ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังหารายได้ค่ะ
  • คุณZeroค่ะ โอเคเลยถ้าหากมีงานจัดสวนจะแนะนำลูกค้าเนอะ ถ้าเค้าสนใจ ก้ไปด้วยกันเล๊ยยยย อิอิว่าแต่สไตล์แบบไหนหรอ่ะ หรือว่าได้ทุกแบบตามสั่ง..

คุณ meestang ค่ะขอบคุณนะค่ะ แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    1211.jpg 39K
    83.jpg 34K
    57.jpg 54K
    21.jpg 48K
  • ปั้นทุกแบบ ทุกขนาดครับ :024:ตามสั่ง
    ไฟล์แนบ
    atom.jpg 115K
  • โอเคเลยจ้า
  • คุณzeroครับงานปั้นสวยส่งภาพมาที่ svipnanas@hotmail.com กำลังหาสินค้ามาขายครับ
  • :015:คุณmomo ครับแบบน้ำตกแบบที่3ราคาเท่าไหร่ครับ บ้านน้ากับบ้านผมกำลังเพิ่งเสร็จขอรูปกับราคา ด้วยครับ svipnanas@hotmail.com
  • คุณ arno ค่ะ อยู่ไหนจ๊า ขอเบอร์โทรกลับ คุยรายละเอียดดีกว่าค่ะ เพราะต้องทราบขนาดบ่อ..ความลึก..พื้นที่ค่ะ หรือโทร.กลับมาที่โมก็ได้ค่ะ เดวคุยรายละเอียดอีกทีค่ะ(080-9028119)
  • คุณ Zero ค่ะอยากทราบรายละเอียดของชิ้นงานอ่ะค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ สนใจจ้า
  • โม มาบ้าน ผม พรุ่งนี้ กี่ โมง
    แจ้งด้วยครับ
  • กำหนดการ1ทุ่มค่ะพี่จุ๊บ ยังไงจะถึงแล้ว โทรไปอีกทีนะคะ ^^"
  • ตกลงตามนั้นจ้าจุ๊บ แผนที่มีมั้ยเอ่ย

จะไปถล่มหลายคนเลย 55555