ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

27 เมษา มิตติ้ง ฝั่งธน
  • ของพี่รู้สึกตัวตอนไหน ก็แข็งได้ตลอดนะ 55
  • ของผมเเข็งตี5 ทุกวัน 5555
  • อ้าวไหนบอก 9 โมงเช้า
  • แผนที่ด้วยครับ :032: :032:
  • จะไปถูกมั้ยเนี่ยเราฮ่าๆๆคงต้องรอตามตูดรถใครบางคนแล้วละมั้งฮ่าๆๆๆ
  • โถ อุตส่าห์เตรียมจอบไว้แล้ว.ตกลงมีห้องน้ำแล้วใช่มั้ยเนี่ย.^^
  • 55555 พูดถึงแข็งๆกัน อุ แข็งมาทันที อิอิ
    งานนี้ที่กลัว มากๆๆคือ ตากล้องปริศนา ให้ดีๆนะทุกคน ฮ่าๆๆๆ :o046:
  • ขอแจ้งให้ทราบคับว่า ผมไม่ได้ไปร่วมงานครั้งนี้นะคับ ต้องขอโทษทุกท่านอย่างมากคับ เพราะว่าติดธุระ ต้องพาแม่บ้านไปสอบ อบต. วันที่ 27/04/57 พอดีคับ วันเดียวกันเลย ตอนแรกผมเข้าใจว่า สอบวันที่ 26 แต่ไม่ใช่ เป็นสอบวันที่ 27 เลยไม่ได้ไปร่วมงานด้วยคับ ใจจริงผมอยากไปงานหมาลากมากกว่าคับ ถ้าสอบในจังหวัดเราเองผมคงไปงานได้ แต่นี่ต้องไปสอบไกลมาก ผมเลยต้องพาเขาไปคับ
  • ว้าาาา พี่ทัยไม่มาซะละ
  • เมื่อกี้โทรมา เหมือนให้ความหวัง ก็หวังว่าจะไม่ฝันค้าง 555
  • เรียนเจ้าภาพ ผมขอการสนับสนุไปยัง เจอโฮน์ เขายินดีให้การสนับสนุน มีของไปแจกในงาน ผมขอรายละเอียด เกี่ยวกับสถานที่จัดงานหน่อยครับ และจะให้ประสานงานกับใคร และ จะีสมาชิกมาจำนวนเท่าไร

ขอบคุณมากครับ ขอด่วนนนนนนนนนน มาก
  • ลงแผนที่หน่อยก็ดีนะครับ งานนี้เผื่อจะพาน้องใหม่ไปลากซะหนึ่งตัว
  • อยากเจอกรามที่ฟิตมาใหม่อะ
    ปราจีนพร้อมอะครับ :o003:
  • เจ้าภาพไปไหนหมดว๊อยยยย มาตอบหน่อย ถ้าช้าทำเรื่องไม่ทัน อดน่ะ 555
  • image
    ใครอยากกินหมู มาจับกะ เชนได้นะคับ เชนว่างยังไม่มีใครจับ
    ไฟล์แนบ
    2014-04-21-19-07-29_deco(1).jpg 242K
  • แผนที่รอสักคู่นะครับ กำลังจัดทำอยู่นะครับ
  • งานนี้พวกเราตั้งจัยมากเตรียมงานกันเต็มที่
    ขอเชินพี่พี่น้องน้องอีกที่นะครับ แผนที่รอแปปนะครับ ^:)^ ^:)^
  • จริงครับ งานนี้พวกเราตั้งใจทำมาก
    ขอรับรองครับว่ามีมิตรภาพและความสุขแน่นอน
  • ต้องขอโทษด้วยจริงๆคับ ติดงานจริงๆ ถ้าไม่ติด ผมไปแทบทุกงานแหละฮ่าๆๆๆ
  • ปีหน้ายังมีครับพี่ไม่เป็นรัยครับ
  • รอปีหน้าเลยดีกว่าฮ่าๆๆๆ
  • ขออนุญาตลงแผนที่เข้างานฝั่งธนฯนะครับ
    ถ้าเข้าไม่ถูกกรุณาโทรฯหาเบอร์ข้างล่างแผนที่ได้นะครับ
    ( ขอแก้ไขแผนที่นิดนึงนะครับ จุดจัดงานเป็นที่กลางแจ้งหลังอาคารพานิชครับ)image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 207K
  • ผมขอรายละเอียดเกี่ยวกับงานด้วยคนครับ วันนี้ช่วงบ่ายผมมีพูดคุยกับ
    สปอนเซอร์ขนมสุนัขรายหนึ่ง จะได้ถือโอกาสขอสปอนเซอร์เค้าด้วยเลย
    รายละเอียดที่ต้องการ
    1. สถานที่จัดงาน (แผนที่) ซึ่งตอนนี้แปะไว้แล้ว
    2. วัน เวลา (ลงไว้เรียบร้อยแล้ว)
    2. ลักษณกิจกรรม (ลากน้ำหนัก พบปะสังสรรค์)
    3. จำนวนสมาชิกที่เข้าร่วม
    4. จำนวนสุนัขที่เข้าร่วม

