ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอพวกมึงจะจับตัดหูให้หมด
  • ไอ้สัสท่ากูเจอพวกมึงนะกูจะจับตัดหูให้หมดไอ้หน้าเหี้ยโอ้โหกูนึกว่าผีมีน้อยไอ้สัสกูนึกว่า ป่าช้าแตกไอ้หน้าเหี้ยพวกมึงนี้มันเรียนน้อยจริงๆไอ้สัส สันดานแบบนี้คงได้รับความกดดันมาจากโครตพ่อโครตแม่มึงแน่นอนเลยไอ้แม่เย็ด ไอ้สัส เว็ปเขาเอาไว้ให้พวกมีการศึกษาเขาเข้ามาเล่นกันคุยกันไอ้สัสนรกพวกนี้ จ่องที่จะเข้ามาด่าเขาทั่งวันไอ้พวกขี้หีมึงแน่จริงล็อกอินเข้ามาเลยทิ้งเบอร์ไว้เลยไอ้เด็กเหี้ยว่างมากจากการเล่นเกมเหลอไอ้สัสวันๆเอาแต่ขอเงินพ่อแม่มึงมาเล่นเกมไอ้สัสแล้วพอว่างก็เข้ามาด่าคนในกระทู้ไอ้แม่เย็ดกูให้ทีละ2เลยไอ้สัสไอ้ ผีหหน้าหนังหี ผมไม่ใช่คนหยาบอย่างพวกแม้งนะครับ แต่พวกมันเยอะกูให้ทุกตัวอะแหละครับไอ้สัสลูกผู้ชายจริงเปิดตัวมาเลยครับไอ้แม่เย็ดกูละเกรียจจริงๆไอ้พวกป่วนเมืองเนี้ยไอ้เหี้ยแล้วนายที่บอกว่าตัวใหญ่ไม่เกี่ยวอยู่ที่ใจคุณกับผมมั้ยละครับไม่ดีแต่ปากนะคับผมอะเอาจริงผมก็มาแบบบ้านๆเนี้ยแหละครับที่ผมไม่เข้ามาตอบเพราะไม่อยู่ครับไม่ต้องกลัวว่าผมจะกลัวนะครับไม่ใช่ปัญหาของผมเลยไอ้ แค่ลอกอิน นังไม่กล้าเลย แล้ว นับ ภาษาอะไรที่ พวกมึงจะกล้าเอารูปมาลงไอ้สัส หมามีเหลอป่าวไอ้พวกหี้ย ชอบเข้ามาด่าหมาชาวบ้านเขาอะไอ้สัส ไม่ขำนะไอ้พวกสัสกูให้ลุมเลยไอ้เหี้ยทุกตัวไอ้เหี้ยผีแล้วไอ้พวกที่ช้วยเชียคนเหี้ยๆอย่างพวกมันด้วยไอ้พวกลูกน้องผีอะแม๋ไอ้สัสเลียกพีผีน้าผีไอ้เหี้ยก็ไอ้พวกเด็กขี้หีทั้งนั้นแหละท่าพวกคนโตจริงๆเขาไม่ทรามแบบนี้หลอกครับ เมื่อไหลก็ได้นะครับ
  • คนดีที่เข้าใจช้วยกันต่อสู้พวกมันไม่ให้มาทำลายเว็บดีๆอย่างนี้สิครับ
    ไฟล์แนบ
    0360.jpg 37K
  • คุณ OZAKA ใจเย็นๆครับเวลาคุณด่าผีคุณอย่าด่ารวมครับ ผีดีๆก็มีด่าเฉพาะที่ไม่ดีจะดีกว่าน่ะครับ ไม่งั้นป่าช้าแตก.......จ๊าก
  • กูชักรำคาญมึงเเล้ววะ

