ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดขึ้นทะเบียน ABKC รอบ 13/57
  • เปิดขึ้นทะเบียน ABKC รอบ 13/57
    • แจ้งเกิดสุนัข
    • แจ้งเอกสารศูนย์หายทำใบเพ็ดใหม่
    • แจ้งเปลี่ยนเอกสารจาก UKC เป็น ABKC

รอบนี้เปิดวันที่ 30 มิ.ย. ถึง 10 ก.ค. 57
    ติดต่อสอบถามได้ตามรายละเอียดด้านล่างครับ

*** เอกสารขึ้นทะเบียน ABKC รอบ 12/57 จะกลับมาพร้อมส่งทุกคนเดือน ก.ค. 57 ครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรัับพื้นที่ครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    เปิดขึ้นทะเบียน ABKC 13.jpg 118K
    แบบ.jpg 199K