ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสม
  • :047:สนใจ 08-4665-3124 (กทม):o025:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5102.JPG 51K
  • เด๊วรอฮีท มาก่อน ชอบลูกไอ้โต้ ไว้จะแวะไปดูตัวจริงครับ
    ไฟล์แนบ
    email3.jpg 67K
  • พี่ รอให้กระทู้ตกหน้าก่อนก็ได้พี่ โพสจัง รู้ว่าหมาสวย แต่อย่าดันกระทู้ชาวบ้านเค้าตกหน้า
  • หน้านี้หน้าเดียว มีแม่ง3กระทู้ มีมารยาทบ้าง แล้วใครที่คิดผสมก็คิดดูว่าเปิดขนาดนี้ แล้วลูกหมาจะออกมากี่คอก จะขายได้เหรอ ขนาดคอกใหญ่ๆเค้ายังไม่อยากทำเลย
  • อย่างงี้อ่ะครับคนหากินกับหมาแต่ไม่ได้รักหมา ไอสัดทับหมาได้ไงว่ะวันล่ะ2-3ตัวพ่อมึงสอนหลอไงว่ะไอสัดมึงไม่สงสารหมามึงมั้งหลอกูถามหน่อย ไอเลว ผีสำรี
  • ชาตินี้สงสัยจ้องแต่จะหาค่าผสมกะหมาอย่างเดียวเลยนะเพ่ ซื้อมาไม่ถูกใจแม่งก็ขายออกไป ไอ้ตัวนี้ก็แม่งโพสจัง หมานะก็ดูดีครับแต่โพสบ่อยเกินแล้วรับผสมหมา2แม่ทับเช้า เย็น ทำได้ไง สงสารหมามันบ้างมันไม่ได้คิดเหมือนเพ่หรอก 555
  • คนที่คิดจะไปผสมลองศึกษาข้อมูลตรงนี้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6050&page=1#Item_0 อย่าคิดว่าหมาตัวนี้สวย แค่เลี้ยงอ้วนเท่านั้น ไปดูตัวจริงแล้วจะรู้