ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาไพรฑูรย์+อาม มาเวียงจัน
  • อาร์มคือได่ลูกหมางามแท้น้อง
  • บ่อยากได้ดอก มันฟลุค 555
  • ไม่อยากได้ ก็ เอามาให้พี่ก็ได้เด้อ ไอ้น้องรัก อิ อิ แต่ขอ สามสีตัวเดียวพอ เด้อ หุ หุ
  • เห็นความตั้งใจของคุณนัท แล้วอดเป็นปลื้มไม่ได้ครับ พิมพ์ไปอดยิ้มไป ดีใจครับ มีคนรักและชอบเหมือนกันจริงๆ

เยี่ยมครับ แต่ขอให้ใช้ใจและความอดทนรอคอยวันที่เค้าจะเติบโตมาเป็น " สิงห์นักลากในใจเรา " นะครับ :-D
  • ไม่ได้เลี้ยงค่ะแต่มีความสนใจมาก
    ไม่ทราบว่าพอไปเก็บภาพถ่ายวันที่มาวันที่ 30/9 ด้วยได้ไหมคะ
    จะติืดตามกระทู้เรื่อยๆจ้า
  • มาเอาที่ 1-2-3 แข่งกันเลยนะฮ่าๆๆๆ
    Romantica....งานที่แข่งลาก ที่ ม.ภาค ขอนแก่น29/9/55 เรานี้เรีนญเชิญทุกท่านที่สนใจอยู่แล้วคับ แค่จะไปเก็บภาพไม่มีปัญหาคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06181.JPG 132K
  • ฝากให้น้องๆๆทาง สปป.ลาวครับ ว่างๆหากอาอุปกรณ์ พวกนี้ไว้ ก็ดีนะครับ แล้วรอคำแนะนำจากครูคาวบอยเพิ่มเติมครับimage
    ไฟล์แนบ
    1อุปกรณ์ฝึก.jpg 156K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2อุปกรณ์.jpg 154K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3อุปกรณ์.jpg 150K
  • image
    ไฟล์แนบ
    4อุปกรณ์.jpg 147K
  • image
    ไฟล์แนบ
    5อุปกรณ์.jpg 145K
  • การวอร์มร่างกาย เริ่มที่ละฃพวง ไป-กลับ ระยะทางประมาณ 25 เมตร แล้วกลับมาเริ่มต้นใหม่ เพิ่มอีกหนึ่งพวง ไป-กลับ เพิ่มขึ้นรอบละพวง จนถึงรอบที่รมกันเป็นพวงเดียวกัน แต่ก็ต้องดูว่าหมาเดินไปถึงการรวมกันกี่พวง สุดท้ายฝึกออกตัวด้วยยางรถยนต์เพิ่มพวงโซ่(อันนี้หมายถึงหมากลากเป็นแล้ว)image
    ไฟล์แนบ
    10ยางโซ่เตรียม.jpg 162K
  • image
    ไฟล์แนบ
    11ลากโซยาง.jpg 153K
  • พี่ไพรฑูรย์

ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพประกอบ และพรีเซ็นต์เตอร์ครับ

นัท
  • image
    ไฟล์แนบ
    Bขุดออกตัว.jpg 152K
  • image
    ไฟล์แนบ
    aชุดวอร์ม.jpg 146K
  • image
    ไฟล์แนบ
    9ท่าลาก.jpg 143K
  • ไม่อยากได้ ก็ เอามาให้พี่ก็ได้เด้อ ไอ้น้องรัก อิ อิ แต่ขอ สามสีตัวเดียวพอ เด้อ หุ หุ
    ..................................................................

ได้เลยครับพี่ ไม่มีปัญหา แต่..มีข้อแม้นะ...
    แลกกับลูกไอ่แก่ได้ไหมครับพี่ชายสุดที่รัก ฮ่าๆๆๆ ถ้าได้จะเอาไปส่งถึงที่เลยครับ อิอิ
  • อาไพทูลจัดหนักจัดเต็มจริงๆ....เห็นแล้วน่ากลัว...สารคามก็มาแรงจิงๆ:-D
  • สถานที่ซ้อม กว้างขวางดีแท้ คุณอา
  • อาร์ม อาทูล ผุสาวลาวเขาร้องเหมือนสาวไทยบ่ครับ :001: :026: :m32: :002:
  • ลากจนหญ้าตายเป็นทาง โห น่ากัว(แฮนด์เลอร์เป็นลม)จิงๆ ฮา .......
  • ลากจนหญ้าตายเป็นทาง โห น่ากัว(แฮนด์เลอร์เป็นลม)จิงๆ ฮา .......

