ....ฮ่าๆได้มาอีกลังแล้วเรา....แต่ขึ้นอยู่กับว่าใครจะเป็นเภาพเท่านั้นเองคับ
  • ได้อีกลัง! จริงหรอพี่ทัย :-D
  • ไลเเค่นสู้ๆๆ =D>
  • สู้ครับพี่ ^^ :o055:
  • ได้แล้วอุ้ม รอกินละกันนะฮ่าๆๆๆ
  • มั่นใจก็เพิ่มราคาได้นะครับ :-D
  • THE DUKE ตัดสินใจแทนกันตันลำบากน้ำหนักหางกันไกลไม่อยากเอาเปรียบ
    ถ้าซุบตาร์โด้กะบิ๊กซี ทันทีเลย อาทูลศรี ว่าแต่ชุดเดียวจะพอหรือครับ.....image
    ไฟล์แนบ
    305700.jpg 169K
  • พี่อุทัย...ถ้ามั่นใจขนาดนี้เปลี่ยนจากโออิชิเป็นเล่นเบียร์สักสี่ลังบ่ครับพี่ :-D
  • โอเค ครับพี่สมพงษ์ Jetdo VS Big C. เคเอฟซีชุดใหญ่ๆจัดไปเลยสามชุด ผนักงานเตรียมเดินได้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    doเพณี54ขก.jpg 109K
  • ไม่ได้มั่นใจอะไรมากมายนักหรอกคับ ลูกหมาตัวนี้มันอายุแค่ 10 เดือน(นับถึงวันแข่ง)เองคับ ลูกหมาตัวนี้มันอายุแค่ 10 เดือน(นับถึงวันแข่ง)เองคับ
    ความคิดผมคือผมขอแค่มีน้ำหั้ยแขกกินบ้างเวลาหิวน้ำแก้คอแห้ง และคิดว่าไม่ผมก็แขกที่ต้องจ่ายค่าน้ำแค่นั้นเองคับ อีกอย่างมันเป็นลูกหมาของหมาที่บ้านผมเอง ผมนับญาติว่ามันคือหลานผม เพราะผมเรียกหมาทุกตัวที่บ้านเป็นลูกผม ผมก็เลยต้องเล่นข้างเดียวกัน
    ส่วนเรื่องเหล้าเบียร์ผมไม่เน้นคับ และถ้าเบียร์ 4 ลัง เกิดแพ้มาจะเอาตังไหนมาซื้อหั้ย ผมเล่นแค่น้ำหรือโค้กอะไรประมาณนี้คับ
    งานนี้เล่นไว้ 3 คู่คับ ตัวละลังสองลังแต่ไม่ใช่เหล้าเบียร์คับ จึงอยากเรียนให้ทุกทราบคับ
  • ขอบคุณครับพี่...โอเคครับของพี่อุทัยเหลือแค่โออิชิลังเดียวนะพี่ :063:

รับทราบครับผม :-D
  • จดไว้เลยหรือเนี่ย ถ้าเกิดแขกเหรื่อชนะผม ก็ขอกินด้วยนะคับ เผื่อว่าวันนั้นแพ้หมดทุกคู่เลยฮ่าๆๆคงต้องขอแขกกินแล้วล่ะฮ่าๆๆแต่ดูๆไม่น่าจะแพ้หมด น่าจะเหลือเอาไว้แก้หน้าได้ซักตัวอยู่นะคับฮ่าๆๆๆ
  • พี่หนุ่มครับ ทำไมไม่มีไครจับกับ โอ๋เอ๋ บ้างเลยครับ
    สงสารน้องแจ๊กนะครับ จับให้ซักตัว บ้างก็ดี เป็นน้ำอัดลม หรือ โออีชิ หรือ นมวัวแดง ซัก ลังด็ดีนะครับ พี่หนุ่ม
  • น้องสาวทีมเหนือกลัวหิว รับทราบครับอาทูล ขอ๔ชุดครับน้องๆกินจุ ๕๕ได้ประกบซุบตาร์โด้แล้ววุ้ย..
  • โอ๋เอ๋กะจิมมี่ หมาในฝันขอผ่านนะครับ แค่ยืนดูมันลากก็มีฟามสุขแว้วครับ
  • น้องๆขอมา คอนเฟริม์ มักแท้ kfcimageimage
    ไฟล์แนบ
    318027.jpg 163K
    316937.jpg 220K
  • ไลแค้น บักหน้าบาด =D> =D> =D> =D>
  • อยากได้เสื้อครับ หมายังไม่พร้อม แต่ไปงาน 2 ตัวเท่าไรครับ
  • ไลแค่น งานนี้มีถ้วยแน่นอน หมาเต็มร้อย คนเต็มร้อย เต็มที่ไอ้น้อง :063:
  • ขอบคุณครับพี่เฉินหลง ^^ :o055:
  • อยากได้เสื่อคับพี่เท่าไหร่อ่ะ หมายังเด็กยังไม่พร้อม เสื้อสวยมว๊าาก
  • สั้งได้เลยครับ ตัวละ299 บาท เอาสีไหนบอกด้วย แล้วโอนตังมาให้ด้วยครับ ทำตามสั่ง รับเสื้อวันงาน หรือก่อนวันงานหนึ่งวัน
  • ไปชื้อหน้างานได้ไหมคับ
  • ไม่มีขายหน้างานครับ Made to order.
  • ขอควมกรุณาแจ้งความจำนองที่พักด้วยนะครับ และบอกรายละเอียดด้วยครับเพื่อจะได้จักการจองได้ถูกต้อง

