ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียง สมาชิกชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย
  • เนื่องจาก มีสิงห์จอมโว และขาโม้ จำนวนไม่น้อย ออกมาตะโกนท้าหายส่งเสียงเจี้ยวจ้าว (แอบไปเหยียบตาปลาถึงไฮไฟว์ของข้าฯ)
    เรียกร้องถึงงานลากน้ำหนัก แถมส่งคลืนเสียงไร้เงาแนบคลิบการฟิตซ้อมยั่วยวนมายังโสตประสาทหูไฮเทคฯของข้าพเจ้าฯ อยู่ในขณะนี้ :030::030::030:

ในนามของสมาชิกถาวรของ ชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย
    จำเป็นต้องออกมาสืบข่าวว่า เขามีหมาเจ๋งจริงหรือแค่ต้องการจะหางานให้ตูทำเล่นๆแก้เซ็งเท่านั้น :001::001:

ขอเรียนเชิญ ท่านหัวหน้าค่ายทั้งหลาย เอานักรบในสังกัดออกมาโชว์ให้ดูเป็นขวัญตาหน่อย :006::006::006:

ภารกิจของข้าฯ ในขณะนี้ก็แทบจะแยกร่างทำไม่ทันอยู่แล้ว
    และบวกกับภารกิจเร่งด่วนคือการไปดำน้ำกับเหล่าทวยเทพฯ ในต้นเดือนหน้า

หากหาไม่มีผู้กล้าฯท่านใด แสดงตนออกมาจริงๆแล้ว
    เราจะมิยอมหลงกลศึกของพวกท่านในครั้งนี้อย่างแน่นอน :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    bj 2.jpg 69K
  • กองทัพ รามสามพร้อม ในนามของสมาชิกถาวรของ ชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย เช่นกัน

พร้อมเสมอ รอแต่นักรบในสังกัดต่างๆจะออกมา เท่านั้น เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น

ส่งไอ่พวกนี้ลงไปมีฮาแน่
    ไฟล์แนบ
    rasin3.jpg 72K
    rasin2.jpg 68K
    rasin1.jpg 72K
  • เฮียปั้นหมาโครงสร้างสวยๆแบบนี้ออกมาบ้างดิ :006::006:

มันค่อยดูเป็นพิทบูลในแนวใช้งานหน่อย:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    a162563.jpg 36K
    awsome.jpg 22K
  • :006: ผมพร้อมเสมอ เพราะเน้นบันเทิง รออยู่คับ

หวัดดีเฮียใหญ่ด้วย ครับ :005:
  • บิดขี้เกียจรอเลยครับ:m016:พี่มาร์คเอาไงใฝเอาด้วยว่ามาเลยครับ:m019: โก๋โอ๊คอยู่ไหนตอนนี้ผมนั่งอยู่"ครัวตาคต" เนี่ยะ
    ไฟล์แนบ
    _-------.gif 62K
  • งานนี้ผมขอชมอย่างเดียว
  • รีบๆๆ จัดน่ะครับป๋ามาร์ค ไม่ได้ไปดูนานแย้ว...โมเดลพิทฯ สวยมาๆๆครับ เฮียใหญ่ ขอผมสักตัวเด่ะครับ..:m004:อ้าวคุณ VIGO ผมว่าน่าเข้ามาชมเขาลากน้ำหนักกันนะมันสุดๆ คุณจะได้กลับไปฟิตเจ้า FEERO มันอ่ะ...:m001:
  • ใช่คับพี่มาเฟียผมก็อยากได้แนวแบบท่านเหมือนกัน ผมว่าแบบนี้มันดูเตี้ยไปนิดคับเฮีย วิจานกันตรงๆลงชื่อจิงคงไม่โกธรกันนะเฮีย5555555555
  • อยากไปชมอยู่แล้วครับ
    ฟีโร่คงลากม่ายหวาย
    555
  • ไม่โกธร ๆๆๆ เอ้าน่าชุดนี้มีไม่เยอะ เห็นว่าคนสั่งไว้หลายแล้ว เหมือนกัน คาดว่าไม่นานคงหมด อีกอย่างก็จำกัดจำนวนไว้ด้วย

เอาไว้ขึ้นแบบปั้นใหม่ จะทำแบบนี้บ้างแต่ต้องรอหมดฝนไปก่อนแล้ว แล้วมาออกแบบปั้นใหม่ ช่วงนี้ เทแล้วเป็นฟอง พ่นสีก้ไม่แนบ หรือ

อะไรทำนองนั้น

ปั้นทีต้องไปขอเวลาอาจารย์ ปั้นใหม่ก็เสียเวลา เทียวไปมา เป็นเดือนแล้ว ทำทีไม่ใช่ง่ายๆ มันหลายขั้นตอน คนปั้นก็ไม่เคยมีหมา จะเอา

ลวกๆ เดี๋ยวคนจะว่าเอาได้จ้า
  • มาสิ เอาก็เอา ของผมสองหน่วย อย่าให้เค้าโวได้

เฮียใหญ่ครับ ผมขอรับหนึ่งตัวครับ น่ารักดี ครับ
  • น่าสนุกแฮะ
  • :m011:ล๊อดหน้า ขอเรดโนดสีแดงจมูกแดงๆๆ...ด้วยน่ะครับเฮีย..ครับ จะเก็บใส่ตู้โชว์ซะหน่อยครับ...เย้..:m001:
  • :032:ถ้าจัดรบกวนบอกด้วยนะคับจะตามไปเกาะติดขอชุดลากเลย(ขอสนามคนเยอะอึดอัด)
  • เอาด้วยคนครับ:m001::m001:
  • มีคนจะไปร่วมงานเยอะ แต่ไม่ค่อยมีใครสนใจฝึกหมาลงแข่ง :002:

อีกหน่อยคำพูดที่ว่า พิทบูล เป็นหมาที่แข็งแรงที่สุดในโลก คงกลายเป็น แค่คำพูดในตำนาน :002::002::002::002::002::002:
    ไฟล์แนบ
    a3.jpg 51K
  • กระแสบูลลี่มาแรง ตอนนี้คงมีเพียงหมาแดงเท่านั้นที่ยังพอมีคนนิยมอยู่บ้าง :063::063::063:

ลูกหมานายพิทเดียร์ ที่ไม่ค่อยเอามาลงโปรโมท ก็เพราะขายหมดตั้งแต่อายุยังไม่เดือนนี่เอง :006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    a2.jpg 80K
  • ไม่ได้ต่อต้านกลุ่มบูลลี่นะครับ เพียงแค่อยากเห็นความหลากหลายของพิทบูล
    และอยากอนุรักษ์ พิทบูล ที่ กล้าหาญ ทรหด อดทน แข็งแกร่ง ทรงพลัง เอาไว้บ้าง :063::063::063:

หากคนเทไปเล่นบูลลี่หมด วันข้างหน้า ไม่มีพิทบูลแบบนี้หลงเหลืออยู่คงน่าเสียดาย :034:
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 89K
  • :001:มีวิ่งแข่งไหมอ่าคับจะได้ไปสมัครมั้ง
  • อาคับสายพาลาดีลหน้าตาเป็นยังไงถ้ามีรูปชว่ยลงให้ดูหน่อยนะคับ
  • ไม่ทราบจริงๆครับ เพราะเดี๋ยวนี้ไม่มีเวลาติดตามเลย
  • mee:

พร้อมแล้วครับ จัดวันไหนว่ามาเลย
  • ผมลงประชาสัมพันธ์มาก็ระยะหนึ่งแล้ว แต่ไม่มีใครเอารูปนักกีฬาและผลการฟิตซ้อมมาลงอับเดทให้ดูเลย
    ต้องขออภัยนะครับ หากผมยังไม่มีกำหนดจัดงานลากฯในช่วงระยะเวลาอันใกล้นี้

เพราะมีแต่คนจาไปชม แต่ไม่มีคนฝึกหมาลงแข่ง
    :002::002::002::002::002:
    ทนฝืนจัดไปก็ไม่สนุกหรอกครับ

จัดมีทติ้งแบบเดิมนะดีแล้ว สะดวก ง่าย จัดได้บ่อยๆและไม่ยุ่งยากเหมือนงานลาก เย้.................. :005::005::005:
  • อ้าว...อย่างนี้ก็แห้วเด่ะครับ ป่ามาร์ค เอ้า...ๆๆๆ นับรบทั้งหลายช่วยออกมารายงานตัวกันหน่อยครับ จะได้มีงานดีๆๆให้ชมกัน....:m109:
  • :o001: ป๋าสายใหนเหมาะแก่การลากครับ ผู้หรือเมีย ลากดีกว่ากัน อยากจับมาลงครอสสักตัว เพื่อมีตังค์จะซื้อมาเทรนแข่งกับเค้าบ้าง ที่มีอยู่ไม่รู้เทรนใด้หรือปล่าวครับ ท่าทางจะเป็นบูลลี่ครับ
  • พิทบูลเหมาะทุกสาย จะลากได้ไม่ได้อยู่ที่ใจเจ้าของมากกว่า :005:

ก๊อตซินล่าร์ก็เรเซอร์เอจ100% ยังทำได้เลยครับ:063:
  • BOY.CK:

คนรักสายกัดบ้านโป่ง BOY.CK
    NEVER DIE MY PIT
  • BOY.CK:

คนบ้านโป่งคัยเลี้ยง pit bull ช่วยโทรกับด้วยกำลังจะตั้งชมรมคนรัก pitbull บ้านโป่ง
  • BOY.CK:

0867225722
  • BOY.CK:

คุณ mafia ผมชื่นชมคุณมากที่ทำกิจกรรมเพื่อคนรัก pitbull มาตลอดผมกำลังจะตั้งชมรมคนรัก pitbull บ้านโป่งขี้น
  • BOY.CK:

ผมกำลังซุ่มซ้อมลากยางอยู่แล้วเจอกัน
  • BOY.CK:

ผมอยากเป็นสมาชิกของพี่มาก
  • การเป็นสมาชิกชมรมของพี่ง่ายมากครับ

กฏและระเบียบการของชมรมเรามีง่ายๆดังต่อไปนี้

1. ไม่ต้องสมัครสมาชิกหรือกรอกแบบฟอร์มอะไรให้ยุ่งยาก (สมัครด้วยใจ มิตรภาพและความผูกพันธ์)
    2. ไม่ต้องส่งสำเนาบัตรประชาชนหรือสำเนาทะเบียนบ้าน (เอามาก็ไม่มีประโยชน์ เพราะส่งหลักฐานแต่ไม่ปฏิบัติตามกฏก็คงบังคับอะไรไม่ได้)
    3. ไม่ต้องจ่ายค่าสมาชิกตลอดชีพ และไม่มีการเรียกเก็บค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น (เงินไม่เข้าใครออกใคร เมื่อผลประโยชน์มากขึ้น กิเลสตัณหาก็ตามมา)
    4. จะกำลังเลี้ยงหมาอยู่ หรือยังไม่ได้เลี้ยงหมาก็เป็นสมาชิกได้ (เราเปิดกว้างให้ศึกษาจนพร้อมก่อนการเลี้ยง จะได้เลี้ยงอย่างมีความสุข)
    5. สามารถเข้าร่วมกิจกรรมกับเราได้ทุกครั้งที่ชมรมเรามีการจัดงานโดยไม่ต้องมีบัตรเชิญ (พกหัวใจและความจริงใจมาก็พอ)
    6. ก่อนเข้าร่วมงานทุกครั้งโปรดถอดยศและตำแหน่งหน้าที่การงานทั้งหลายออกก่อน เราเจอกันเพราะเรื่องหมา ไม่ต้องการระบบศักดินา (เบื่อพวกเจ้ายศเจ้าอย่าง ขี้เกียจตามเอาใจ)
    7. สิ่งที่เราต้องการมีเพียงอย่างเดียว คือเลี้ยงอย่างรับผิดชอบและไม่สร้างปัญหาแก่สังคม เท่านั้นครับ (เราต้องการเฉพาะสมาชิกที่มีคุณภาพ) :063::063::063:

หวังว่ากฏของชมรมเราคงไม่ยุ่งยากจนเกินไปนะครับ :005:
  • รีบเลยครับ:m110:ด้วยความยินดีครับคุณ.BOY.CK: ผมว่าสายกัดแรงขับเหลือเฟือน่าจะลากน้ำหนักได้ดีจะได้มาช่วยแก้แค้น BJ.บักเหลือกให้ผมหน่อย:m068:รีบมานะครับชวนเพื่อนๆคุฌมาด้วย ถึงเวลาของ"PITBULL"จริงๆซะที นั่งรอด้วยความหวังครับ:m001:
    ไฟล์แนบ
    0347-1.gif 103K
  • ฝากถึงมะขาม หัวใจอ่อนแอ:064:

เจ๋งจริงไม่กลัว กลัวแมงโม้ :030:

แข่งคราวที่แล้ว แกล้งขาเจ็บ ยังจำได้ :045:
  • งานนี้ไม่มีเจ็บไม่มีจน(สงวนสิทธิ์ไว้ให้"หมีโลต้ส") :m046: ครานี้แม้นว่าข้ามีอันพ่ายแพ้แก่ท่าน:m018:คราวหน้าข้าก็จะหน้าด้านท้าท่านแข่งอีกพี่มาร์ค! หุ.หุ:m006:
  • ขอ-ยาด นับจำนวนผู้กล้าที่แสดงตัวในเบื้้องต้นนี้นะครับ BJ.THE DIDOMON EYES ในฐานะแชมป์เก่าไฟต์บังคับ(1):m104: ค่ายพระราม3 ทหารเสือเพียบแถมท่านประมุขออกตัวเองไม่น่าจะตำ่กว่าสอง(2):m001: ท่าน yutt_scubapit รูปหล่อใจถึงจัดให้สองหน่อ(2):m029: คุณ.Turbo บอกเอาด้วยครับผมถือว่าเป็นผู้กล้า(1):m008: คุณ.mee บอกว่าพร้อมแล้วครับโดนผมนับเป็นผู้กล้าอีก(1):m008: คุณ.BOY.CK: บอกกำลังฟิตซ้อมอยู่แล้วเจอกัน!มันต้องอย่างนี้ซิผมนับอีก(1):m021: ที่พลาดไม่ด๊าย The"ขาม"หมานักสู้เจ้าของท่า"พับเพียบพิฆาต"ท่าลากพื้นๆแต่ท่านั่งพับเพียบสวยงามยิ่งนัก(1):m061: สิริรวมตอนนี้เรามีนักสู้ผู้กล้าอยู่ 9 หน่อแล้วเชื่อว่าจะต้องมีมาอีกแน่นอนครับ "ผู้กล้าก็คือผู้กล้า ไม่จำเป็นต้องเป็นผู้ชนะ" (อันนี้ปลอบใจตัวเองครับ):m051: ป.ล.ท่าท่านใดมีภาพการฟิตซ้อมมาลงอวดกันก็ดีนะครับ แล้วเราจะได้เห็นจิต-วิญญาณ PITBULL กันครับ:m109:
  • บอกน้ำหนักมาเลยดีกว่าเอาแบบชัวร์ๆนะครับ
    จะได้รู้ว่ารุ่นละกี่ตัว ถ้ามีรุ่นละตัวคงไม่มันส์

ตอนนี้บีเจ ประมาณ 40 โลครับ คงไม่มีคู่แข่ง
  • 40 โล แล้วเหรอพี่

ช่ายป่าวววววว ทำน้ำหนัก หนี คู่แข่ง อ่ะเด้

555
  • พร้อมแล้วครับ จัดวันไหนว่ามาเลย
    ไฟล์แนบ
    55555.JPG 47K
    112.JPG 48K
  • :m001:รายงานตัวคร๊าบบบบท่านมาเฟีย The Hammer Head Tiger Shark

เด๋ว งานนี้ต้องไปหา บลูลี่ มาลงประลองซักตั้งแล้ววว ฮ่าๆๆๆๆ :m021:
  • ต้องยอมรับว่าวงการลากตอนนี้ซบเซามาก :003:
    สงสัยจะปลุกไม่ขึ้นแล้วมั๊ง :002:

ฝากเจ้าของพิทบูลทุกท่าน หากิจกรรมทำกับสุนัขของท่านบ้างนะครับ
    แล้วท่านจะรู้ว่าพิทบูลมันทำอะไรได้เยอะกว่าที่คิด

หากออกกำลังแล้วกล้ามสวยขึ้น ก็เอามารูปโชว์ให้ดูหน่อย
    อนาคตเราจะได้จัดงานประชันกล้ามเล่นแก้เซ็ง:063::035:
  • ไม่ต้องห่วงครับป๋ามาร์ค

ถ้ากลับไปแล้ว ผมว่าจะหาหมาตัวใหม่มาเลี้ยง เพื่อมาเป็นเพื่อนเจ้าแท้งค์ ที่กว่าผมจะกลับไปก็ปาเข้าไป ๘ ขวบแล้ว คงเริ่มต้องปลดระวางแล้ว

มันจะเป็นพันธุ์อะไรก็ตามแต่ (อาจจะไม่ใช่บูลเทอร์เรียเหมือนเจ้าแท้งค์ แต่ยังไงก็ไม่ใช่พิทบูลแน่ๆ :032:) ผมจะจับมันฝึกลากน้ำหนัก แล้วก็จะเอาไปแข่งกับพิทบูล อย่างที่ผมเคยทำมา

แล้ว ณ วันนั้น จะพาไปเหยียบจมูกพิทบูล เหมือนที่เคยทำมาครับ :020::020::020:
  • ใครมีไบก้อนวางอยู่แถวๆนี้ ขอหน่อยจะเอามาฉีดแมงโม้ ....... :016:
    หนอยแน่ บังอาจจะเอาหมาไร้นามมาเหยียบจมูกพิทบูล :030:

พวกเราฟังเอาไว้นะ หากเรายังประมาทประวัติศาสตร์จะซ้ำรอย :002:
    คราวที่แล้วโดนเจ้าหมูตอนขาว หยามหน้าไว้ยังไม่ได้เอาคืน

มาเลย อยากเห็น หมาอะไรที่โอหังดับซ่าส์พิทบูล
    รีบกลับมาเลย จะเกาพุงรอ ฮ่าๆๆๆๆ :005::006:
  • ผมก็กะว่ากลับไป จะไปเอาไอ้ด่างหน้าปากซอยมาฝึกสักหน่อยครับ ฝึกนิดหน่อยก็คงพอ แล้วไปประกบกับบีเจเลย เดี๋ยวผมต่อน้ำหนักให้ด้วย ป๋าจะได้ไม่ต้องกังวล

:018::032::032::030:
  • ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคร๊าบบบ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02901.jpg 44K
  • 555 หนูเชียร์ตาเหลือกค่า เพราะง่าเราตาเหลือกเหมือนกัน เย้เย 555:014::014::014::013:
  • 37 KG.ครับทุกท่านเอาจริงครับไม่ด้ายโม้:m025:(อย่าเพิ่งท้อแท้หรือเบื่อหน่ายครับท่านมาเฟีย pit'จริง คนจริงยังมีอยู่ครับ)
    ไฟล์แนบ
    P1090704-1.gif 109K
  • :o001: 555+ เจอกันแน่ๆ แต่รอหน่อยนะยังเด็กอยู่ ตอนนี้ฝึกวิ่งอยู่ครับ :o028:
  • :045:จัดไปเลยตามาร์คจะไปช่วยเชีย เต็มที่