ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาบ้านใหม่คับ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ
  • สู้ๆครับ หมาตั้ง 11 เดือนแล้ว อยู่ด้วยกันมานาน

ถ้าให้ใครไปจะทำใจได้เหรอครับ
  • เข้าใจเจ้าของกะทู้ครับเรื่องที่ขู่เนี่ย แถวบ้านผมอย่าว่าแต่ยิงหมาแล้วไม่ผิดกฎหมายเลย ยิงคนไม่โดนจับผมก็เห็นมาเยอะครับสมัยนี้พวกอิธิพลมันเยอะเหลือเกิน ถ้ามันเป็นอย่างที่เจ้าของกะทู้เล่าจริงๆก็กลัวหมาจะโดนยิงแล้วอาจมีเรื่องมีราวถึงเจ้าของหมาด้วย เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