-555555การสร้างภาพ เป็นเรื่องของสังคมไทยเรานิยม ชมชอบทำกันนักหนา งั่นก็ขอลองทำบ้าง ฮิฮิฮิ

อาร์ม อาทูล ผุสาวลาวเขาร้องเหมือนสาวไทยบ่ครับ :001: :026: :m32: :002:

-สุดยอดครับออ๊ฟ แม่ยิงลาว งามคั๊กหลายเด้อ และแต่งตัวกะบ่อย่านบ้านเฮาน้อยน่าเด้อ
  • อิจฉาอาจัง ถ้าผมไป ผมขอจัดแบบเต็มหน่อยนะ อา เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ
  • วงการภาพยนต์ไทยบูมถึงขีดสุดมีผู้สร้างหน้าใหม่เพิ่มอีกหลายราย 555
  • ถ่ายทำเสร็จเมื่อไหร่ขอ ซีดี 1 แผ่น ด้วยนะครับ จะเอาใว้โปรโมท อิ อิ ขอบคุณครับ :*
  • พี่มาร์ค พี่หนุ่ม พี่ไพรฑูลย์ พี่คาวบอย และท่านสมาชิก

ยังจำได้ไหมครับ ว่ามีภาพยนต์เรื่อง สะบายดีหลวงพระบาง จนมีภาคต่อออกมาอีก 2-3 ภาค และเป็นกระแสทำให้การท่องเที่ยวของ สปป.ลาว ได้รับความนิยมเพิ่มขึ้นอย่างมาก แต่คราวนี้เราจะร่วมกันสร้างภาพยนต์ที่ติดตรา ตรึงใจเราไปอีกนานแสนนาน โดยผู้กำกับก็จะเป็น พี่ๆ น้องๆ ของเรานี้แหล่ะครับ ส่วนนักแสดงนำผมว่า ไม่เจ็ทโด้ ก็คงเป็น กรามเทพ แน่ๆ เพราะกระแสช่วงนี้มาแรงทั้งคู่ เจ็ทโด้ ได้โชว์ทั้งการรู้หน้าที่ ทั้งการฟังคำสั่ง การโชว์พลังขับออกมา ส่วน กรามเทพ ได้ใจแฟนๆที่ติด facebook กันงอมแง่ม (ของเค้าดีจริง ไม่ง้านไม่มีใครติดตาม) แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น วัดกันที่ว่าใคร เรียกเสียงเชียร์จากสาวๆ มากกว่ากันครับ 29/09/2012 รู้กัน!!!

นัท
  • โห่ น้องนัท เล่นบทโหดนะเนี่ยะ "บ้าดารา ไปหา.."กาม..ล๊อค" แนวสปอร์ตต้อง"เจ๊ทโด้" งานนี้มีโชว์หลายย่างอุบไว้ก่อน "สั่งตีลังกาหลังก่อนลากยังได้เลย"
  • ขอภาพวันพรุ่งนี้ด้วยนะนัท อาม ชาร์ทแบบกลอ้งให้เต็มละ อย่างไปถ่ายแต่ผู้สาวหลายเหลือเเบตไว้ถ่ายกิจกรรมพิทลาวหน่อยimage ท่าเตรียมพร้อม สมาธิ สายตามุ่งมั่น รอคำสั่งจากนาย "เจ๊ทโด้ ดึง"
    ไฟล์แนบ
    do19สคVigo.JPG 279K
  • =D> image ดูสีหน้า และอาการซิ วีโก้หนึ่งคับสบายๆๆแบบหน้าตาไม่บูดเบี้ยวเลย ชิวๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    dovigo19ส.ค..JPG 144K
  • ไม่ได้ไปแล้วครับ พี่คาวบอยไม่สบาย คงจะได้นอนอยู่บ้านซะแล้วมั้งครับ อิอิ
  • อ้าวเรอ โอยละนอ น่อ
  • ท่านสมาชิก ณ เวียงจันทน์

แจ้งทราบ ตามที่ได้นัดหมายกันไว้พรุ่่งนี้ คงต่้องยกเลิกนะครับ เพราะพี่คาวบอยไม่สบายครับ ขออภัยท่าน สมาชิกมา ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ

นัท
  • ขออนุญาติ ย้ายกระทู้นี้ไปอยู่ในหมวด แก้งค์นะครับ สำหรับสมาชิกจาก สปป ลาวโดยเฉพาะครับ :063:
  • พี่มาร์ค

ขอบพระคุณครับ

นัท
  • image

เดอะกรามสัญญาว่าจะแวะไปหาแฟนๆที่เวียงจันทน์แน่นอนครับ
  • มีไอ้ข้าวปุ้น แล้วยังมีเทพ"กรา(กาม)ล๊อก"อีกตัว ที่เป็นหมาหน้าตาโกงอายุ แต่ดูกล้ายกันนะ (พ่วนแล่ว)
  • พี่ไพรฑูลย์ พี่มาร์ค

งานนี้ มะลิ+สิงห์หา พลอยได้อนิสงค์ไปด้วยเลยครับ 555 พอมีคนถามหาว่า พ่อ+แม่ ตัวไหน พอเห็นข้าวปุ้น ทุกคนบอกเลยว่า กรามล็อค นี่หน่า ผมก็บอกว่าไม่ใช่ครับ พ่อข้าวปุ้น ต่างหาก เลยบอกว่าไม่เชือ 29/09/2012 ไปดูตัวเป็นๆ กัน ไม่ว่าจะเป็น กรามเทพ หรือ ข้าวปุ้น

นัท
  • ท่านสมาชิก

เรียนเชิญ Metting Udon @ Intara ครับ วันที่ 3/11/2012 เวลา 17:00 น. เป็นต้นไปครับ รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ!!!"

นัท