ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนแถวบ้านจะเอาหมาเขามาให้หมาผมผสม
  • ทำไงดีครับ ลุงแถวบ้านผมเขามาขอผมว่าจะเอาหมาตัวเมีย(พันธุ์ทาง)
    ที่บ้านเขามาให้บักโบของผมผสม ผมก็บอกแกไปว่ามันผสมกันไม่ได้
    ลูกมันออกมาแล้วมันจะอันตราย ฯลฯ แต่แกก้บอกว่าไม่เป็นแกจะเลี้ยง
    ในบ้านในรั้วอย่างดีเลย พี่ๆว่าผมควรจะจัดการกับแกยังไงดีครับ คนแบบนี้
    อธิบายอะไรก็ไม่ฟัง เฮ้อ......:025::025::025:
  • ผม ขอแนะนำ เลย ว่าหย่าๆๆ อันตราย มากๆๆๆ
    ลูกออก มา นิสัย อาจก้าวร้าว และบุคคล พวกนี้ คือ ลูกออก มาถ้า หน้าไป ทาง พิทบลูหน่อย ก็ จะเอา ไปหลอก ขาย ตามพวก สวน พวก นี้
    สรุป ผมไม่แนะนำ ครับ ถูกผิดประการใด ต้องขออภัย ณ ที่นี้
  • หมาเรา ซะอย่าง ครับ ท่าจะไม่ไห้ผสม ใครจะมาทำอะไรได้

แล้วก็แนะนนำ อย่าเป็นอันขาด อย่าไห้ข้ามสายพัน เด็ด ขาดนะครับ
  • เหนด้วยอย่าผสม เสียสุนัขหมด
  • บาปครับ ชัวว์ป้าด เด๋วลุงแกอาจจะไม่รอดชีวิตก็เป็นได้ ท่าให้หมาแกโดนซั่ม
  • :016::016:ใช่ครับไม่เห็นด้วยอย่างมากๆครับ
  • ไม่ได้เป็นอย่างยิ่ง เขาพัฒนามาเป็น 100-200 ปี

อย่าให้ความชุ่ยของคนไม่รู้ประสามาทำให้เสียหมา
  • ห้ามเด็ดขาดครับ รับผิดชอบต่อสังคมด้วย บอกแกว่าถ้าอยากให้คนในบ้านมีอันตรายก็เอามาผสมเลย
    ตาลุงนี่แหละจะโดนคนแรก มีข่าวเมื่อหลายปีที่แล้ว
    พิทผสมบางแก้วกัดคนงาน ตาย ถลกหนังหัว ลายไปชำแหละ 10 เมตร ที่จ.พิษณุโลก ทั้งๆที่เห็นกันอยู่ทุกวัน
  • เรียกค่าผสมไป ๔ หมื่นสิครับ รับรองไม่มาผสมแน่
  • ผสมไปเสียพันธุ์หมด บักหำเอ๊ย พิทบุลจะตกต่ำลงหากมีการเพาะพันธุ์กันมั่ว บอกไอ้แก่ไปเลยว่า ไม่ได้ แค่นั้น
    แล้วแม่งพันทางด้วย เหนแก่ตัวชิบหาย ไอ้แก่เอ๊ย
  • ก๊อปข้อความเหล่านี้ให้คุณลุงได้อ่าน
    และอธิบายให้เค้ารู้ถึงผลเสียที่จะตามมา
  • เอาภาพนี้ไปให้ลุงดูดีก่าฮะ
    ไฟล์แนบ
    rapel_pitbu_027-12.jpg 42K
  • ปฎิเสธ ไปดีกว่า อย่าๆๆขอร้อง ไม่สะดวกปฎิเสธเก็บค่าผสมแพงๆ อย่าที่ สมาชิกบอกมา
    คิดถึงระยะยาว แล้ว ไม่ปลอดภัยเอาเสียเลย จะเป็นภาระสังคมต่อไป
  • ไมไม่บอกลุงเค้าเอาตัวดีตัวใหม่เลยดีก่า ถ้าเลี้ยงดีอย่างแกว่า..อย่าผสมดีกว่าครับ
  • บอกลุงไปเลยว่าหมาผมเป็นเกย์ครับ
    ไฟล์แนบ
    0033445.jpg 49K
  • อย่าเลยครับ อันตรายครับ
  • สงสัยแก จะอยากได้ของฟรีล่ะมั้ง ลุงคนนี้อ่ะ ผมว่า ปฏิเสธไปเถอะครับ บอกว่าไปซื้อเอาดีกว่า หมาผมยังโตไม่เต็มที่

ไม่ผสมหรอก บอกไปเลยว่า เราไม่ผสมกับหมาพันธุ์อื่น อย่างเด็ดขาด เพราะจะเสียหมาไป
  • บอกไปเลย หมาเราตรวจแล้ว เป็นพาหะ ของโรคชนิดหนึ่ง
    ถ้าผสม แล้ว จะติด เป็นอันตราย ต่อแม่สุนัข ทำให้แท้งลูก และเป็นพาหะ ติดต่อกันไป
    และจะทำหมันแล้ว................แกคงเข้าใจ
  • บอกไป ง่ายๆ ว่า หมา เราทำหมันแล้ว จบ ง่ายดี ไม่เสียความรู้สึกด้วยครับ
  • ในภาพน่ะ ฝีมือ เจ้าพิทบูลพันธ์ทางหรอ...เกินบรรยายจริงๆ:017::017: