ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

27 เมษา มิตติ้ง ฝั่งธน
  • อาทิตย์ 27 เมษา ขอเชิญพี่น้องชาวพิทบูลมาร่วมสนุก มิตติ้ง ฝั่งธน(allstir) มีกิจกรรม ลากน้ำหนัก ไม่เสียค่าใช่จ่ายใดใดทั้งสิ้น พร้อมมีอาหารแระเครื่องดื่มคอยต้อนรับฟรีตลอดงาน เริ่มงาน 10.00 เลิกเมื่อไหร่ไม่รู้ กิกิ มากันเยอะเยอะนะครับ
    ปล. พกจอบไปด้วยอาจปวดขี้จะได้ขุดหลุ่มนั้งขี้ได้ เข้าใจตรงกันนะ 55 สอบถามเส้นทาง 0957238322 0863463751 0811428848 0814585870imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 117K
    image.jpg 36K
    image.jpg 45K
  • มากันเยอะๆนะครับมิตรภาพล้วนๆครับ
  • ราง7cm ไปทุบสถิติกันเยอะๆครับ
    เจ้าภาพจัดหนักงานนี้ :033:
  • 7 เซน :-S
  • งานนี้ ใครพลาด เสียดายแย่ เพราะสนามแข่งอยู่ทามกลางธรรมชาติ อากาศสดชื่น ต้องไปๆ อะเค
    อ้าวๆเข้าใจตรงกันนะ ฮิ๊ววววว
  • ช่วงไหนของฝั่งธนคับ บ้านผมอยู่ฝั่งธนพึ่งเริ่มเลี้ยงพิทบูลคับอยามีส่วนร่วมคับ
  • ฝั่งธน ก.ท.ม ใช่ไหมคับ
  • อาจจะเป็นเพียงงานมิตติ้งเล็กๆคับ แต่มิตรภาพที่ได้ไม่เล็กนะคับ
    สนามก้อธรรมชาติสุดๆ มีทั้งงู อีกัวน่า กระรอก ฯลฯ ไว้ให้ตื่นเต้นอีกเยอะคับ55555 :m74: :o002:
  • mild555โทรถามตามเบอร์โทรด้านบนเลยคับจะง่ายกว่าคับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 180K
    image.jpg 205K
  • ตื่นเต้นมากคับ ดีใจมากด้วยไม่เคยคิดเรยว่าจะจัดงานใกล้บ้านผม อยากให้ถึงวันเร๊วจังคับอยากเห็นพิทเท่ๆ :-D
  • มีไรดีๆอีกเยอะสำหรับพิตบลูต้องลองสัมผัสดูครับ
  • ก่อนวันงานผมเข้าไปก่อนได้ไหมอยากไปทำความรู้จัก พึ่งหัดเลี้ยงพิทบูลอยากเห็นพิทบูลลากน้ำหนัก ตื่นเต้นรอไม่ไหว ใกล้บ้านด้วย :o003:
  • พิทบูลฝั่งธน มีกลุ่มใน lineไหมคับท่ามีขอหน่อย
  • ถ้วยสวยมากๆ ไปด้วยนะครับ 2 ตัว เรคบิ๊ก 45 กก.ขึ้น เสื้อน้อย 32 กก. ครับ
  • ราง 7เซน โอ้แม่เจ้า โหดมากๆ
  • ขอไปแจมด้วยคนนะครับ บ้านอยู่สาย2 แต่ของผมเป็นบูลลี่
  • อยู่ตรงไหนขอสาย 2 คับบ้านพี่ผมอยู่แถวนั้นเพื่อว่างๆเอาหมาไปเล่นด้วยคับ
  • ตอนรับทุกท่านครับ @lineมาเลยครับ. Red Hades BM by PK ครับ
  • @ไปแล้วมันไม่จึ้นอะคับ
  • ไม่ขึ้น*
  • อยากไป ๆ จัง แต่ไม่เคยขับรถในปริมณฑลเลย จะไหวมั๊ยเนี่ย....
  • สายข่าวรายงานมาว่า
    ทีมจากอโยธยา จะมากวาดรางวัลกลับบ้านหมด
    ทีมอื่นทำใจไว้ด้วยนะครับ :o003:
  • ถ้วยบูลี่งัยก้อขอฝั่งธนนะคับ ฝั่งธนบูลี่เยอะคับ
  • งานนี้สนุกเเน่
    เมีองกาญบอกไม่ยอมจะเอามาลง5ตัว5รุ่นเลย
    เหนื่อยกันหน่อยนะครับ อโยธยา
  • หนึ่งก็ว่าไป... ถ้วยบูลลี่มันต้องมีแบบ ทั้งเบส และแม็ก เซ่ เบส จากัวส์ขอ แม็กให้ เก๋ากับ บ๊อบบี้ไปแย่งกันเอง 55 :-))
  • ตกข่าว มีทีมแห่งทุ่งลาดหญ้ามาด้วยหรอครับ
    สงคราม9ทัพ เจอกับ อโยธยา
    สงครามหอกดาบ เชียร์ทีมไหนดีครับ
    ว่าแต่ไม่ค่อยมีรูปขุนศึก คาดการณ์ลำบาก
    ประธานโอ้จัดด่วนๆ :o071:
  • พี่หนึ่ง กับ พี่สู้ คุยกันเรื่องอะไร
    เบส ขอโซดาละกัน ส่วนแม็ก ถ้าบ๊อบบีอยากได้ต้องเหนื่อยหน่อยนะ
    55555
  • บ็อบบี้แก่แล้วจะเอาไรไปสู้กับหมาหนุ่มๆไฟแรงได้คับ เอาไว้รับแขกก้อพอแล้วคับ
  • โจมาทั้งทีอย่าให้เสียเที่ยว

งานนี้ เจ้าผม โมดิฟรายจูนเครื่องใหม่เรียบร้อย
    จับกะ น้องภูผา ซักลังดีม่ะ คริๆเอิ๊กๆ ปล เครื่องใหม่แรงส์
  • เอาหละ งานนี้ ใครต่อ ใครรอง ประกบเรยยนะ 55555
    อยากเห็นเจ้าผม แบบตั้งเครื่องใหม่ซะหน่อย อิอิ
  • พี่สู้คับ โจไปถามภูผามาละมันบอกว่าขอ 2 ลังเลย
  • มีเดิมพันแบบนี้สนุกแน่ๆคับ
  • บรังก้ามีหนึ่งลังครับจูนเครื่องใหม่เหมือนกันนอนนานกว่าเดิมมีใครสนจัยมั้ยครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 58K
  • ตัวจิงฝั่งธนมาแล้วคับ บ้านตัวเองบังก้าสู้ใจขาดคับ เชียร์เต็มที่คับ
  • ทัพเมีองกาญมาเเว้ว
    บิ๊กเเบ็รค เรดล๊อค ชาเย็น
    เเรมโบ้ โคล่า ปังโก ฮัตตั้น
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 274K
    image.jpg 237K
    image.jpg 148K
    image.jpg 126K
    image.jpg 168K
    image.jpg 295K
    image.jpg 227K
  • ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกหนึ่ง
    หมากากกากอะน้อง
  • Wowwwww ท่าทางงานนี้ไม่ธรรมดาแล้ว
  • ศึกนี้ไหญ่หลวงนักลูกพระเจ้าตากไม่ยอมง่ายๆมีเหนื่อยนะคริคริ
  • พี่มาร์คคับ ภูผาขอเจอกรามล็อก ซัก1ลัง
  • งานฝั่งธนจะธรรมดามากท่าพี่มาร์คเเระพวกพ้องไม่มาครัย
  • ใครจะแข่งกับใครผมไม่รู้ ผมขอเมาอย่างเดียวนะ ปธ.โอ้ 5555
  • อีกหนึ่งตัวของฝั่งธนฯ BMลูกพ่อเค ขอฝากไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 79K
  • Rocker54 งั้นเรามานั้งโต๊ะเดียวกันนะครับ :-))
  • Aoe ผมขอแจ่มด้วยได้ไหมคับ ฝั่งธนไม่หมูนะครับ =D>
  • ยินดีครับพวกเราต้อนรับเสอมครับ
  • โดยปกติไม่ว่าจะใกล้หรือไกล ถ้าไปแล้วสบายใจก็ไปทุกงานละครับ ชอบ สนุกดี ได้เจอเพื่อน
    แต่ถ้าไปแล้วทำให้เจ้าภาพเขาลำบากใจ หรือไปแล้ววางตัวลำบาก ก็รอดูรูปเอาดีกว่า 555 :p

• งานนี้มีเเต่ความสนุกเน้นมิตรภาพครับพี่
    อยากให้พี่มาเเระพวกพ้องมาสนุกกันครับรับรองสบายใจเเน่นอนครับ :X :X :X :X
  • ถ้าไม่มีสงครามกลางเมือง ขอน้องใหม่อย่างผมไปลองรางพี่โอ้บ้างนะ มีแต่หมาอ้วนๆนะครับ :-j