ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ห้ามกันไม่ได้ก็ปั๊มออกมาเยอะๆ เลย
  • คำสารภาพบาป.......คุณสุธีพงษ์...(คัดลอก...บางประโยคมาจากการ Post ตอบกระทู้ ของคุณสุธีพงษ์...ไม่มีการเพิ่มเติมแต่อย่างใดๆทั้งสิ้น)

........ที่ผมเพาะหมาเยอะๆก็เพื่อเงินครับ (ไม่ได้ประชดประชันนะครับ)

........เรื่องนี้ไม่ต้องใช้สามัญสำนึกอะไรเลย

.........ไม่อยากตอบตรงนี้ก็เพราะเหมือนกับการตักน้ำลดหัวตอนั่นแหละ .........

.......อย่าห่วงครับหากท่านเรียกร้องให้ปั้ม..ต่อไปรอฮีทที่ ๒ มาก็ปั้มเลย ปกติผมจะรอทำฮีที่ ๓ แต่..แต่เมื่อท่านทั้งหลายเรียกร้องต่อไปนี้จะทำฮีทที่ ๒ และ ๒ ครอก
    เว้น ๑ ฮีทหรือจะทำมัซะทุกฮีทเลย ปั้มออกมาให้เยอะๆดีกว่าปล่อยให้กินแล้วก็ขี้ทิ้งไปเปล่าๆๆๆๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ทำยังไงก็ด่า ขายถูกๆเอาตังค์เข้ากระเป๋าดีกว่า

........55555555555 พ่อคนใจถึง..............ถึงนรกแน่ๆๆๆ...........5555555 ขำกลิ้ง
    ชัดเจน ชัดเจน
  • มึงเนี่ยเล่นเค้าก่อนตลอดเลยนะไอ้ผีเหี้ย ไปว่าเค้าไอ้สัดนรก พอเค้าด่ามึงมึงก็ว่าเค้าไม่สุภาพ หัดตักน้ำใส่กะโหลก ดูเงาตัวเองซะบ้างนะว่า ใครเริ่มก่อน อาเค้าอยู่ของเค้าดีๆมึงเล่นเค้าก่อน สุดท้ายอาเค้ากลายเป็นคนผิด แล้วก็หยุดด่าอาเค้าด้วยคำหยาบคายได้แล้ว มันบ่งบอกถึงการศึกษาของมึงนะ คนมีการศึกษาเค้าคุยกันด้วยเหตุผล ไม่ใช่เอะอะก็ด่าเสียๆหาย ถ้าเค้าด่ามึงว่าไอ้สัดนรกมั่งมึงจะรู้สึกยังไง ต่างคนต่างอยู่คับ โอ้ยเวรกรรม ประเทศไทยจงเจริญ

คุณอาสู้ๆคับ ผมว่าคุณอาทำถูกแล้วคับ ดีมาดีไป เลวมาก็เลวไป นี่แหละลูกผู้ชายตัวจริง นับถือ

และก็ขอฝากถึงพี่มาร์คด้วยนะคับ เดี๋ยวนี้เวปอื่นๆเค้าก็ให้ลงทะเบียนกันหมดแล้วคับ ถ้ายังไม่แก้ปัญหาตรงนี้ผมว่ามันก็จะมีแต่เรื่องอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆนะคับ ไม่จบไม่สิ้นซักทีคับ ผมอยากเห็นสังคมพิทบูลมีแต่ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ การแบ่งปันความรู้คับ ผมก็เป็นแค่เสียงเล็กๆเพียงเสียงนึงคับที่อยากเห็นความสงบคับ แต่ถ้าพี่ไม่ทำก็ไม่เป็นไรคับ เพราะผมก็คงจะไม่มายุ่งที่นี่อีกแล้วคับ
  • ไอ้เจ็สสส...แม่...มึงคิดว่ามึงเป็นใคร มึงมาเสือกอะไรทู้นี้ นี่มันเป็นเรื่องระหว่างคนไม่มีจรรณยาบรรณคนที่เป็นของแท้ หรือมึงเป็นไข่ข้างขวาของไอ้สัดนรก ถ้ามึงชอบเลียไข่มีให้มึงเลีย 2 เว็ป ไอพิทติ๊งต๊องแล้วก็บูลกะเทย มึรีบไปเลยพวกมันแหกขารอมึงอยู่ ไอ้แม่...เจ็สสส
  • แล้วมึงหล่ะมาเสือกอารายกระทู้คนอื่นเค้า กูไม่ชอบมึงหว่ะ แล้วกูเป็นไข่ข้างไหนมึงรู้ด้วยเนอะ เก่งหว่ะแสนรู้กันทั้งบ้านเลยรึเปล่า กูชอบเวปไอพิทมากๆเว้ย ที่กูเข้ามาเพราะแก้เหงาเวปไอพิทเข้าไม่ได้ แต่ตอนนี้กูไปและ กูเบื่อหว่ะ เอะอะก็ด่าพ่อ ด่าแม่คนอื่นเขาอยู่นั่นแหละ การศึกษามันไม่ช่วยอะไรเลย อย่างนี้แหละประเทศชาติมันถึงไม่เจริญ
  • ไอ่สัดนรก มึงนี่เหี้ยตัวจริง ไหนมึงตอบกูหน่อยที่มึงขายลูกกะจงล่าสุด นี่เขาเรียกว่าสายพันธุ์อะไรว๊ะ

