ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับสมัครนักกีฬาลากน้ำหนัก
  • งานนี้ อยู่บ้านยังไงก็ต้องขอ ซักถ้วยนะครับ พี่ดามครับ มามะ จับกันเราพี่ เล่น ๆๆ สิง1 ลัง พี่
    ยังไม่ซ้อม sexy ลเย ครับ ตั้งแต่ย้ายที่ทำงานใหม่ อีก แค่เดือนเดียว จัดหนักครับ ลากไม่ลากไม่รู้อยากจับกะพี่ดามครับ ฮิๆๆๆๆ :m91: :m89:
  • พอสรุปเป็นตารางได้ดังนี้ครับ :-D! C:\Documents and Settings\HOME\My Documents\บัญชีรายชื่อนักกีฬาลากน้ำหนักสนามอิสานปี 2556.rar: Cannot open C:\Documents and Settings\HOME\My Documents\บัญชีรายชื่อนักกีฬาลากน้ำหนักสนามอิสานปี 2556.docx
    ! The process cannot access the file because it is being used by another process.
  • โอ้ว เรา ชั่งออ่นซะเหลือเกินกับระบบงานคอมฯ ขอโทษนะครับ เปิดไม่ได้
  • ทีมเหนือสมัครเพิ่ม 1 ตัว
    สุนัขชื่อ แอรีส รุ่นไม่เกิน 32 กก. ผู้เรียก นนท์ เสื้อสีขาวเบอร์ M ครับimage
    ไฟล์แนบ
    366995.JPG 117K
  • น้องบูม น้องฟาม จัดไปครับ
  • วันนี้สิ้นสุดกำหนดการรับสมัครแล้วนะครับ ทางคณะดำเนินงานอิสานทีม โดยมหาสารคาม จะได้ทำการสรุปยอดนักกีฬา เพืือจะได้เตรียมการต่อไป ขอขอบคุณพี่น้องสิงห์นักลากทุกท่าน ทุกทีมที่ให้ความสนใจในกิจกรรม ทางเรายินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนอิสาน ดินแดนแห่งความ "ม่วนซื่น ไปยามได้กินปลา ไปหาได่กินเข่า" กับมูเฮาเด้อพี่น้อง
  • ค่าสมัครทีมพิทบูลนอร์ท 3 ตัว 1.บิี๊กซี 2.พูม่า 3.แอรีส จำนวนเงิน 1,500 บาท
    และค่าบ้านเดี่ยว 2 หลัง 2 คืน จำนวนเงิน 2,000 บาท
    รวมเป็นเงิน 3,500 บาท โอนให้แล้วนะครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    ใบโอนเงิน.pdf 59K
  • ใบโอนเงินของ ฟูโซ่ครับ (อยู่ในรุ่นไม่เกิน 28 โล)image
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Slip1.JPG 237K
  • โอนค่าห้องเรียบร้อยแล้วนะครับ 2ห้อง พักคืนวันที่ 2
    จำนวน 1คืนครับ ของผมกับพี่มาร์ค

image
    ไฟล์แนบ
    paying for room.jpg 55K
  • image
    ทีมอีสานใต้ครับ
    1.เรดดี้ เพศผู้ อายุ 2ปี 10เดือน รุ่น 28-32ก.ก. แฮนเลอร์ รุจ เสื้อ L สีดำ
    2.ลักกี้ เพศผู้ อายุ 1ปี 2เดือน รุ่น 28 กก. แฮนเลอร์ น๊อต เสื้อ XL สีดำ
    ที่พัก 1ห้อง 2คืนครับ หมา2ตัว
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 148K
  • สำหรับวันนี้ก็เป็นวันสุดท้ายของการเปิดรับสมัครนักกีฬา
    ทางคณะผู้จัดงานได้ทำการสรุปรายชื่อนักกีฬาทั้งหมดทีทำการสมัครเรียบร้อยร้อยแล้ว มีรายชื่อดังนี้

ต่ำกว่า 20 กก.
    1. โกฮัง mk อีสานทีม
    2. Sexy mk อีสานทีม
    3. แบล็คเรด อีสานทีม

20.01 กก. - 24 กก.
    1. ใบหยก mk อีสานทีม
    2. ขนุน mk อีสานทีม
    3. รถถัง mk อีสานทีม
    4. ขุณแผน อีสานทีม
    5. โลเปส AllStar.Feugthon
    6. Red Bullma RedDragonTeam

