ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาแดงสายใช้งานครับ
  • นี่เป็นส่วนหนึ่งของผลงานแม่หมาครับจะสวยไม่สวยแล้วแต่สไตล์ใครชอบแบบใหนครับสำหรับผมแล้วเจ้าตัวนี้คือเพื่อนแท้และการ์ดประจำตัวชั้นดีครับและนักกิจกรรมตัวโยงทั้งล่าสัตว์ลากนำหนักครบวงจรครับสำหรับผมมันได้ใจผมไปตั้งแต่มันช่วยผมจากฝูงวัวที่มันวิ่งเข้ามาจะทำร้ายตอนพาไปวิ่งแถวสันเขาแล้วครับสู่ไม่มีถอย
    ไฟล์แนบ
    SPM_A0007.jpg 41K
  • :063:งามเหลือล้น ทนเหลือหลายยย:063::006::006:
  • เจ้าคาร์โก้สวยขึ้นมากเลยนะครับพี่สันต์ หน้าตาดูโหดไม่เบาเลยนะครับพี่ หุ่นสมส่วนมากเลยนะครับพี่ใหญ่แต่ดูไม่อ้วนเลยครับพี่ เลี้ยงดีอย่างนี้เอาไปเลยครับพี่:063::063::063: ส่วนตัวนี้คอกแมมมอสตัวที่พี่คุยกับผมครับ ตัวนี้รับรองกระดูกใหญ่ยังกะตัวผู้เลยครับผม ตัวเมียนะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    S40272962.JPG 89K
  • อยากฟังเรื่องวัวหน่ะครับพี่สมคิดเล่าให้ฟังหน่อยครับ
  • วัวไรคับฟังด้วยอยากฟัง
  • เมื่อไรจะมาซักที รออยู่นะ
  • ขอบคุณครับที่อยากฟัง จัดให้ครับประมาณกลางเดือนที่แล้วครับผมพาเจ้าคาร์โก้ไปวิ่งลากยางรถยนต์ตามปกรติทุกเย็นครับที่ตามถนนแนวสันเขาชลประทานครับโดยผมขี่รถจักรยานส่วนเจ้าคาร์โก้ลากยางรถวิ่งตามถนนแนวสันเขานั้นแหละครับจู่ๆเจ้าวัวตัวเมียก็วิ่งขึ้นมาบนถนนสงสัยมันคงได้ยินเสียงลากยางนั้นแหละครับวิ่งตามผมกับเจ้าคาร์โก้มือหนึ่งจับแฮนด์จักรยานอีกมือหนึ่งจับสายจูงดึงให้เจ้าโก้วิ่งหนีแต่แล้วผมก็หนีมันไม่พ้นครับมันวิ่งเข้ามาเกือบถึงล้อหลังจักรยานของผมใหนจะไอ้โก้ใหนจะรถใหนจะวัวผมตัดสินใจเอาวะเป็นงัยเป็นกันเสียเงินเป็นเสียผมปล่อยสายจูงครับเจ้าโก้และจักรยานและตัวผมก็ล้มครับเจ้าโก้อิสระจากสายจูงแต่ยังติดอยู่กับชุดลากมันมาขวางตัวผมไว้เลยครับพอวัวมาเท่านั้นแหละครับมันกระโดดกัดวัวเข้าที่ขาหน้าส่วนบนใกล้กับคอวัวเลครับวัวมันก็ตกใจกระโดดดิ้นไปมาเจ้าโก้โดนเหยียบเฉียดไปเฉียดมาแต่มันไม่ปล่อยปากเลยครับงับติดห้อยกับวัวอยู่อยางนั้นครับวัวหาเจ้าโก้และชุดลากพร้อมยางรถวิ่งไปได้ซักเจ็ดแปดเมตรถึงหลุดดฏ้วิ่งกลับมาเลื่อดเต็มปากเลยที่แรกที่เห็นผมคิดว่าเจ้าโกถ้าฟันไม่หักก็ปากฉีกครับแต่พอมาล้างน้ำล้างตัวปรากฎว่าปกติครับส่วนเจ้าของวัวซึ่งเขาเห็นเหตุการณ์ตลอดเขาเข้ามาถามว่าเป็นอะไรมากใหมเขาบอกผมว่าวัวตัวนี้มันห่วงลูกมันเขาเห็นมันวิ่งแล้วแต่เขาตามไม่ทันอยู่อีกทางหนึ่งสรูปวันนั้นรอดครับขอบคุณหลายเจ้าคาร์โก้
