ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Red Gramlock in Vientaine
  • นั่นไง เตื่อนแล้วครับคุณครูอุ้ตครับ หมวดหายจริงๆๆด้วย5555555555
  • ยินดีกลับการเดินทางไปเยือนเมืองลาวด้วยนะครับพี่น้องทุกๆท่าน ยอดเยี่ยมเลยครับ :063:

ดีใจด้วยกับคุณ นัท นะครับ F1 มีขายที่ลาวแล้ว =D>

ปล.โอกาสหน้าผมต้องไปให้ได้ครับ
  • วันหน้าขอผมจัดยานพาหนะให้นะครับ / รับรองไม้หมดอายุครับ :) , ภาพด้านล่างเป็นโดรงแรมที่ผมจัดไว้รอ webmaster ในครั้งหน้าครับ
    image

อาจไปรถตู้คันนี้ครับ, (หน้าหนาวเท่านั้น, เพราะรถไม่มีแอร์ครับ)
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0678_resize.JPG 139K
    DSC_0432.JPG 184K
    DSC_0438.JPG 134K
    DSC_0439.JPG 196K
  • ขอบคุณ คุณยุทธอุดรสำหรับมิตรภาพที่มีให้ครับ เรียกผมว่ามาร์คก็ได้ครับ มีพิต มีเพื่อน วันนี้ผมมีเพื่อนอยู่แทบทุกภาคของประเทศ เดินทางไปไหนไม่เคยเหงาจริงๆ และวันไหนมีโอกาสไปอุดรคงได้ร่วมวงทานอาหารด้วยกันสักมื้อนะครับ :-D
  • แน่นอนครับคุณมาร์ค, เจอกันที่อุดรหรือเวียงจันทร์ก็ได้ครับ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ :)
  • คิดฮอดยูเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    Tony-annee.jpg 133K
  • น่านนนนนนน เจ้าชู้อีกแระ รู้นะว่าคิดถึงใคร คงไม่ใช่น้องโทนี่เสื้อดำนั่งข้างหน้าแน่นอน ร้ายเจงๆเพ่เรา ฮา .........
  • คนคิดถึงกลับก่อนแต่5นาทีแล่ว มะใช้พวกนี้ โท่ๆๆๆๆๆๆๆกร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสิบปากว่า บ่อเท่าตาเห็น สิบตาเห็นบ่อเท่าเอามือคลำ สิบมือคลำบ่อเท่าเราคลำเอง แหมๆๆๆๆๆๆๆโบราณนะคิดคำพวกนี้ไว้ทำไมหว่า ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    Laosteem.jpg 145K
  • คุณครูป๋าอุ้ต ครับ ระวังหมวกหายนะครับ ฮิฮิฮิ (พระเอกลืมหมวก...กร๊ากๆๆๆๆๆ)
  • หนุ่มๆขอ ไม่มีทางให้ แต่สาวๆขอ ถอดให้ทันที 555
  • พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่ไพรฑูลย์

มีโอกาสกลับบ้านที่กรุงเทพฯ งานเนี้ยมีไปแจมที่ D1 แน่นอนครับ เห็นภาพแล้ว ผมบอกได้คำเดียวครับว่า
    "ลืมไม่ลงครับ" อาจจะขาดตกบกพร่องหน่อยนะครับพี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่ไพรฑูลย์ งั้นขอยืมคำพีสันต์ มาใช้หน่อยแล้วกันครับ "ทำดีแล้ว แต่ยังดีไม่พอ" โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่ครับ

นัท
  • ยอดเยี่ยมกระเทียมโทนแล้วครับน้องนัท แบบว่าต้องร้องเพลงก๊อต ได้เลยครัรบ "สมหวังนะครับๆ" ราตรีอันอบอุ่นและกันเองเหมือนเคยกันมาร้อยปีโน้นเลย ขอบใจพวกน้องๆๆชาวลาว ทุกท่านนะครับ โดยเฉพาะ ผบ.นัท น้องตุ้งติ้ง นิ่งสยบจริงๆๆๆ555555555image
    ไฟล์แนบ
    2ร้านอาหาร.jpg 124K
  • น่านนนนนนน เจ้าชู้อีกแระ รู้นะว่าคิดถึงใคร คงไม่ใช่น้องโทนี่เสื้อดำนั่งข้างหน้าแน่นอน ร้ายเจงๆเพ่เรา ฮา .........
    image

-เบื่อจัง ผีเห็นผี 555555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    Tony-annee.jpg 133K
  • พี่ถ้าเหงาก็เข้าบอร์ดบ่อยๆนะครับ 555
  • ขอหยุด ทำใจสักพักก่อนลงซ้อมครัรบ ยิ่งเข้ายิงเหงา55555555(พ่วนแล่ว)
  • เสียดายจริงๆครับไม่ทราบว่าพี่มาร์คเเละคณะมา ผมเป็นคนหนึ่งที่เลี้ยงสุนัขพิทบูลในลาว เสียดายมากๆไม่ทราบข่าวเลยน้องที่ไปร่วมงานไม่มีใครบอกเลย คราวหน้ามาขอร่วมด้วยคนนะครับ เเม้ซีโร่ไม่บอกพี่เลยนะจัดงานดีๆเเบบนี้สิ้นเดือนนี้มีงานบุญพระทาดหลวงหากว่างเรียนเชิญนะครับ
  • คุณ vespar

ถ้าสะดวกก็เรียนเชิญได้นะครับ ทุกเย็นวันเสาร์หรือวันอาทิตย์ บริเวณถนนสวนเจ้าอนุวงศ์ ยินดีต้อนรับ คนหัวใจพิต อยู่แล้วครับ หรือติดต่อผมที่ 020 5559 8222

นัท