24.01 กก. - 28 กก.
    1. moster mk อีสานทีม
    2. บิ๊กกัฟ mk อีสานทีม
    3. คองโก้ mk อีสานทีม
    4. เอลวิน mk อีสานทีม
    5. ซุปเปอร์ เจคอป kk อีสานทีม
    6. กาก้า mk อีสานทีม
    7. น๊อตตี้ เอ๊าะเย๊าะทีม
    8. แตงไทย mk อีสานทีม
    9. มดแดง pitbull loei
    10. โกโก้ AllStar.Non
    11. จากั้วส์ AllStar.Non
    12. ชีต้าร์ AllStar.Non
    13. ดีเซล AllStar.Prajean
    14. ฟูโซ่ เอาะเยาะทีม
    15. RedLady RedDragon Team
    16. หนูแดง RedDragon Team

28.01 กก. - 32 กก.
    1. แลมโบ เอ๊าะเย๊าะทีม
    2. สวัสดี mk อีสานทีม
    3. Lycan mk อีสานทีม
    4. บาร์เล่. พี่ยุทธ
    5. ชบาแก้ว ud อีสานทีม
    6. ซูส AllStar.Prajean
    7. แอรีส PITBULL NORTH

32.01 กก. - 36 กก.
    1. จิมมี่ mk อีสานทีม
    2. คียล่าร์ mk อีสานทีม
    3. บารมี พี่เก่งชัยภูมิ
    4. ชูก้า kk อีสานทีม
    5. โออิชิ mk อีสานทีม
    6. พูม่า PITBULL NORTH

36.01 กก. - 40 กก.
    1. เจ็ทโด้ ud อีสานทีม
    2.โกโก้ mk อีสานทีม
    3. อาแย๊ก mk อีสานทีม
    4. จันทร์แดง พี่เก่งชัยภูมิ
    5. ไอ้ม้าเหล็ก ( ฮีโร่ ) kk อีสานทีม
    6. Peairre เอ๊าะเย๊าะทีม
    7. RedRobinhood RedDragon Team
    8. บิ๊ก PITBULL NORTH

40.01 กก. - 44 กก.
    1. บองโก้ เอ๊าะเย๊าะทีม
    2. Checan เอ๊าะเย๊าะทีม
    3. Jack เอ๊าะเย๊าะทีม
    4. เรดบิ๊ก AllStar.Non
    5. บรังก้า AllStar.Feugthon

44.01 กก. ขึ้นไป
    1. สิงโต mk อีสานทีม
    2. เฟิร์ส kk อีสานทีม
    3. ยักษ์ เอ็กซ์ kk อีสานทีม
    4. ยักษ์ AllStar.Prajean
    5. ฟาโร AllStar.Non

รวมยอดนักกีฬาทั้งหมดที่ทำการสมัครเรียบร้อยแล้ว 56 ตัว
    และขอขอบคุณนักกีฬาทุกท่านที่สมัครเข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้
    เตรียมตัวมาพบกับความสนุก ความม่วนชื่น และมิตรภาพดีๆได้ในวันที่ 2 พย. นี้นะคร๊าบ

=D> :063: :039:
  • ทำไมรุ่นเราน้อยจังวะอุ้มฮ่าๆๆๆ28.1-32 กก.
  • ตามที่เคยสอบถามไว้ ถ้าจากัวส์ ไม่สามารถลงสนามได้
    ขอแจ้งรายชื่อ นักกีฬา สำรองไว้ "เจ้าผม" นะครับ น้ำหนัก 33 กก :033: :)>-
  • ไม่มีปัญหาคับพี่
  • image

ขอโทษทีมงานด้วยครับ แจ้งน้ำหนักผิด ชีตาร์ อยากเจอ ไลแค่น สวัสดี บาร์เล่ย์ ครับ

น้ำหนัก วันนี้ 31 กก ไม่ลดครับ อยากเทียบบารมี ไล่แค่น ครับ ต่อมาน้องอุ้ม ด่วน !!!!!!!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    60.JPG 158K
    362954.JPG 135K
  • ขอบคุณครับ บูม