ชื้อคนจอง...........................
    เข้าพักวันที่เท่าไร..................
    พักกี่คืน..............................
    แบบไหน(หลัง, ห้อง)..............
    (มีบ้าน11หลัง, มีห้อง16ห้อง)

ขอบคุณครับ
    Kam_MK กันยายน 20 Permalink
    สถานที่แข่งขันนะครับ ใครที่มีข้อสงสัยหรือมาไม่ถูกยังไง
    โทรติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 0844945406 (น้องอิม)

มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    ที่ตั้ง 199/19 ตำบลในเมือง อำเภอเมือง
    จังหวัดขอนแก่น 40000
    Tel: (043)222-959-61 Fax: (043) 226-823-24
    อีเมล์: webmaster@neu.ac.th

แผนที่ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จังหวัดขอนแก่น ตามลิ้งนะ
    https://maps.google.co.th/maps?ie=UTF8&cid=5584242558305356659&q=มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ&iwloc=A&gl=TH&hl=th
    ple2529 กันยายน 20 Permalink
    มีเสื้อขายไหมครับถ้าไม่ได้ไปลงทะเบียนแข่งอ่ะครับอยากได้เสื้ออ่ะครับ ยังไงผมขอเบอร็โทรผู้ที่รับผิดชอบเรื่องเสื้อหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    Mark กันยายน 20 Permalink
    ผมไปวันที่ 28 พักสองคืน 28-29 จองสองห้อง บ้านริมน้ำ ณัชพล & การุณ ขอบคุณครับ
    Hades กันยายน 20 Permalink
    เอก วันที่29 พัก1คืน 1ห้องครับ
    jetdoud กันยายน 20 Permalink
    เกือบบ่อเห็นนอนิ
    -ชื้อคนจอง......อาทูลศรี.....................
    เข้าพักวันที่เท่าไร......29 ก.ย.55............
    พักกี่คืน.................เซาพัก 1 คืน.............
    แบบไหน(หลัง, ห้อง)....แบบหลัง เด้ออาจาน..........
    ไฟล์แนบ
    98765432189 กันยายน 21 Permalink
    กอล์ฟครับ พักวันที่ 29 ครับแบบหลัง 2หลังครับ
    engin_pit กันยายน 21 Permalink
    รบกวนถามนิดหนึ่งครับ อันนี้ที่เดียวกับที่ทางพี่หนุ่มบอกหรือเปล่าครับ (จากกลุ่มนนท์ครับ )ถ้าใช่ก็คือว่าทางพี่สู้ power pit จองไปแล้วพร้อมโอนเงินไปแล้วเป้น บ้าน 3 หลังครับผม
    Kam_MK กันยายน 21 Permalink
    อันเดียวกันครับ แต่ว่าอยากทราบราบละเอียดครับ เพื่อจะได้จองได้ถูกต้องครับ

ไม่มีหมาลงแข่งก็สั่งเสื้อได้ครับ
    ouzaa55 กันยายน 21 Permalink
    ผม อู๋ เลย 2 คืน 1หลังพัก 28 กะ29 บ้านพักริมน้ำครับ โอนตังแล้ว อิอิ
    engin_pit กันยายน 21 Permalink
    โอเคครับผม งั้นทางกลุ่มนนท์ก็เหมือนเดิมครับ ที่บอกใว้กับทางพี่หนุ่มครับ เป็น บ้าน ราคา 550 จำนวน 3 หลัง 2 คืน วันที่ 28,29 โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ
    รับทราบครับ
    mae_1421_TPCyoungblood กันยายน 21 Permalink
    ยุทธ
    เข้า 28-ออก 29
    2 คืน
    แบบบ้าน หลัง ครับอาจารย์

ตอนนี้มีจองเท่านี้ครับ ใครจะจองอีกรีบบอกนะครับ หมดเขต25นี้แล้ว จะได้คอนเฟร์อมที่พักกะทางรีสอร์ท

