ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(ลับเฉพาะคนรุ้ใจ)
  • กราบสวัสดีครั้บ พี่น้องชาวพิทบูลโซนทุกท่าน ที่ชื่นชอบ และอยากดูเกมส์ ปลายเดือนมิย.นี้ พอดีผม มีแมทช์ที่ บาง
    แสน เห็นว่าไกล้ๆ กทม. เลยอยากชวนคนที่ชอบ และคนที่เคยคุยกันว่าอยาก ดู ซักครั้ง ไปดูด้วยกัน อิอิ ตัวนี้ลูกรักหักเหลี่ยมโหดเลย ครับ พี่น้อง อนาคต แชมป์ เห็นๆ (ถ้าไม่โดนเค้าเก็บซะก่อน555) ใครสนใจ ส่งเมลมาคุยกันที่ P.O.Farm@gmail.com ขอรับ กระผม
  • ขายปอมหรอ หุ ๆ ๆ
  • โทษทีครับ comment ผิด หุ หุ

รบกวนส่งรายละเีอียดให้ผมหน่อยครับ ผมอยู่ฉะเชิงเทรานี่เอง เผื่อมีโอกาสได้ไป weaponseaboy@yahoo.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • peony_1119@hotmail.com / กราฟครับ
    ครั้งนึงในชีวิตที่ฝันอยากไปสุดๆ
  • :o015: หวาดเสียว...ดูฟรีป่าวครับ
  • เล่นบอกกันบนนี้เดี๋ยวก็ แมทช์ แตกหรอก

กรุณาอย่านัด กัน บนนี้เลย เดี๋ยว คนไม่รู้ (คนวงนอก)จะมารุมโจมตี ที่บอร์ด นี้ ก็ ซวยกันหมด ทั้ง คนเล่น ไม่เล่น

ผีเองก็อยากดู แต่เสียวโว้ย

จาก ผีชอบ เสียว.........
  • 555 ขอบคุณความเห็นดีๆจาก คุณผีชอบเสียว งานนี้ฟรีครับ แต่สถานที่บางแสนนี่ แค่สมมุติ ครับ จริงๆไม่ใช่ที่นั่น ลงกันๆไว้ แต่ใกล้กทม แน่นอน นานๆจะลงไปแมทช์ทีใกล้ กทม ซะที เลย อยากชวน สถานที่จริงจะบอกเฉพาะคนที่จะดูจริงๆ และ ตรวจสอบแล้วเท่านั้นครับ อิอิ บอกแล้วว่าลับเฉพาะคนรู้ใจ
  • เอ๋ บอกเจ๊ตวยเน้อเจ้า ถ้าว่างจะตวยไปผ่อ
  • พี่ พี่ เดี๋ยวมีผีมาด่าพี่เต็มกะทู้แน่ๆ
  • ผม บะบอกคับ เจ๊ พร ขี้จุ บอกว่าจะมา แม่สาย ก็บะมา โทรก็บะโทร ผมก็ เลื่อนแมทช์ รอ หลายวัน ก็บะ มา งอลลลลล
  • ไปเจียงฮายวันที่สิบสอง ถึงสิบสามเจ๊า สว.โดนฮ้องตั๋วกลับด่วน

จะฮื้อไปแม่สายได้จาใดหา เบอร์โทรลืมเอาไป โพสถามในห้องแชทบ่มีคนตอบเจ้า
  • ผมอยากไปดูครับ ส่งรายละเอียดให้มั่งดิ
    kritsana.k@egat.co.th
    อยากรู้ว่า มันดุกว่าสายโชว์ยังงัย
    ไฟล์แนบ
    bear6.jpg 15K
  • มันไม่ได้ดุ ครับ มันสู้ตายเฉยๆ รูปรัยเนี่ยดูแล้ว หวาดเสียว จะปล่อยไว้ทำไมแบบนี้
  • ผมอยากไปดูด้วยครับ san_9060@hotmail.com ขอบคุณครับ