ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมมีลูกหมาพิทบูลอยู่ตัวนึง
    ตอนนี้3เดือนกว่าๆๆแล้วตัดหูแล้ว
    แต่ทำไมหัวมันม่ะค่อยโตเลยอ่า
    ทั้งๆที่พ่อกะแม่มานตัวโตมากๆเลยอ่ะ
    ทำงัยถึงจะเพิ่มขนาดของหัวมันได้บ้างครับ
    ขอบคุณสำหรับคำตอบไว้ก่อนน่ะครับ
    (คนคอน ครับ)
  • ผมว่าวิธีเพิ่มขนาดของหัวคงไม่มีหรอกคับ แต่ต้องย้อนไปดูว่า ปู่ ย่า ตา ยาย ของลูกสุนัขเป็นยังไง

สืบดูดีดีคับ บางทียีนส์แฝงของ ปู่ ย่า ตา ยาย อาจมีขนาดของหัวไม่โตก็ได้นะคับ

(อันนี้เป็นความคิดของผมเองนะคับ ผิดถูกอย่าว่ากัน)