• พร้อมโอนเงินด้วยนะครับ ทั้งค่าสมัครและค่าที่พัก
  • ด่วนๆๆๆๆ........ ให้เข้าใจตรงกันนะครับ โอนเงินค่าสมัครและค่าที่พัก หมดเขตวันที่25นี้นะครับ ใครโอนเงินแล้วโปรดแจ้งด้วยนะครับ
  • อ.เข็ม ครับ เพิ่ม แบบเป็นห้องอีก 1 ห้อง ครับ พัก2คืน 28/29 ครับ (อู๋ เลย )
  • ใครไม่มีที่พัก ก็กางเต้นนอนที่สนามข้างโรงยิมแข่งหมาได้คับ แบบลูกทุ่งนิดๆ เรื่องที่พักไม่น่าห่วงหรอกคับ ห่วงเรื่องลงสมัครแข่งขันมากกว่า เขาอยากจะให้สมัครกันก่อนแข่ง ไม่เกินวันที่ 25/9/55 นี้ ไม่ให้มาลงสมัครแข่งที่หน้างานคับ
    แต่ถ้าใครมาสมัครก่อนไม่ได้กรุณาแจ้งกับทางเจ้าภาพผู้จัดเองคับ หรือโทรติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 084-4945406 (น้องอิม) หรือติดต่อประธานหนุ่ม 086-9998507

คุณยุสรับทราบเรื่องจูเนียร์ลงสมัครแข่งคับ ต้องอย่างนี้สิฮ่าๆๆๆ

• แก้ไขคับ การรับสมัครหมดเขตวันนี้(23/9/55)ส่วนโอนเงินค่าสมัครและค่าที่พักไม่เกินวันที่ 25/9/55คับ แต่วันนี้ก็ยังคงมีเวลาอยู่ถึงเที่ยงคืนนะคับ
  • :)
    CHECK ความฟิต

(อย่าถือสาคน บันทึก VDO น่ะ)

• ชื่อสุนัข บรองโก้ ชื่อแฮนด์เลอร์ เล้ง

เพศ ผู้ อายุ 19 เดือน

น้ำหนัก 40 กก.

เบอร์เสื้อ L

• รบกวนเจ้าภาพ

สรุปรายชื่อนักกีฬาที่ลงเเข่งขันทั้งหมดให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
  • ผมสั่งเสื้อเพิ่มตัวนึงครับ เบอร์mสีดำครับ จะจ่ายไปกะพี่นทนะครับ
  • ขออภัยทางทีมผู้จัดงาน ครับ

เนื่องจาก เสือน้อย นักกีฬา ทีม LOVE PITBULLZONE (์์์ NN ) ป่วยกะทันหัน
    เป็นพยาธิในเม็ดเลือด ทำให้เกร็ดโลหิตต่ำ หมอสั่งงดออกกำลังกายกายเพื่อลดความเสี่ยง ในการเสียเลือดง่าย

ขออนุญาตถอนตัว แต่เงินค่าสมัคร ยินดีร่วมสนุกไม่รับคืน
    แต่ขออนุญาตสลับตัวแฮนเลอร์ ผู้เรียก โดย"เจมส์"จากเดิมเรียกเสือน้อยขอเปลี่ยนเป็นเรียกเรดบิ๊กแทน"สู้"
    และไซด์เสื้อ ของผู้เรียก เรดบิ๊ก ขอเปลี่ยน จากLเป็น 3XL ครับรายละเอียดดังนี้ครับ

1.ชื่อสุนัข.......เรดบิ๊ก................................ชื่อแฮนด์เลอร์....เจมส์..............................

2.เพศ........ผู้...................................อายุ........11เดือน 15 ตค2554.......................

3.น้ำหนัก........40up..........................ลงแข่งในรุ่น......40กกขึ้นไป............................

4.เบอร์เสื้อ.......3XL...............................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

5.เบอรโทร...0843887900......................

• image
    image
    image

เรดบิ๊ก และแฮนเดอร์ คนใหม่ พี่เจมส์ใจดีกับสถิติล่าสุด 2300up กับการฝึก15วัน
    ขอโม้ไว้ก่อน แค่ขี้คุยครับ งดรับจับทุกกรณี ละอ่อนยังอายุน้อย
    และภาพอาการล่าสุด เสือน้อย เป็นจ้ำเลือด เต็มตัวเลยครับ
    image
    image
    image

แต่เสือน้อยก็จะตามไปเชียร์เพื่อนๆพี่ๆที่ขอนแก่นนะค่ะ :033: :062: :036: :036: :036:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8782.JPG 133K
    IMG_8785.JPG 91K
    319185.jpg 65K
    319186.jpg 54K
    319187.jpg 53K
    IMG_8298.JPG 149K
  • อาทิตย์นี้เป็นอาทิตย์สุดท้าย ขอให้เพื่อนๆเจ้าของนักกีฬาทุกคน
    พักนักกีฬาของท่านบ้างนะครับ ระมัดระวังในการฟิตซ้อม อย่าให้
    นักกีฬาถึงกับบาดเจ็บก่อนวันแข่งขันนะครับ และเดินทางสู่สนาม
    การแข่งขันอย่างปลอดภัย

ขอให้ประสบความสำเร็จกันทุกคนและทุกตัว
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0776.JPG 109K