ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนเลี้ยงอเมริกาบลูลี่ ในจังหวัดระยอง
  • สวัสดีครับพี่ๆ ครับผมตามหัวกระทู้ครับ อยากสอบถามว่า ในจังหวัดระยอง มีพี่ๆที่เลี้ยง "อเมริกันบลูลี่"
    บ้างหรือเปล่าครับ อยากสอบถามแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องต่างๆของผู้เลี้ยง การรักษาน้องเมื่อมีอาการป่วย คลินิกดีๆในระยอง ของเล่นของใช้มือสอง และอื่นๆ
    เผื่อวันใดมีโอกาสได้รวมกลุ่มจัดกิจกรรม คุยกันครับผม

(ถ้ากระทู้ซ้ำ ผมต้องขออภัยพี่ๆทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับผม)