ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่ใช่พิทบูลแท้
  • ไม่รักบ้านตัวเองแล้วจะไปรักบ้นใครล่ะคับ :-D รักบ้านหลังนี้ อยากให้อยู่ด้วยกันไปนานๆ :033:
  • คนเรานี่ก็แปลกยอมโดนด่าเป็นหมาจรจัด เป็นคนหน้าด้านยังไงก็ได้

อย่างว่าล่ะเพื่อเงินเนอะจริงไหม RedRed Deepool เงินทองมันหายาก

หน้าด้านทน ๆ ไปหน่อยเดี๋ยวคนก็ลืมหมดล่ะจริงปะ อิอิ
  • แล้วสรุปว่า น้องหมาจะได้รับการเลี้ยงดูด้วยความรักใช่ไหมครับ
    ผมเลี้ยงเพราะรัก ไม่ได้สนใจว่ามันมาจากสายไหน(พ่อแม่คือใคร) มันก็เหมือนคนเรา
    จงเลี้ยงด้วยความรักในตัวตนของน้องหมาเราครับ
    Rap Pitbullimage
    ไฟล์แนบ
    2013-08-02 10.11.27.jpg 215K
  • สงสัยมันไม่กล้ามาตอบจริง ๆ คงจะรอมาตอนมีลูกหมามาขาย
    เอามาลงแล้วก็ไปเลียเว๊บโน้นต่อ 555+
  • ดีนะครับที่ไม่มีเด็กน้อยปากไวมือไว พิมพ์อะไรลงไปให้เกิดเรื่องราว :o034: