ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงพระรามสาม
  • คอกนี้ ออกมาแต่ละชุดสุดยอด :063:
  • อ้าวคุณนั้นเองหรอครับ...ทีมพระราม 3 ที่เขียนบทความ ชอบครับๆๆชอบ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ปล.เรื่องเงินเกิน เกินไปเท่าไรครับ ไปซื้อคราวหน้าลดให้ผมด้วยน่ะครับ ยังไงขอบคุณที่บอกน่ะครับ ส่งสัยแดดร้อนคงเบอร์ครับ :005:
  • :o001: หมาแดงคนถามกันเยอะมากๆเลยนะครับ สงสัยมาแรงแน่ๆ
  • แต่ละตัว สวยๆทั้งนั้นเลย :006::006:
  • :o001: สักตัวใหมท่าน turbo ลูกสาวไง
  • :030:อยากรู้จังค่ะว่าลูกๆของหมาแดง เริ่มราคาอยู่ที่เท่าไรคะ อยากรู้ค่ะ
  • :o001: อดใจครับแว่วๆว่าลูกเจ้าโจโจ้จวนจะคลอดแล้วครับ เค้าต้องคัดแจ่มๆคุณภาพเน้นมาก่อนแล้วจะกำหนดราคาครับ แต่คุณภาพนี่ คับแก้วเลยครับ ไม่ใช่คับอกคับใจนะ ฮ่ะๆ :m001:
  • แต่ว่าผมชอบแบบคับอกคับใจมากกว่าอ่ะครับ...จริงมั๊ยน้องเทอร์โบ อิอิอิ
  • :m007:ท่านช๊อปเปอร์ คัพ ของทั่นมันหมายถึงขนาดนิ้วรอบอะไรหรือปล่าว อิอิ
  • เข้าได้แล้วพี่โจ้
    ไฟล์แนบ
    625.jpg 101K
  • พี่สโตน หล่อกระชากรากใจ:o020: ของเค้าแดง แรงดีจริงๆๆ อิอิ :o027:
  • king:

อยากทราบว่า454จะขึ้นกับเชลซีเมื่อไหร่ครับราคาลูกหมาจะอยู่ที่เท่าไหร่ถึงเท่าไหร่ครับ(ราคาต่ำสุดถึงสูงสุด)ขอบคุณครับvisutsak@hotmail.com
  • มาแว้ววววว
    ไฟล์แนบ
    chelsea-N000.jpg 42K
    chelsea-N01.jpg 41K
    chelsea-New-5.jpg 45K