  • กว่าจะหา บอร์ดเจอแทบแย่ สบายดีไหมครับคุณวีโก้พอดีผมออน MSN ทิ้งไว้อ่ะครับช่วงนี้งานยุ่งอ่าเลยไม่ค่อยได้คุยกันเหมือนเดิมช่วงเช้าๆเลย ยังไงก็ขอโทดทีนะครับ
  • น่าประทับใจมากคับ:006::006:
  • อัปภาพรวมรุ่นล่าสุดครับผม 40วันแล้วครับ ตัวไหนของใครก็ดูกันเอาเองนะครับพี่ๆ หนูใกล้จะได้ไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้วดีใจจัง:005:
    ไฟล์แนบ
    S4027397.JPG 98K
  • 27 นี้จะส่งลูกๆไปให้แน่นอนแล้วนะครับพี่ๆ :005:
    ไฟล์แนบ
    S4027398.JPG 96K
  • แจ่มครับรู้วันรับลูกแว้ว จันทร์ที่27 รออีก 9 วัน ยังไงก็วัคซีนเข็มแรกให้ด้วยนะครับ
  • คุณ นัท มาดูลูกชายรึยัง อีก 9 วัน นะครับ5555
  • เรื่องวัคซีนกับถ่ายพยาธิไม่ต้องห่วงครับพี่เรียบร้อยทุกตัวครับผม ทำไปเมื่อวานนี้เองครับพี่ เดียววันรับลูกหมาผมจะเอาใบที่ไปทำวัคซีนมาใหทุกท่านเลยครับผม จะได้รู้ว่าไปฉีดเข็มต่อไปกันวันไหนครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4027446.JPG 97K
  • 27 ได้แล้ว เอ็ม4 ไล่มาแล้ว ตัวเล็กแต่ดูท่าทางมันจะดุเหมือนกันนะ ขอเบอร์พี่พี่ที่ได้หมาคอกนี้ได้ไหมครับ
    จะได้คอยดูพัฒนาการไปพร้อมๆกัน
    ผมชื่อ เฟียต 083-9709993
  • เอ็ม2 ตัวโตจัง ไม่รอกันเลย
  • เอ็ม4 เดี่ยวจะเอาไปอยู่ชลบุรี
  • เอ็ม 2 ของคุณอ้วนใหญ่จริง:006:
    แต่เอ็ม 3 ของผมถ่ายรูปเท่ทุกทีเลย:031:
  • 081-4041876 ชื่ออ้วนนะคับเบอร์โทรของผม คุณเฟียต
  • 086-4780741 ชื่อณัฐคับ อยุ่สุราษฏร์ธานีคับ
  • จะมาแล้ว
  • พรุ่งนี้จะส่งแล้วนะครับผมขอความกรุณาทุกท่านมารับลูกหมาให้ตรงเวลาตามที่นัดกันไว้ด้วยนะครับผม ขอบคุณมากครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4026725.JPG 79K
  • ถึงพี่นัดเจ้าของ M 3 ถ้าพี่ดูอยู่พี่ช่วยติดต่อกลับผมด่วนด้วยนะครับผมเพราะพรุ่งนี้ผมจะส่งหมาแล้วติดต่อพี่ไม่ได้เลยครับผม:005:
  • รับประกันคอกนี้จี๊ดสุดๆ