คราวที่แล้ว เอลวิน & จากัวส์ 1900 กินกันไม่ลง งานนี้ เอลวินเอาจริงได้แล้วนะ จุ๊บ จุ๊บ :"> :* :O
  • ขอเพิ่มตั๋วเน้อครับ เสื้อเตี้ย ไม่เกิน 32 kg อยากเทียบ หมาเทพ..รึ หมาปีศาจ..ทั่งหลายเจ้า
    สถิติล่าสุด 900 โล อิอิ ปีเตอร์สม เสื้อ เอ็มดำ แล้วเจอกัน ใผ๋เป็นใผ๋อิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    bravo.jpg 162K
  • หนับหนุน ครับ สุดยอดเลย
    ยังไม่ผิดกติกา ยังไม่เลยเที่ยงคืนเนาะ เย้เย้ =D> :019:

• ณ เวลานี้ก็เที่ยงคืนเเล้ว ทางคณะผู้จัดงานขออนุญาติปิดการรับสมัครนักกีฬา
    เเละขอสรุปยอดนักกีฬาทั้งหมดดังนี้

ต่ำกว่า 20 กก.
    1. โกฮัง mk อีสานทีม
    2. Sexy mk อีสานทีม
    3. แบล็คเรด อีสานทีม

20.01 กก. - 24 กก.
    1. ใบหยก mk อีสานทีม
    2. ขนุน mk อีสานทีม
    3. รถถัง mk อีสานทีม
    4. ขุณแผน อีสานทีม
    5. โลเปส AllStar.Feugthon
    6. Red Bullma RedDragonTeam

24.01 กก. - 28 กก.
    1. moster mk อีสานทีม
    2. บิ๊กกัฟ mk อีสานทีม
    3. คองโก้ mk อีสานทีม
    4. เอลวิน mk อีสานทีม
    5. ซุปเปอร์ เจคอป kk อีสานทีม
    6. กาก้า mk อีสานทีม
    7. น๊อตตี้ เอ๊าะเย๊าะทีม
    8. แตงไทย mk อีสานทีม
    9. มดแดง pitbull loei
    10. โกโก้ AllStar.Non
    11. จากั้วส์ AllStar.Non
    12. ดีเซล AllStar.Prajean
    13. ฟูโซ่ เอาะเยาะทีม
    14. RedLady RedDragon Team
    15. หนูแดง RedDragon Team

28.01 กก. - 32 กก.
    1. แลมโบ เอ๊าะเย๊าะทีม
    2. สวัสดี mk อีสานทีม
    3. Lycan mk อีสานทีม
    4. บาร์เล่. พี่ยุทธ
    5. ชบาแก้ว ud อีสานทีม
    6. ซูส AllStar.Prajean
    7. แอรีส PITBULL NORTH
    8. เสือเตี้ย PITBULL NORTH
    9. เรดดี้ อีสานใต้
    10. ลักกี้ อีสานใต้
    11.ชีต้าร์ AllStar.Non

32.01 กก. - 36 กก.
    1. จิมมี่ mk อีสานทีม
    2. คียล่าร์ mk อีสานทีม
    3. บารมี พี่เก่งชัยภูมิ
    4. ชูก้า kk อีสานทีม
    5. โออิชิ mk อีสานทีม
    6. พูม่า PITBULL NORTH

36.01 กก. - 40 กก.
    1. เจ็ทโด้ ud อีสานทีม
    2.โกโก้ mk อีสานทีม
    3. อาแย๊ก mk อีสานทีม
    4. จันทร์แดง พี่เก่งชัยภูมิ
    5. ไอ้ม้าเหล็ก ( ฮีโร่ ) kk อีสานทีม
    6. Peairre เอ๊าะเย๊าะทีม
    7. RedRobinhood RedDragon Team
    8. บิ๊ก PITBULL NORTH

40.01 กก. - 44 กก.
    1. บองโก้ เอ๊าะเย๊าะทีม
    2. Checan เอ๊าะเย๊าะทีม
    3. Jack เอ๊าะเย๊าะทีม
    4. เรดบิ๊ก AllStar.Non
    5. บรังก้า AllStar.Feugthon

44.01 กก. ขึ้นไป
    1. สิงโต mk อีสานทีม
    2. เฟิร์ส kk อีสานทีม
    3. ยักษ์ เอ็กซ์ kk อีสานทีม
    4. ยักษ์ AllStar.Prajean
    5. ฟาโร AllStar.Non

รวมยอดนักกีฬาทั้งหมดที่ทำการสมัครเรียบร้อยแล้ว 59 ตัว
    และขอขอบคุณนักกีฬาทุกท่านที่สมัครเข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้ ขอบคุณครับ
    :033: :039: =D>
  • "ขอบคุณครับ บูม

คราวที่แล้ว เอลวิน & จากัวส์ 1900 กินกันไม่ลง งานนี้ เอลวินเอาจริงได้แล้วนะ จุ๊บ จุ๊บ "

งานนี้เอลวินเอาจริงครับพี่สู้ อิอิ :m24:
    เพื่อสร้างสีสันให้กับงานนี้ และเพื่อเชื่อมความสัมพันธ์
    เอลวิน & บลูลี่สาว จากัวส์แวมไพร์ม
    ใครแพ้โดนยึดชุดลาก
    ตกลงมั้ยคร๊าบพี่สู้ จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊ :X :033:
  • ยินดีต้อนรับ "สิงห์นักลาก" ทุกท่านสู่ดินแดนมหาอำนาจหมาลาก ท่านจะได้พบกับ ความสุข ความสนุก
    ความตื่นเต้น และความอบอุ่นอย่างเป็นกันเองจากพวกเราครับ "อิสานทีม" :033: :039: :039:
    หลับฝันดีครับทุกท่าน :039:
  • พวกเราชาว "สิงห์นักลากอิสานทีม" ในฐานะที่ตั้งสนามลากภาคอิสานประจำปี 2556 ณ ดินแดนมหาสารคาม ขอขอบคุณ และยินดีต้อนรับนักกีฬา ญาติมิตร พี่ น้อง เพื่อนๆ เข้าสู้ดินแดนเเห่งมิตรภาพ กับกิจกรรมเดียวกัน ด้วยความปิติยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ image
    ไฟล์แนบ
    3166.jpg 155K
  • เมื่อท่านเดินทางถึง ติดต่อขอรับบัญชีรายชื่อนักกีฬา ได้นะครับ ทีมงานจะได้จัดพิมพ์ฺบัญชีรายชื่อ และรุ่น ของนักกีฬาโดยแบ่งรุ่นตามที่ท่านแจ้งมาไว้ก่อน ส่วนจะจัดรุ่นใหม่ อย่างไรนั้น จะได้ทำการชั่งน้ำหนักในเช้าวันแข่งอีกครั้งหนึ่ง
  • ความมันกำลังจะบังเกิด อยากหาหมาไปอยุ่ในรุ่น 24-28 บ้างจัง ชนะได้แม่งคงสะใจ 55
  • :013: :016: :-))
  • คุณ farmfeat ผมขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยคับ
  • 0862208822 ฟามคับ
  • หามาเลยพี่หามาเลย แข่งที่นี่หรือที่ไหนผมไปแข่งแน่ฮ่าๆๆชอบมากความท้าทายฮ่าๆๆ
    ตอนนี้กำลังคิดว่างานนี้ ไลแค่นกับสวัสดี ใครจะเจ๋งกว่าใคร ฮ่าๆๆจะล้มไลแค่นได้มั้ย อุ้มเอ๋ย เตรียมซ้อม ไลแค่น ให้ดีที่สุดหน่อยนะน้องฮ่าๆๆๆงานนี้มัน...........ลุ้นจนขนลุกแน่55555555+++
  • เมื่อท่านเดินทางถึง ติดต่อขอรับรายชื่อนักกีฬา ซึงทางคณะทำงาน ได้จัดทำเป็นรูปเล่ม สำหรับนักกีฬาและชื่อแฮนด์ฺเลอร์ ทีม ไว้แล้ว ส่วนท่านที่มีนักกีฬาสองตัวขึ้นไป ก็จะรับเพียงเล่มเดียว เพราะทุกเล่มมีครบทุกรุ่นน้ำหนัก ที่แจ้งไว้ตามที่สมัคร ส่วนการจัดรุ่นในวันแข่งขันจริง ก็จะได้จัดตามน้ำหนักที่ชั่งได้จริงในวันแข่งขันครับ ....ตัวอย่างเอกสาร..ครับimage
    ไฟล์แนบ
    9683.jpg 109K
  • โคล่า รุ่นไม่เกิน 32 เจ้าของ อาร์ต เสื้อไซด์ m PITBULL NORTH ครับimage
    ไฟล์แนบ
    1186707_580966248605456_998421643_n.jpg 79K
  • สลิปโอนเงิน โคล่า ไม่เกิน32 กก. เสื้อสีดำไซด์ m ครับimage
    ไฟล์แนบ
    1385095_10153331358845711_1120621939_n.jpg 51K
  • เชิญนะครับ สำหรับท่านที่สมัครไม่ทัน 30 ก.ย.ที่ผ่านมา ทางทีมงานแจ้งมาว่าสามารถยืดเวลา มีเวลาถึง 7 ต.ค.56 ครับ
  • ว้าวว ทีมเหนือเพิ่มมาอีกตัวแล้วครับ
    พิตบูลนอร์ทสูเค้านะคร้าบบบบบ.....
  • ค่าสมัครทีมพิทบูลนอร์ท 3 ตัว 1.บิี๊กซี 2.พูม่า 3.แอรีส จำนวนเงิน 1,500 บาท
    และค่าบ้านเดี่ยว 2 หลัง 2 คืน จำนวนเงิน 2,000 บาท
    รวมเป็นเงิน 3,500 บาท โอนให้แล้วนะครับ
    ....เดิมลงไว้แต่ลงใบโอนไม่ได้ ลงให้ใหม่แล้วนะครับ... :062: image
    ไฟล์แนบ
    ใบโอนเงิน11.jpg 99K
  • ขอบคุณครับ
  • จัดปาย บูม พี่ขอแถมเสื้อกราวน์ แม่เจ้าเอลวินด้วยนะน้อง :p :*
    เอาไว้ซับน้ำตาน้องชาย ที่เดียวเลยไง ด้วยความปรารถนาดี อิอิ :033: :062:

(แอบชงให้แล้วนะ รีบไปหาเรื่องง้อสาวเลย แหะๆ) :019: :o027:
  • ตกลงตามนั้นเลยครับพี่สู้ คริคริ เเต่เรื่องเสื้อหวงมากๆๆ เจ้าตัวเขาไม่อยู่มีเสื้อให้ดูต่างหน้าก็ยังดี :m95:
  • :-)) =(( (:|

คนอกหักมักมาไม่เต็มร้อย ระวังตัวให้ดีเสร็จแน่ :m55:
    งานนี้ บูลลี่แวมไพร์ส กระซวก อกที่หักๆ แตกเละเทะ ไม่รู้ด้วยนะตะเอง :o027: :o027: :o027:
  • งานนี้เอลวินจะไปหาเเม่คนใหม่หน้างานครับ รับรองกำลังใจมาเต็มร้อย เอิ้กเอิ้ก O:) :033:
  • คุณ สุ้ เคาะที่ 2 ลังครับ
  • ปี่กลองเริ่มเชิดคร้าบ 55
  • เราคงต้องเชียร์ข้างลูกหลานเราเองฮ่าๆๆๆจัดเต็มไปเลยเอลวินสู้ๆๆ
  • ตอนนี้รอเเค่พี่สู้คอนเฟิร์มนักกีฬาเท่านั้นครับ เอลวินพร้อมทุกเวลา จุ๊บุ๊ จุ๊บุ๊ :*
  • สำหรับนักกีฬาท่านใดที่สมัครเข้าร่วมเเข่งขันไม่ทันในรอบเเรก ทางคณะผู้จัดงานได้พิจารณาเเละได้เปิดให้ทำการสมัครอีกรอบหนึ่ง ตั้งเเต่วันนี้จนถึง วันที่ 7 ตุลาคมนี้ รีบๆสมัครกันนะครับ :039:
  • อาทิตย์หน้าจะเข้าไปซ่อมด้วยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    1376573_528562547226071_1731522434_n.jpg 148K
  • ยินดีต้อนรับครับ
  • ตามนั้นครัาบทุกท่าน
    รอปิดสมัครอย่างเป็นทางการ แล้วจะมาสรุปความมันส์กันอีกทีนะ จูบุ๊ จูบุ๊ :* :p
  • คงเป็นสิ้นสุดนะครับ ทางทีมงานทุกฝ่าย จะได้เดินงาน เกี่ยวกับเอกสาร เสื้อ อาหารเที่ยง อาหารเย็น อย่างเต็มที่ ขอขอบคุณพื้นที่ ตรงนี้ที่เ้ป็นส่วนหนึ่งในกิจกรรมลากน้ำหนัก เป็นสือ เป็นสะพานเชื่อโยงให้พวกเราชาวหมาลาก ได้ส่งข่าว แลกเปลี่ยนความคิด ความเห็น ติเพื่อก่อ เพื่อสร้างสรรค์ฺ ยินดีน้อมรับ ทุกข้อคิด ทุกความเห็น เพื่องานครั้งนี้ ไ้ด้สำเร็จ แล้วพบกันนะครับ