ตอบ...ถ้าคนอย่างผมมีงานมีการทำมั่นคง ไม่ได้ไปเบียดเบียนใคร และก็สามารอบรมสั่งสอนลูกให้เป็นคนดี ไม่เป็นเดนคน หรือขยะของสังคม และไม่ปากพล่อยๆ สามหาว ก้าวร้าวอย่างคุณ......ยังถูกคุณเรียกว่า "ไอ้สัตว์นรก มีงนี่เหี้ยตัวจริง" แล้วคุณพ่อแม่ของคุณปั๊มคุณออกมาแล้วไม่รู้จักสั่งสอนอบรมให้คุณเป็นคนดีได้...ปล่อยให้คุณออกมาเห่าหอน สร้างปัญหาให้กับสังคม ไม่มีสัมมาคาราวะ ไม่มีมารยาท ไม่มีความนอบน้อมถ่อมตน และยังทำตัวเกะกะเกเรสร้างปัญหาให้กับสังคมอย่างที่เห็น ...5555555
    -อ้อ..ลืมแจ้งข่าวไปว่า..เมื่อวานก็โอนเงินหลักแสนไปให้คุณโอ..สไสว์ซื้อกระจงตัวเมียมาจากนอกเพิ่มอีก 1 ตัว จนครบ 1 โหลพอดี...555555....อย่าออกลูกอิจฉา ตีรวนอีกนะครับ ถ้าอยากเลี้ยงกระจงก็สั่งเข้ามาเลยครับ..แล้วเรามาทำขายในราคาถูกๆแข่งกัน
    -ท่านใดที่อยากได้กระจงราคาถูกๆต้องใจเย็นๆนะครับ...ไม่นานเกินรอ...5555555
  • CommentAuthorGhost CommentTime19 ชั่วโมงก่อน
    ไอ้เจ็สสส...แม่...มึงคิดว่ามึงเป็นใคร มึงมาเสือกอะไรทู้นี้ นี่มันเป็นเรื่องระหว่างคนไม่มีจรรณยาบรรณคนที่เป็นของแท้ หรือมึงเป็นไข่ข้างขวาของไอ้สัดนรก ถ้ามึงชอบเลียไข่มีให้มึงเลีย 2 เว็ป ไอพิทติ๊งต๊องแล้วก็บูลกะเทย มึรีบไปเลยพวกมันแหกขารอมึงอยู่ ไอ้แม่...เจ็สสส
    ตอบ.."สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล" หยาบหรือไม่หยาดูเอานะครับ ขยะอย่างนี้หรือที่สังคมชาวพิทบูลยกย่อง....
  • -คำสารภาพบาป.......คุณสุธีพงษ์...(คัดลอก...บางประโยคมาจากการ Post ตอบกระทู้ ของคุณสุธีพงษ์...ไม่มีการเพิ่มเติมแต่อย่างใดๆทั้งสิ้น)

........ที่ผมเพาะหมาเยอะๆก็เพื่อเงินครับ (ไม่ได้ประชดประชันนะครับ)
    ตอบ...เพื่อเงิน...ถูกต้องครับๆๆๆๆ....ไม่ได้ปั้มเอาไว้กราบครับ....5555

........เรื่องนี้ไม่ต้องใช้สามัญสำนึกอะไรเลย
    ตอบ...ใช่เลย ไม่ต้องคิดมากครับ

.........ไม่อยากตอบตรงนี้ก็เพราะเหมือนกับการตักน้ำลดหัวตอนั่นแหละ .........
    ตอบ ?????????

.......อย่าห่วงครับหากท่านเรียกร้องให้ปั้ม..ต่อไปรอฮีทที่ ๒ มาก็ปั้มเลย ปกติผมจะรอทำฮีที่ ๓ แต่..แต่เมื่อท่านทั้งหลายเรียกร้องต่อไปนี้จะทำฮีทที่ ๒ และ ๒ ครอก เว้น ๑ ฮีทหรือจะทำมัซะทุกฮีทเลย ปั้มออกมาให้เยอะๆดีกว่าปล่อยให้กินแล้วก็ขี้ทิ้งไปเปล่าๆๆๆๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ทำยังไงก็ด่า ขายถูกๆเอาตังค์เข้ากระเป๋าดีกว่า
    ตอบ...ถูกต้องครับๆๆๆๆๆๆ....ที่จริงคุณนี่เป็นนักตัดต่อจริงๆ แต่ตัดต่อไม่ได้เรื่อง ที่ถูกต้องหาสาเหตุก่อนว่าทำไมผมถึงต้องตอบแบบนี้ ก็เพราะพวกผีๆอย่างพวกคุณขอมาไง..ก็เลยจัดให้ เรื่องปั้มหมามันยากซะที่ไหน จริงไหมครับ..55555

........55555555555 พ่อคนใจถึง..............ถึงนรกแน่ๆๆๆ...........5555555 ขำกลิ้ง ชัดเจน ชัดเจน
    ตอบ...ไม่ต้องบอกใครๆก็รู้ว่าผมใจถึงขนาดไหน ถ้าใจไม่ถึงถูกผีลอบกัดเยอะๆแบบนี้ หายไปนานแล้วๆๆๆๆ เรื่องนรกไม่เป็นไรครับ หากการสนองความต้องการของพวกผีๆที่สนับสนุนให้ผมปั้มหมาออกมาเยอะๆแล้วต้องตกนรกก็ OK ครับ
  • คำสารภาพบาป.......คุณสุธีพงษ์...(คัดลอก...บางประโยคมาจากการ Post ตอบกระทู้ ของคุณสุธีพงษ์...ไม่มีการเพิ่มเติมแต่อย่างใดๆทั้งสิ้น)

.......อย่าห่วงครับหากท่านเรียกร้องให้ปั้ม..ต่อไปรอฮีทที่ ๒ มาก็ปั้มเลย ปกติผมจะรอทำฮีที่ ๓ แต่..แต่เมื่อท่านทั้งหลายเรียกร้องต่อไปนี้จะทำฮีทที่ ๒ และ ๒ ครอก
    เว้น ๑ ฮีทหรือจะทำมัซะทุกฮีทเลย ปั้มออกมาให้เยอะๆดีกว่าปล่อยให้กินแล้วก็ขี้ทิ้งไปเปล่าๆๆๆๆ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ทำยังไงก็ด่า ขายถูกๆเอาตังค์เข้ากระเป๋าดีกว่า

ใช่ว่ะ เห็นด้วย
  • CommentAuthorGhost CommentTime10 ชั่วโมงก่อน
    คำสารภาพบาป.......คุณสุธีพงษ์...(คัดลอก...บางประโยคมาจากการ Post ตอบกระทู้ ของคุณสุธีพงษ์...ไม่มีการเพิ่มเติมแต่อย่างใดๆทั้งสิ้น)

ใช่ว่ะ เห็นด้วย
    ตอบ...แค่เนี้ย...โถ..หัดดิดอะไรเองซะบ้างนะครับ อย่าไปลอกเขามาทั้งดุ้น....มันบ่งบอกถึงภูมิปัญญาว่ามีแค่ไหน....555555
  • แสดดดดดดดดดดด.....ตอบแม่งทุกข้อ เล่นเป็นเด็กๆหัวเกรียนเลยน๊ะมึง มึงยิ่งตอบกูก็ยิ่งจะด่ามึงแบบนี้ไง มันส์สส...ดีว้อย ไอ่เฒ่าเอ๋ย กูขอแช่งมึงจงตกนรกขุมที่ 18 อย่าได้ผุดได้เกิดเลย ขอให้ยมบาลถลกหนังหัวมึงมาทำที่รองตีน สะใจว้อย งุงิ งุงิ งุงิ อิ อิ อิ
  • CommentAuthorGhost CommentTime10 ชั่วโมงก่อน
    คำสารภาพบาป.......คุณสุธีพงษ์...(คัดลอก...บางประโยคมาจากการ Post ตอบกระทู้ ของคุณสุธีพงษ์...ไม่มีการเพิ่มเติมแต่อย่างใดๆทั้งสิ้น)

ถูกทุกข้อคร้าบ.....ฟันธง
  • แสดดดดดดดดดดด.....ตอบแม่งทุกข้อ เล่นเป็นเด็กๆหัวเกรียนเลยน๊ะมึง
    ตอบ..ถ้าผมไม่ตอบ คุณก็จะว่าแหยง หดหัว กลัวผีน่ะซี่ และขอคำสุภาพหน่อย สมมุติ...ว่ามีใครด่าพ่อ-แม่คุณว่า "ไอ้แก่ ไอ้สัตว์ ไอ้เฒ่า ฯลฯ" คุณจุรู้สึกอย่างไร ยังไงช่วยตอบด้วยนะครับ

มึงยิ่งตอบกูก็ยิ่งจะด่ามึงแบบนี้ไง มันส์สส...ดีว้อย
    ตอบ...ผมก็ชอบนะ มันไม่เหงามือดี อย่าหยุดก็แล้วกัน แต่ขอคำสุภาพกว่านี้นะครับ

ไอ่เฒ่าเอ๋ย กูขอแช่งมึงจงตกนรกขุมที่ 18 อย่าได้ผุดได้เกิดเลย ขอให้ยมบาลถลกหนังหัวมึงมาทำที่รองตีน สะใจว้อย งุงิ งุงิ งุงิ อิ อิ อิ
    ตอบ...นรกขุมที่ 18 มันน้อยไปหรือเปล่า ไหนๆก็แช่งทั้งที เอาให้มากๆกว่านี้หน่อยเป็นไง..

ถูกทุกข้อคร้าบ.....ฟันธง

ตอบ..ไหนๆจะสู้ก็สุ้ให้เต็มตัวหน่อย..ลงทุนพิมพ์หน่อยเดี๋ยวเขาจะหาว่าไม่มีปัญญาคิดเอง....5555555