ขอรายละเอียดคร่าวๆก่อนเที่ยงได้มัยครับ ผมจะได้สรุปกับสปอนเซอร์ให้
    ผมคุยเผื่อไปถึงงานที่อยธุยาด้วย ถ้าได้และเค้าโอเคคราวหน้าที่งานอยุธยา
    และที่อื่นๆจะได้มีขอรางวัลสนับสนุนเพื่อนสมาชิกที่เข้าร่วมงานครับ

ขอบคุณครับ
  • จำนวนสมาชิกผู้เข้าร่วมงาน150-200คน
    สุนัขที่มาร่วมงานน่าจะอยู่ที่60-70ตัว
    ขอบคุณมาก
  • เพื่อความรวดเร็วและหรือไม่สะดวกในการลงรายละเอียด
    เจ้าของงานโทรหาผมก็ได้นะครับ
    :-c :)>-
  • ถ้าเพื่อนสมาชิกต้องการสอบถามรายละเอียด
    ติดต่อได้ที่ 0873639208 โอ้
    0811428848. เค
  • ขอแจ้งกติกาสุนัขลากน้ำหนักนะครับ
    ลากได้ 4 ครั้งรวมซ้อมครับ
  • ขอลงรางวัลสุนัขลากน้ำหนักอีกครั้งนะครับ
    งานนี้มีรางวัลPopular vote ให้เพื่อนสมาชิกได้มีส่วนร่วมกันvoteให้กับสุนัขที่มาในงานรวมถึงสุนัขที่แข่งลากน้ำหนักด้วยครับ ขอบอกนะครับว่างานนี้นอกจากจะได้มิตรภาพกับบ้านกันแล้ว ยังมีของขวัญติดไม้ติดมือกลับบ้านกันอีก เพราะเรามีผู้ใหญ่ใจดี สนับสนุนรางวัลและของขวัญมากมาย
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 212K
  • ยิ่งใหญ่ขึ้นเรื่อยๆเลยงานนี้ ดีใจแทนคนจัดงานด้วยนะครับ เยี่ยมยอดไปเลย
  • https://www.facebook.com/photo.php?v=788478014496015&set=vb.129612480421035&type=2&theater

งานนี้เริ่มไม่ธรรมดา มีออกทีวีด้วยนะ
  • เท่าที่รู้มาครับว่างานนี้ หมาที่มางานมีของกลับบ้านด้วยนะครับ :-D
  • ขอบคุณพี่มาค์ร พี่มุ มากนะครับที่สนุบสนุนงานนี้ขอบคุณมากครับ :X :X :X
  • เพิ่มเติมรายละเอียด พิกัดคร่าวๆ เท่าที่พอมีรูปติดกล้องอยู่

อยู่บนถนน เส้น ราชพฤกษ์
    ทางเข้าสนาม คือ กัลปพฤกษ์ ซอย 6
    เป็นซอยหมู่บ้านแหล่งชุมชน ทางทีมฝั่งธน จะทำป้ายบอกทาง เป็นระยะๆ จนถึงสนามจัดงาน

