ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอ๋ ตามคำเรียกร้องนะคร๊าบบบบบบบ ถูกด่า รับไปเองนะเฟ้ยยยยยยยยยยยย

สารวัตรโก้ง ผู้เงียบขรึม

เอ๋ แม่สาย เจ้าพ่อสายกัด

ป้าอัญชลี แห่งลาดกระบัง

สุดท้าย ผบ.ทบ. (ผู้บังคับบัญชาที่บ้านคับพ้ม)

ขอบคุณทั่นมาร์ค ด้วยนะครับ ที่กระพ้มเอารูปมาลงในเวปนี้

สนใจไปด้วยกันบอกได้นะทั่น (เอ๋ แม่สาย ซิบมา เด๋วจัดให้)
    ไฟล์แนบ
    0012.JPG 42K
    0023.JPG 56K
    0033.JPG 59K
  • อาหารมื้อแรก มาม่าต้มยำกุ้ง 5555555

พอมีแรงก้ออกตะลุย วิหารหงอกเซิน ทะเลสาปคืนดาบ
    ไฟล์แนบ
    มื้อแรก.JPG 49K
    สะพาน.JPG 77K
    สะพานแสงอาทิตย์.JPG 74K
    วิหารหงอกเซิน.JPG 59K
  • เดินชมธรรมชาติ เรื่อยๆ ไหว้พระมั่ง ตามมาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    คืนดาบ.JPG 62K
    คืนดาบ1.JPG 59K
    ทางเข้า2.JPG 80K
    ทางเข้า 1.JPG 93K
    ทางเข้า.JPG 90K
  • ต่อเรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    แฮ่ม แหม่ม.JPG 81K
    ไหว้พระ.JPG 64K
    ในวิหาร.JPG 70K
    กะเอ๋แม่สาย.JPG 83K
    ขอมั่งจิ.JPG 66K
  • มีเ๋อ๋ แม่ สาย ราชาสายกัด หรอ

เจอ คน นี้ warrior เอ๋ สุราษฐ ราชาสายกัด เหมือน กัน

เห็น warrior พี่เขา หา คู่ แมท 14 กิโล เพศ เมีย ถ้า พี่เอ๋ เชียงราย สน ใจ ติดต่อ ไป

เงินเดิม พััน ไม่ ต่ำ กว่า 2 แสน กรรมการ ที่ไหน สถาน นี่ ตรง ไหน เขา บอก ได้ หมด

ขอ แค่ เงินเดิมพัน ไม่ต่ำ กว่า 2 แสน คับ
  • มื้อเย็นขอซัดให้หนำใจหน่อยว้อย (เสี่ยเอ๋ บอก)
    ไฟล์แนบ
    มื้อสอง.JPG 69K
    กินเกียบดีก่า.JPG 71K
    มีแต่ผัก.JPG 74K
    ทริปนี้สี่คน.JPG 58K
  • ลีลา เอ๋ สาวเวียตนาม มองจนเหลียวหลัง ขอบอก
    ไฟล์แนบ
    สาวให้หมวก.JPG 69K
    ของชอบ.JPG 61K
    ทิปหมารึคน.JPG 72K
    ตูขอมั่ง.JPG 60K
  • เดินย่อยอาหาร ต่อด้วยหุ่นละครน้ำ
    ไฟล์แนบ
    มังกรพ่นไฟ.JPG 60K
    หุ่น.JPG 68K
    หน้าวงเวียน.JPG 71K
    สีสันกลางคืน.JPG 67K
  • เช้าวันที่สองของการท่องเที่ยว

เข้าเคารพศพท่านประธานโฮจิมินห์
    ไฟล์แนบ
    1สุสาน.JPG 48K
    111.JPG 36K
    1122.JPG 55K
    1132.JPG 57K
  • เช้าวันนี้จะไปอ่าวฮาลอง ซึ่งได้ขึ้นทะเบียนเป็นมรดกโลก

มีเกาะตั้งสามพันกว่าเกาะ ตามมาเลยคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    สัญญลักษณ์ฮาลอง.JPG 49K
    กระชังปลา.JPG 63K
    ถ้ำ.JPG 98K
    ถ้ำนางฟ้า.JPG 62K
    ถ3.JPG 70K
    ถ2.JPG 64K
    ถ1.JPG 69K
  • สวยมากคับสารวัตร

อยากไปมั่งจัง

หุหุ
  • ได้ไม้แกะรูป กวนอูมา สวยมั่กๆ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0015.jpg 53K
  • มาแอ่วแม่สายบอกกันด้วยนะ:005:
  • โอโห้ ทำตัวเนียน แยกไม่ออกเลย คนไหนไทย คนไหนเวียดนาม ฮา..............

อิจฉาวะ
  • แต่ลุงโก้ง ทำเนียนกว่าพี่มาร์ค

แยกไม่ออกเรยคนไหนลุงโก้ง หรือโฮจิมิน 5555+

เหมือนนะลองดูจิ
  • หน้าเหมือนคนอมโรค ไม่รู้เขาปล่อยให้เข้าประเทศได้งัย

จะทุกข์อะไรหนักหนาวะสารวัตร ปลงๆบ้างเถอะ ฮา......................
  • หึ หึ คิดเหมือนป้าเลยป๋า ลุ้นอิ๊บอ๋าย ตอน ตม. เค้าตรวจตาโก้งอ่ะ

จะผ่านมั้ยหว่า หน้าตามันแบกโลกงั้นแหละ (ต่อหน้าตูว่ะ)

ป๋า ล่ะ ตอนนี้ หน้าเด้ง อ๊ะป่าว 55555555

แต่ขากลับหน้าระรื่นนะป๋า ดูดิ
    ไฟล์แนบ
    ยิ้ม.JPG 43K
  • คอม พัง ไม่ได้เข้ามาเลยคับพี่น้อง พี่พรก็พูดเกินไป ราชงราชาอะไร แค่แมทช์ไม่เลือกหน้าแค่นั้นเอง อิอิ มีคนบอกว่าคนมาท้าแมทช์ F 14 พิกัดนี้เฮียลักษ์ เคยคุยกะผมแล้ว 2 แสนเหมือนกัน แต่เสียดายผมไม่มีพิกัดนี้คับ ไม่ทราบว่าเป็นตัวเดียวกะของเฮียลักษณ์หรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ มีของเพื่อนผม ครับ 14 เท่ากัน สนใจโทรมาได้ครับ ฝากบอกเพื่อนๆ ด๊อกแมนทุกท่านด้วยว่า ใครที่ยังไม่เคยคุยและรู้จักกับผมอาจไม่รู้ ว่าผม แมทช์หมาเอามันส์อย่างเดียว ไม่เคยหลบ ไม่เคยให้ยึด และยินดีจะแมทช์กะทุกท่านโดยไม่มีเกี่ยง ท่านใดสนใจ กรุณาโทรมาคุยด้วยตัวเอง หรือให้คนที่น่าเชื่อถือ โทรมาคุยกะผมก็ได้คับ คุณยุทธ ที่เขียนคอลลัม สายกัดเค้าก็อยู่สุราษ โทรมาคุยกะผมบ่อยๆ ให้เค้าโทรมาก็ได้ครับ ผมยินดีเสมอ แต่ให้เด็กมาถ้านี่ผมไม่ค่อยปลื่มคับ เหมือนไม่ให้เกรียติกัน
    081-7968234
    เอ๋ แม่สาย