ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัด สุราษฎร์ อเริกัน พิทบูล
  • ท้องมันจะแตกแล้วยังร้องอยู่เลย....ตั้งแต่เมื่อคึน ( ยังไม่นอนทั้งคนทั้งหมา )ฝนก็ตกอากาศเย็นๆ
    ไฟล์แนบ
    leonidas3copy_thumb.jpg 22K
  • :006: มีอุปกรณ์จำหน่ายชุดโซ่เหล็ก สแตนด์เรด ตัวปล่อยโซ่ ตัวล๊อกทองเหลือง สนับริงค์ ปลอกคอ ไม้งัดปากอะคิลิก.
    เครื่องวิ่ง (ใหม่ เก่า ) ลูกหมาจำหน่าย...สุราษฎร์ธานี 084..0594778 077.223310
    ไฟล์แนบ
    4hun.jpg 78K
  • :004: วันนี้ เก่งสมุยแบ่งตัวเมียไปสองตัวลายเสือ...กลับมาเล่นแล้วครับ เหลือผู้ สามตัว ลายเสือ2น้ำตาล1สนใจโทรมาครับ
    (ขายได้ก็ขายให้ไปเลี้ยง):008:
  • พวกอุปกรณ์ขายราคาเท่าไรบ้าง
    ไฟล์แนบ
    2413102.jpg 64K
  • ตัวหมุนสแตนเรด์ ไซค์กลาง 85...บาท เล็กถูก ใหญ่ราคาก็ตามขึ้นไป ( อุปกรณ์พวกนี้ใช้ในเรือประมงน้ำเค็ม )

ตัวล็อกทองเหลืองตัวใหญ่ 120 บาท โซ่ก็คิดเป็นกิโลราคาไม่ต่างกันมาก..ไม้งัดปาก 650.
    ไฟล์แนบ
    เธ™เธ2_resize_resize_resize2.JPG 72K
  • ลูกหมาเหลืออยู่ ผู้ 3 ตัว (ห้ามด่าพอแล้ว)..............ใครจะไปวันงานคอนมาที่บ้านผมก็ได้นะ
    ( อย่าลืม 19 นี้แล้ว....... )
  • ใครสนใจไปงาน วันอาทิตย์นี้ติดต่อผมวันนี้เท่านั้น.....สนใจโทรมานะครับ
    ไฟล์แนบ
    53255221149.jpg 64K
  • อยากไปแต่ไม่มีตั๋ว
  • :005::015: มาซิโทรมาหาผมได้นะ ไม่เป็นไร
    (089) 9737488
    ไฟล์แนบ
    519zqjP82IL__SS500_2.jpg 49K
  • สวัสดีทุกท่านครับ งานอาทิตย์นี้โทรมาได้ครับ มานั่งคุย นั่งกินเล็กๆน้อยน่าเป็นวันที่ผู้เลี้ยง พิทบูลในแถวๆใต้ได้มาเจอกันใคร . ก็เอามา ไม่จำเป็นจะต้องสายกัดอย่างเดียวไม่อยากให้แบ่งแยก เอาโชว์กันคนที่อยากเลี้ยงพิทบูลได้เห็นหลายแบบ

ฝากไว้ด้วยนะคนที่เลี้ยง สายโชว์ติดต่อจะมาดูพอสมควร (ขอบคุณ )
    ไฟล์แนบ
    0194.jpg 9K
  • เปิดโอเพ่น
    อย่างนี้เสี่ยงไปมั้ยคุณเอ๋
    เห็นด็อกแมนหลายคนไม่กล้ามา
    เพราะคุณเปิดอย่างนี้แหละ
    อยากให้เฉพาะในกลุ่มจริง
    โชคร้ายโดนแกล้งแจ้งตำรวจเข้า
    จะซวยครับ เพราะคนดัง ข้าราชการ
    นักการเมือง โดนเข้าจะซวยนะ
    สังคมเขาไม่ยอมรับ
    ถ้าคุณไม่สกรีนอย่างนี้
    โดนกล้องขึ้นมาจะซวยนะคร้าบ
  • โดนจับเพราะกัดหมา
    หนักกว่าโดนจับเพราะไก่ชน แล้วกัน
    กำนันชาวเกาะแกไม่กลัวมั้งเหรอ
    ยิ่งโดนเล่นในพันทิพย์ด้วยนะ
    กันไว้ดีกว่าแก้
    ด็อกแมนคนหนึ่งซึ่งไม่ค่อยกล้ามา
    แก่ อ้วน น่าว่าวิ่งไม่ไหว
  • ขอบคุณครับทุกท่าน...ผมคิดไว้แล้วผมมีงานเลี้ยงตอนเย็นครับ... เซฟๆ สุดๆๆ สกรีนคน 100 %
  • ผมไปดูใน wap ...ลงรูปด๊อกแมนในไทย ที่พวกคุณรู้จักกันดี ผมว่ามันชัดๆเลยไม่ต้องกล้องนี่รูปถ่ายเห็นๆ คุณ เก...เต็มๆ
    เห็นแกเฉยๆ ผมเขียนไว้คุณอ่านให้ดีอีกครั้งซิ วันอาทิตย์เอามาโชว์ทั้งสายโชว์สายกัด ตอนเย็นมีมินิ มิตติ้งสบายๆ
    สไตล์คาวบอย...
    ไฟล์แนบ
    313114_6336303.jpg 37K
  • โดนจับ ละคุณเอ๋ จะรับประกันให้ด้วยมั้ยละ
    ตำรวจหาไม่ยากหรอก กัดหมาบ้านดอน วันที่ 19

เดี๋ยวผมจะแจ้งเอง ดูสิเส้นจะใหญ่เท่าผู้การภาค 8 มั้ย
    เด๊ยวผมให้ สวปโทรไปหานะ เอ๋ ดอนนก โปรโมเตอร์กัดหมา(089) 9737488 (084)0594778
  • จริงด้วยหว่ะ ไม่รู้จะโฆษณาเรียกคนไปถึงไหน สงสัยอยากโดนตำรวจจับมั้ง...555
  • ใครโฆษณาผมบอกเหรอผมกัดหมา.....ไม่มี ไรจะเล่นเหรอพวกคุณอยากทำอะไรทำกันตามสบาย น่าเบื่อ เล่นไม่เลิก......
    .ว่างมากใช่ไม..( ผมจะไม่ตอบโต้อีกนึกอะไรได้ก็ทำเถอะ อาจทำให้สบายใจขึ้นบ้าง )
  • อยากได้อะบ้านอยู่พิจิตรลูกสายกัด
  • เล่นอยู่คนเดียวเลยนะ ..
  • ผมชอบสายกัดคาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • โทรมาคุยได้ครับ มีประสบกาณ์แลกเปลี่ยนกันได้นะ อย่าไปคิดมาก....
  • ไอ้ผีมันบ้าพี่
  • กระบี่ยังมีใครเลี้ยงอยู่บ้าง พังงา รู้สึกว่ามีอยู่จำชื่อไม่ได้ เล่นมานานเหมือนกัน...ลองรวมกลุ่ม ดูเพื่อได้ไปเที่ยวใกล้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1-47.jpg 40K
  • แจ้งเบาะแสการพนัน รวมถึงการทรมานสัตว์ ผิด กม. ได้ที่

พล.ต.ต.เทศา ศิริวาโท
    ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี
    "สุราษฎร์ 1"
    โทรศัพท์ ห้องทำงาน 0-7727-2974
    มือถือ 08-9195-8855
    Email : tesapol@police.go.th
  • :005:
    ทำไมไม่ลงให้ครบทุก wap รู้ใช่ไมว่ามีอีกเยอะ ( ผี) กิโล...อะไรเขียนให้ครบซิจะรู้ไม
    ( ผี ) กล้าไมไปลง wap ที่มันชัดเจนในเรื่องนี้ ..ก็ลงอยู่เนี้ย warrior ลงอยู่ได้กล้าพอที่แสดงตัวไม (ผี):015:
  • ผมเพิ่งเลื้องได้ไม่ถึงปีเลยพี่ เลี้องที่ กทม.เรียนอยู่ครับจบแล้วจะกลับบ้านเดี่ยวมีโอกาสเจอกันแน่คับพี่เดี่ยวค่อยเอารูปให้พี่ดูนะว่าสายกันแท้ป่าว
    ผมดูมะเป็นคับ
  • :004: สวัสดี ครับ ดีใจที่ชอบสายกัด มีน้องอยู่พัทลุงเพิ่ง จบมาเพิ่งก็มาเล่น.....:006:
  • ไอ้ผีมึงแม่งเก่งแต่ปากจริงนะไอ้เหี้ยแม่มึงไม่สอนมั่งหรือว่าเรื่องคนอื่นเขาอย่าไปเสือกหาไอ้จัญไรเออ
  • สวัสดีครับคุณ..asamui เรื่องมันแล้วไปแล้วปล่อยมันไปเถอะครับ...........
    ไฟล์แนบ
    337.jpg 6K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    a01-41-5.jpg 27K
  • ผมมีสายกัดอยู่ตั้วอ่ะ แต่ยังเล็กอยู่เลยอ่ะ ประมาน 2 เดือนนิดๆเเละ
    อยากรู้ว่าโตขึ้นมันจะ ดุ ไหมอ่ะ
  • ตอนนี้นี้ยังมีลูกหมสายกัด เหลือไม่นายหัว จะเอาไปเลี้ยงในสวนยางที่พังงา
  • สนใจลูกสายกัดตัวเมียครับแปดริ้ว
  • warrior พุดมาก
  • คนรักพิทบูล
  • ใครมีหมาโตตัวผู้ราคาเบาๆบ้างคับ
    0869331389
  • ผมอยากทราบว่าพี่ๆ มีวิธีการเลี้ยงพิทบลูอย่างไรก่อนทำการแข่งกัดในสังเวียน ตั้งแต่ฝึกต่อสู้ อาหารการกิน สถานที่เป็นอยู่ ขออย่างละเอียดนะครับเพื่อให้ผู้ที่สนใจในสายกัดได้ศึกษาไว้เป็นแนวทางปฏิบัติ ส่วนผมชอบพิทบลูสายกัดอย่างมาก ขอหลายๆ ผู้ที่รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับกำลังอยากศึกษาเรื่องนี้อยู่ ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับผมและเพื่อนๆ จะรออ่าน
  • ไม่ค่อยมีใครเปิดเผยหรอกครับ....พูดยากครับเรื่องนี้มันเป็นความลับ..ไม่ค่อยมีใครอยากบอก