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    117.JPG 257K
    119.JPG 231K
    118.JPG 171K
  • ซอยทางเข้าสนาม และ บรรยากาศรางฝั่งธน
    image
    image

รางมาตรฐาน สโลป 7cm
    ทีมงานน้องๆ ออลสตาร์ ฝั่งธน เหล่านี้ รอต้อนรับทุกท่านอยู่นะคร้าบ
    image
    image
    image

โกโก้ กะ โทเชน ก้ไปลองมาแล้ว อร่อยเลิศ คอนเฟริ์ม :m01: :m01: :m01:
    ไฟล์แนบ
    42.JPG 218K
    38.JPG 240K
    34.JPG 240K
    35.JPG 258K
    37.JPG 206K
  • อ่อ !!! ที่ขาดไม่ได้
    ท่านประธานโอ้ฝากมา...
    มีหมาไม่มีหมาก็มาได้ หมาลากไม่ลากอย่าไปซีเรียส

image

ขอแค่มาสนุกร่วมกัน ใครมางานนี้...
    ทั่น ปธ โอ้มีคลิปมันส์ๆ ได้อารมณ์ ตามรูปฝากติดไม้ติดมือกลับบ้านทู้กทุกคน :-)) X( :021:

image
    ไฟล์แนบ
    43.JPG 204K
    41.JPG 234K
  • เพื่อนบ้ารูปหล่อหล่อไม่เอาลง 55
  • ต้องขอโทษโอ้ด้วยครับ พอดีสปอนเซอร์ที่ผมประสานให้เบิกสินค้าไม่ทันเลยเพราะเหลือเวลาตั้งเบิกสินค้าเพียงวันพรุ่งนี้วันเดียว
  • หน้าไปมาก ที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • ไม่เป็นรัยครับพี่มุเเค่นี้พวกผมก้อดีใจมากแล้วครับที่พี่มุพี่มาร์คสนับสนุนงานนี้ขอบคุณมากครับ :o027: :o027: :o027:
  • จบลงแล้วอีกหนึ่งงาน ยินดีด้วยครับกับกลุ่มฝั่งธน
    พวกคุณเปิดตัวได้เยี่ยมครับ ขออภัยที่ไปร่วมงาน
    ช้าไปนิดและขอบคุณที่ให้การต้อนรับเพื่อนๆทุกคน
    อย่างดีครับ
  • ขอบคุณพี่น้องชาวพิทบูลที่ให้เกียดมางานมิตติ้ง ฝั่งธน พวกเรา ทีมฝั่งธน ดีใจมากครับ ขาดตกบกพ่องประการใคต้องขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกคนที่สนุบสนุนเอนดูพวกเราด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับผม
    ปล.ใครมีรูปวันงานลงให้ดูบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 117K
  • มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับพี่มุ :-D
  • รอชมภาพบรรยากาศงานครับ
  • แวะไปมาครับ ทีมงานให้การต้อนรับดีมาก อยากให้มีจัดงานดีๆแบบนี้ไปเรื่อยๆ =D> =D> =D>
  • ขอขอบคุณทีม ฝั่งธน ที่จัดงานดีๆแบบนี้ ได้เจอ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ได้ร่วมสนุก กัน อาหารอร่อย บรรยากาศธรรมชาติ แต่ ร้อนไปนิสสส แต่ก็สนุกครับ ขอบคุณครับ
    ปล. รางสโลปโหดดดดดมากกก55555
  • รีบลงรูปมาด่วน จะเอาไปลงหนังสือให้ คัดรูปสวยๆ เน้นๆให้ด้วย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเลือกครับ
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 231K
    image.jpg 241K
    image.jpg 231K
    image.jpg 222K
    image.jpg 232K
    image.jpg 203K
    image.jpg 245K
    image.jpg 218K
    image.jpg 246K
    image.jpg 189K
    image.jpg 181K
    image.jpg 186K
    image.jpg 250K
    image.jpg 234K
    image.jpg 218K
    image.jpg 233K
    image.jpg 253K
  • รูปแรกเฮียเป้หัวเราะเสียกริยามาก :o028: