ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนุ่มสุด HOTแห่งทำเนียบสมาชิก
  • พอดีเจอพี่แกในแชตรูปอะครับ พูดคุยเป็นกันเองมาก แถมหล่ออีกต่างหาก

จึงอย่ารู้ว่าใช่รูปพี่บักหนานแห่งเมืองยโสหรือป่าว ครับ ใครที่ยังไม่เคยไปดูในทำเนียบผมเอามาลงให้ดูแล้วครับ

วัดดี เด้อ
    ข้อยบักหนานแห่ง ยโส เด้อ
    RED_HOT มาแนะนำตัวให้ผู้หมู่ได้ฮู้จัก อาจซิ งง กับความหล่อของเจ้าของน้อยนึง
    ก็เลยมาลงรูปม่อนนี้ คนครอบครองบักหมาแดง มักหล่อ คัก คัก
    ไฟล์แนบ
    บัก.jpg 16K
  • หมาแดงของพี่ บักหนานครับ
    ไฟล์แนบ
    บัค1.jpg 14K
  • :o027:ใครอยากคุยกับพี่ บักหนานก็เข้าไปคุยได้นะครับ ที่ห้องแชตรูม พี่บักหนานบอกว่าแกหน้าตาเหมือนพี่เป้วงสเลอ ผมว่าแกก็เหมือนอยู่นะครับ
  • คู่แข่ง เป้เสลอ เขาคือ !! เปียกสเหรด

อ่าล้อเล่นน๊า ^^
  • คนอะไรไม่รู้ เท่ห์โคตรๆๆ 555
  • พี่เป้จิงๆๆด้วย
  • :m001:ผมว่าหล่อกว่า พี่เป้อีก ฮ่าๆ:m087:
  • โอ้โหเหมือนกันยังกับพี่น้อง
  • ป้าด หน่อ หล่อขนาด..

จั๋งซื้มันต้องถอน
  • กรูว่าแล้วแม่งใช่จริงๆ ตาเจตแม่งชอบผู้ชาย ระวังดากพี่น้องหน่อยนะครับ...อิอิ
  • ไรหม่อม ผมชอบผู้หญิงโว้ย บอกกี่ทีๆ ไม่เชื่อเดี๋ยวปะจับยัดเลย-*-:o002:
  • เจดไปเอารูปใครมาฟะหล่อโคตรเลย555555
    ชอบแนวนี้ก็บอกตรงๆก็ได้หม่อมรู้ทันดันโวยวาย5555
  • ยอมรับความจริงซักทีเหอะตาเจต
    ไฟล์แนบ
    image5.jpg 35K
  • พวกมึงไม่มีเหี้ยอะไรเล่นหรือไง
  • :o071:แล้วผีมีเหี้ยไรดีมังอะครับ ถามหน่อยว่างหรอ ไปเล่นขี้ดีกว่านะ อย่าเข้ามาเล่นเลยบอร์ดนี้อะ olo:o028: 55555555555
  • ผีแม่งกวนตรีนอย่าทำให้ผีดีๆเขาเสียไปด้วย 0l0
  • จริงอย่างที่เค้าพูดกันหรือ เจษ
  • :o046::o046::o046::o046:
  • :032::032::032::032::032::032::032::013:.
  • คิดมั้งมั้ยว่า ผีตัวบนอาจเป็นพี่บักหนาน
    ที่มึงเอาเค้ามาล้ออยู่..
    jadpark อ่านว่า เยดปาก รึป่าว
    กล้าลงรูปตัวเองมั่งป่าว..รอวิจารย์อยู่
    ถ้าไม่กล้าก็ไปเล่นขี้ดีกว่านะ อย่าเข้ามาเล่นเลยบอร์ดนี้อะ olo 55555555555
    เพราะว่าไม่ชอบที่เอาเพื่อนมาเล่น....
  • น้าผีครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงข่อย แต่น้องเจดเพิ่นขออนุญาตข่อยแล้ว ข่อยบ่ ว่าเพิ่นดอก

ม่วนๆเด้อครับ ข่อยบ่ โกรธเพิ่นดอก ข่อยกับน้องเจดว่าวกันบ่อยในห้องแชท

แต่ก็ขอบคุณน้าผีหลายๆเด้อ ที่เป็นห่วงข่อย
    ไฟล์แนบ
    1-5.jpg 112K
  • ผีครับ ไม่ชอบเอาเพื่อนมาเล่น แต่ชอบเล่นคนอื่นหรอ หรือว่าเหงาไม่มีเพื่อนหรอครับ

ไอ้พวกมองโลกในแง่ร้าย หัดมองทางบวกบ้างนะครับ ไม่ใช่ว่าเราจะมองทางลบอย่างเดียว

ถ้าคุยเด็กๆไม่เป็นไรหรอกนะ แต่ถ้าแก่นี่น่าจะถอนหงอกได้แล้วอะนะ

(แล้ว Jedparkนี่ไม่ได้เย็ดปากนะครับ คนจังไรถึงจะคิดได้แบบนั้นอะ มันเป็นนามปากกา หัดแปลซะบ้างภาษาอังกฤษ ไม่ใช่อ่านทับศัพท์อย่างเดียว)

olo 5555555555555555555