ทำให้กระทู้ที่เขามีสาระถูกดันตกหมดไอ้เวรเอ๊ย

ไปไกลๆตีนเลยวะไม่รู้เหี้ยอะไรกับเขาเลย
  • ผมว่าสำหรีบผีเลวๆอะครับผีดีๆคงเข้าใจนะครับ คนดีๆไม่คิดจะสู้กับพวกมันเลยเหลอครับ
  • กูว่า มรึง ออก จาก เว็ปนี้ไปเหอะๆ พี่ Ozaka เพราะ ว่า มรึงทำ ให้เว็ปนี้ ดู หมองหม่นหมดๆ
    ชักจะไป กันใหญ่ ละ อย่าให้มทัน มาก ไป เวลามรึงด่า มรึงด่าเหมา มรึง ยังเด็กอยู่เลย ไปช่วยพ่อแม่ ทำอะไร ที่มัน สร้างสรรค์ เหอะๆ อย่ามาเสียเวลาใน บอร์ด นี้เลย
    ชักจะรำคาญ ละ ทน ดู มา นาน และก็ เก็บ ปาก มรึงเอา ไว้ แตก หน้าหนาว เหอะๆ ที่ หน้า ฝนใกล้ละ ลูกตะกั่ว ไม่มี ตาหรอก เชื่อกู ดิ มรึง นี่ยังเด็ก !!
  • มึงมากกว่ามั้งที่ต้องออกไปอะไอ้สัสกูไม่สนหลอกนะว่ามึงจะโตเหี้ยขนาดไหนอะแต่ท่าเลวแบบมึงนี้กูเอาหมดแหละไอ้สัสไม่ใช่ว่าบ้านมึงจะมี ปืน คนเดียวเหลอไอ้สัส มึงมีท่าไม่กล้ายิงก็เก็บไว้ยิงใส่หัว?มึงแล้วกัน มึงคงไม่โตไปกว่ากูเท่าไหลหลอกไอ้สัส คนโตเขาไม่ปัญญาอ่อนเหมือนมึงหลอกไอ้สัส
  • :006:เอ้า ! เอาเลยครับ ผมก็ผีเหมือนกัน แต่เชื่อไหมครับเวลาผมตั้งกระทู้ทีไรผีไม่ค่อยกวนครับเพราะผมมาแนวรักลูกๆผมจริงๆ และรักทุกตัวครับที่อยู่ในบอร์ด บางทีก็แอบชื่นชม ก็ได้แต่อยู่ห่างๆด้วยคิดว่าจะได้ดูน้องหมานานๆอะครับ เฮียมาร์คก็คงคิดเหมือนกัน มันแบบว่าแนวๆนะครัว เรามาทางนี้ต้องมันส์อย่างนี้แหละครับ อ่านแล้วสะใจมาก มวยงี้ กัดงี้ รูปร่างงี้ มันบ่งบอกถึงพิทครับ 555+ ไม่รู้ไง แต่สะใจครับ ขอโทษเจ้าของกระทู้นะครับ ขอโทษเฮียมาร์คด้วย แต่ยอมรับว่าผมชอบครับ วู้สะใจ...:006:
  • ไม่เป็นไรครับผมต่างหากที่ต้องขอบพระคุณที่เข้ามาอ่านก็พอแล้วครับผมขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่เข้าใจผมนะครับ
  • กุเข้าใจ ผีดีๆน่าเคารพก็มี แต่พวกบางอารมณ์ดีบางอารมณ์กวน ก็มี

แต่ผีเหิ้ยๆจังไรๆไม่กล้าเผยตัวอ่ะ ก็มี เยอะแยะ

คนเหิ้ย ปัญยาอ่อนตั้งกะทู้ไม่ดู ก็มีเยอะ แล้วแต่มีงตัดสินว่าจะเอายังไงกับผีเหิ้ยๆและผีดีๆ หาวิธีอื่นแก้ผีปากหิๆ ดีกว่ามั้ง ยังงี้ไม่สะจัยหลอก

อย่านะเค้ากลัวผี:o071:กลัวจังเลยอะผีอ่ะ:o071:
  • น้องOZAKA ครับด่าไปก็เท่านั้นแหละครับหยุดเถอะ ยังไงก็ไม่มีใครเค้าเปิดเผยตัวหลอกครับ ยิ่งต่อความยาวสาวความยืดครับก็เข้าใจความรู้สึกอะนะ สิ่งดีๆเก็บไว้เป็นประโยขน์ ที่ไม่ดีก็ปล่อยวางมันไป:o013:
  • ครับผม ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะครับ ผมก็นึก ว่า ไม่มีไครรับรู้เรื่องที่เกิดขึ้นมาตลอดเลย เพราะว่าไม่เห็นมีพี่ๆคนไหนกล้า ว่า พวก ผีเลย (ในเว็บนี้ยังมีคนดีอีกเยอะงั้นผมไม่ไปใส่ใจกับพวกนี้แล้วครับพี่ๆขอบคุณมากครับ)
  • ผมว่าพวกเราทุกคนก็คงเข้าใจ ว่า ผีดี ผมเลวมันแตกต่างกันนะครับ ผีดีๆ อ่านง่ายสบายหู ไม่ เหมือนกับผีที่จ่องแต่จะด่า พี่ๆคงเข้าใจนะครับ เพราะว่าผม ก็ เคย ไม่ ลอกอิน เข้ามา เหมือนกันคับ แต่ ผม ก็ ไม่ เคย ไป ว่า ไป ด่า ไคร นะครับ ขอบพระคุณมากๆเลยนะครับพี่ๆไทกคน
  • ผมเคยเห็นคนที่ตั้งกระทู้ที่ออกแนวมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องหมาน้อย แต่พวกพี่ๆเขาก็ใช้คำพูดที่ดี ออกแนวสอน ชี้นำ ทางที่ ถูก ที่ ดี แต่ มีผีบางพวกที่เห็นกระทู้แบบนี้ แล้ว เอาเลยด่าเลยไอ้ โง่ ไอ้ควาย อะไรแบบนี้ บางครั้งนะครับเพื่อนๆพี่ๆบางคนตั้งกระทู้มาเพื่อ ขำๆ ให้ ผ่อนคาย เท่านั้นเองครับ ไม่ใจมากวนพวกผีผู้ยิ่งใหญ่นะครับ คงเข้าใจด้วยนะครับ ขอขอบคุณพี่ๆอีกครั้งนะครับ
  • โหดจริงนะมึง ตัดหูหมาตัวเองยังไม่พอ

จะมาตัดหูพวกกูอีกไอ้ เวร
  • แต่กูเกลียดมรึง มรึงรักหมามึงจริงเมื่อไหร่
    กูถึงจะพูดดีกะมึง กูจะคอยดู
  • :013:เอ้ายังไม่เบื่อกันอีกเหรอครับน้าผีว่ากันไปว่ากันมามันดีซิท่า5555
    เย็นๆกันครับพี่ๆเดี๋ยวโมโหมากๆเส้นเลือดแตกตายนะครับ
    :013::013::013::013::013::013::013:
  • Ozaka มรึง มา ไอสัส นอก จอมา ไอเหี้ย ไออ้วน ไอควาย อย่าให้มันมาก ไป นะ มรึง ไอสัส มรึงเอา ที่ อยู่ มรึงมา ไอสัส
    เดี๋ยวกู จัดให้ ไอเหี่ย หมามรึง ยัง ไม่รัก ยัง ห่ำ หั่น คนอื่น เค้าตั้งกระทู้ พวกผี เค้า ไม่กวนหรอก มีมรึง นี่แหละ สร้างปัญหา ไอซะ ไอเวร
  • ozaka เด็กขาดความอบอุ่น มีปมด้อย ทายได้เลยว่า พ่อแม่มัน ไม่ได้อยู่ด้วยกันแลัว พ่อ คงหนีไป มีเมียน้อย แม่ก็คงมีชู้ พ่อมันไม่รู้ ตัวมันเอง ก็อาจไม่ใช่ลูก พ่อมัน ก็ได้
  • เป็นเอามากนะนั่น
  • ไอ่เจสครกนี่ แม่งด่าไฟแลปเลย คำก็...ไอ่สัส สองคำก็ไอ่สัส ไอ่เฒ่าสัตว์แม่งยังสู้ไม่ได้เลย กูชอบหว่ะ แม่งเหี้ยได้สะใจดี...วู้ววววววววว
  • ozakazผมคิดว่าคุณคอนข้างจะหนอมเเนมไปหน่อยนะครับ ทำตัวให้โตกว่านี้หน่อยไม่ใช่เด็ก
    มีมารยาทด้วยนะครับ ในความคิดผมคุณนั่นเเหละที่ทำให้ที่นี่เสื่อม
    ตั้งสติดูตัวเองบ้างนะครับ เปิดโลกให้มากขึ้น
    เเล้วก็ไม่ต้องมาระบายที่นี้ มันมากเกินเหตุ
    เหมือนเด็กเล่นขายของ
  • ผมว่าคุณหยุดตั้งกระทู้ดีกว่านะเดี๋ยวมันจะบานปลายนะคับ

