ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

".บลูลี่.XL,XXLหรือบลูลี่.ยุคเก่า."
  • ไปเจอมาแล้ว1600กิโลถ้าขาไม่เจ็บก่อนได้อีกหลายอยู่ อิอิ
  • สวัสดีคับ...พี่น้องชาวบิ๊กบลูลี่...ตอนนี้ผมกับสต๊อป&คุณแบ๊มกับบารอน&น้องเอเชียกับซูสส์...ฯลฯได้พิสูจน์ให้หลายท่านเห็นแล้วว่ามันทำได้คับอนาคตรอเราอยู่ข้างหน้า... :o010:
  • เรียกแบมเลยพี่โจ้ 55555 เรามาสู้ด้วยกันเถอะ!! วันนี้เราได้ประสปการณ์จากสนามนนท์ เก็บเอาไปปรับปรุง ซ้อมต่อ แล้วงานหน้าลุยกันใหม่ \m/
  • เอากล้องไปแต่แทบไม่ได้ถ่าย เพราะมันย้อนแสง รูปมีอยู่เท่านี้เลย
    รอน ซูส ฮะเก๋า สต๊อปถ่ายไม่ทันลากไวเกิ้นนน :013:
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0085.jpg 162K
    IMG_0093.jpg 198K
    IMG_0095.jpg 173K
    IMG_0098.jpg 145K
  • แนะนำนิดนะครับสำหรับซุส ให้หยุดซ้อมอย่างน้อย2อาทิตย์ เพราะพี่ดูแล้วว่าข้อขายังไม่หายดี อาจมีผลเสียมากกว่าผลดี ถ้าจะเอาอนาคตก็ต้องช่างใจดูครับ
  • ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำผมจะได้ไปบอกน้องเอเชียอีกทีหรือไม่ผมจะให้น้องเอเชียโทรหาพี่เองคับ... ^:)^
  • ขอบคุณมากๆ ครับพี่ก้อง ผมจาทำตามที่พี่ก้องบอกทุกอย่างครับบบ ^:)^
  • ปาเกียวบุลลี่เก่าๆใหญ่ๆอีกตัวครับ ปัจจุบัน3ขวบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_028712.jpg 290K
  • เจอกันบนลางน่ะจ๊ะ :-D
  • ใกล้ถึงวันงานแล้วนะจ๊ะช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพกันด้วยนะคับนักกีฬาทั้งหลาย...ทั้งเทรนประกวดเทรนลากรักษาตัวกันด้วยนะคับ \m/
  • แล้วก็ผ่านพ้นไปด้วยดีสำหรับงานลากในวันอาทิตย์ที่ผ่านมา_สรุปคือสต๊อปลากได้ที่2100kg_ตามที่คาดหวังไว้ถึงตอนที่ลาก2300kgผมทำพลาดเอง_เลยทำให้สต๊อปไม่ยอมเดิน_ขอบคุณทุกๆคน_ทุกๆกำลังใจ_ขอบคุณอาจารย์มารค์ที่คอยเป็นกำลังใจให้_ขอบคุณทีมงานทุกท่าน_งานนี้เลยทำให้ผมและอีกหลายคนได้รู้ว่าbullyก็ลากได้เหมือนกันครับ
  • เจ้าบารอนของน้องแบมก็ไม่ธรรมดาเลยนะคับ...ครั้งแรกเหมือนกันต่อไปอนาคตหมาแดงสะเทือนแน่ๆ :-D
  • สต๊อปทำได้_บลูลี่ตัวอื่น_ก็ทำได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 97K
    image.jpg 92K
    image.jpg 93K
    image.jpg 95K
    image.jpg 89K
    image.jpg 94K
    image.jpg 84K
  • นี่ไงครับimage
    ไฟล์แนบ
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 72K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
  • หวัดดีคับ หลังงานแข่งผมนอนอืดเป็นหมูเลยฮ่ะ 55555555
    image
    ไฟล์แนบ
    156117_10151698375243058_1289954935_n.jpg 134K
  • image
    ช่วงนี่ฝนตกบ่อยเลยไม่ค่อยได้ซ้อมลากเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 153K
  • ได้ที่สองครับ image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 146K
  • อยากเห็นบูลลี่สายเก่ากันมากกว่านี้ เอาออกมาโชว์กันหน่อยค่ะ ออริจินอลบูลลี่ เบื่อดูบูลด็อกแล้ว :m12: :o005:
  • =D> =D> =D>
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 40K
  • เจ้าเสือ...2 ขวบ ชุดหลาน Huricanimage
    ไฟล์แนบ
    406246_223610764386757_1748170217_n.jpg 49K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 237K
  • เสือยิ้ม.... ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 124K
  • สวยครับ
  • มีลูกป่าวครับ
  • สวยดีค่ะ \m/
  • [-O< ^:)ขอบคุณคับ..
  • AAO's Targar Top truckimage
    ไฟล์แนบ
    Truck.jpg 201K
  • BOW WOW JARHEADimage
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 86K
  • Southbound Soljah boiimage
    ไฟล์แนบ
    106.jpg 76K
  • PRIMETIME image
    ไฟล์แนบ
    20090602193409_time3[1].jpg 100K
  • Soljah boi หนึ่งในดวงใจอีกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    soljah boi.jpg 81K
  • Lousie Animal จาก The Bully Force เสียชีวิตจากอุบัติเหตุทางอากาศimage
    ไฟล์แนบ
    Lousie-Animal.jpg 201K
  • Mikelands' Young Jeezy ไมค์แลนด์ยุคกลางผันตัวไปสร้างกระแสก็อตติที่อินโดนีเซียimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of Jesse[1].jpg 109K
  • LiL Goliatหรือที่คนไทยเรียก Hercules คลีนๆstandard typeที่เลิกทำimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0609.jpg 99K
  • pocket style ที่ไม่ได้ทำแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_5451.jpg 134K
  • @Lhin_Korat เจ้า.เสือ...หน่วยก้านดีมากเลยคับน่าจับมาเป็นนักกีฬาจัง
    @Yamatosan ขอบคุณมากๆคับแต่ละตัวทีเด็ดทั้งนั้นเลยคับถ้ามีภาพเอามาลงอีกได้เลยคับ...หาดูยากมากเลยหมาสายเก่าๆเนี้ย!!! :021: :021: :021: \m/
  • ด้วยความยินดีครับ ผมว่าดูกี่ทีหมารุ่นนี้ก็ยังดูสวยประทับใจ ความสวยของหมารุ่นนี้มันฝังอยู่ในอุดมคติไปแล้วครับ เปรียบดังดูภาพวาดของRambrandt ที่ศิลปินสมัยใหม่ไม่สามารถวาดแบบนั้นได้อีก
  • @Gio..เจ้าเสือ...เค้าเป็นนักวิ่ง..คับ..(หาหนู)...กลุ่มโคราชช่วงนี้ไม่ค่อยคึกคัก...อยากเห็นกลุ่มโคราชพิทบูลทำหมาลาก.. ^:)^
  • ติดตาม Hercules ตามสนามประกวดมาตลอด มันสวยสง่าเหลือเกิน.. หวังว่ากระแสคลืนลูกเก่าจะหวนกลับมาสักวัน
    Patriot ไม่บรีด Hercules แล้วเหรอค่ะ @Yamatosan :021:
  • เร็วๆนี้มีผมมีแพลนทำpocket จากสายHerculesไขว้กับสายPiranhaครับ คาดหวังออกมาหล่อๆคลีนๆครับ
  • ท่านใดมีภาพบลูลี่สายเก่าๆหรือตัวดังๆในอดีตเอามาแชร์กันชมได้เลยนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 215K
  • เริ่มต้นจากREต้นน้ำ เอ้ย..ต้นสายเลยนะครับ CAIRO ของDave Wilsonimage
    ไฟล์แนบ
    Cairo.jpg 60K
  • LiL Ro ลูกชายตัวกลั่นของCairo มีผลิตมากมายimage
    ไฟล์แนบ
    Lil ro.jpg 75K
  • จับคู่กับหมาBowwowที่ขึ้นทำเนียบแชมป์อีกตัวLiLRoกับ Rizzy
  • รูปไม่ขึ้นละครับ :)
  • อีกไม่กี่วันรางก็เสร็จเรียบร้อยแล้ว เตรียมตัวเตรียมใจไว้เลยนะสต๊อป ฝึก ฝึก ฝึก เพื่อสิ่งที่เราหวังและฝันไว้...imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 94K
    image.jpg 97K