จัยเย็นๆกัน ที่ด่าๆกันนี่คุณก้อใช้คำหยาบเยอะมากมันทำหัยบอด เสื่อม

เกรงจัยคนอื่นเค้าหน่อยคับ
  • สงสัยจะยาว เอาไปปล่อยสวนสัตว์บ้าง พองาม
  • เชื่อผมสิ ใจเย็น ไม่เกรงใจ คนอื่นก็ เกรงใจ เจ้าของ บอร์ดบ้างครับ
    เห็นใจ พี่ มารค์ ถ้า สมุติ คนอื่นมาอ่าน มัน จะทำให้วงการ พิบลูเสื่อมเสียไปอีกนะครับ
    ใจเย็นๆนะครับๆ
  • ใช้คำกันไม่สุภาพเลย อยากรู้จังว่าหากเห็นหน้ากันจะพูดคำที่ใช้ในบอร์ดนี้พูดกันหรือไม่
    แต่เข้าใจเจ้าของกระทู้น่ะ(ผมก็เคยโดน)ผีดีก็มีแต่ผีโรคจิตมีมากกว่าเยอะ
    ไฟล์แนบ
    00155_7.jpg 22K
  • :m
    000:โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาเกลียดเขา เหมือนจุดไฟเผาตัวเอง:m025:
    เย็นไว้เดี๋ยวไปกันใหญ่ :o039:ใครว่าหมาเราก็เรื่องของเขา รัก ดูเเล เอาใจใส่หมาเราให้ดีที่สุดก็พอ
  • นับไว้ 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ช่วยให้สมาธิดีขึ้น
    คนที่เจอแบบคุนเยอะแยะ...ธรรมดา
    เกรงใจเจ้าของบอร์ดเค้าหน่อย..เค้าทำมาให้ช่วยกันสงเสริมพิทบูลให้ดีขึ้น..
    ยินดีที่จะได้เริ่มเข้าใจคับ..
  • :o012:โอ๊ยตายแล้วโดนผีกัด

:o037:อุ๊ย อารัยนั่น ผีที่กัดกรุ มีขี้ ติด ขนตุดด้วยวะ จากบอร์ด ตรงโน้น ฝากมาให้ผีที่ชอบกัด 5555+
  • พวกที่ว่าผมว่าใช้คำยาบคาย ต้อง ดูจากการที่ว่าไครเลิ่มด่าก่อนนะครับไม่ใช่ว่า พวกผีเยอะแล้วจะมาว่าผมเป็นคนผิดอย่างนี้มันไม่ใช่ความ ยุทติธรรมเลยนะครับ คนพวกน้อยต้องผิดเสมอเลยเหลอครับ ไม่ลองอ่านกระทู้ที่เขาเขียนด่าผมก่อนมั่งละครับว่าเขาพูดจาแบบไหน คนที่มาว่าผมก็ไม่โตหลอกคับไม่งั้นต้องมีความคิดมากกว่านี้ครับ พวกคุณนี้แหละที่ทำให้เว็บนี้เสียหาย ผมอะหยุดแล้วแต่พวกคุณนั่นแหละที่ยังไม่หยุด นี้เหลอครับความเป็นธรรมในสังคม ผมยังเชื่ออยู่นะครับว่ายังมีพี่ๆที่ยังเข้าในและเข้าใจความเป็นจริงว่าไครผิดไครถูก ท่าผมยอมพวกมันก็จะเกิดเรื่องแบบนี้ตลอดแหละครับ แล้วพวกคนที่บ้าไปด้วยก็เอาใหญ่เลยไปเข้าพวกกับพวกผีเลวๆคนที่ว่าผมผิดก็คือคนที่บ้าไปด้วยอะครับคนที่ไม่รู้เรื่องแล้วมาว่าผมก็ลองไปดูกระทู้เก่าๆนะครับว่าไครมาด่าไครก่อน คนที่มาว่าผมก็คือพวกที่กลัวไอ้พวกผีมันด่าอะแหละครับอยากยอมยอมไปครับไอ้พวกตุ๊ด รังสิตครับ เชิญครับ สำหรับไอ้ผีที่ท้าผมมะกี้นะครับไอ้สัสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ท่าคนที่ลงกระทู้มา แล้วไม่มีไอ้พวกผีมาด่าก็จะไม่เกิดอะไลขึ้นหลอกครับ แล้วอย่างนี้ คน ที่ ถูก กระทำ ผิด เหลอ ครับ ? ผมผูดสำหรับคนที่เคยลงกระทู้มาแล้วโดนไอ้พวกนี้ด่านะครับ รวมทั้งผมด้วย ขอบคุณครับ
  • คนที่บอกว่าผมใช้คำยาบคาย เลื่อนขึ้นไปดูอีกนิดครับ ว่า พวก มัน ด่า พ่อ ด่า แม่ ผม เหลอ ป่าวครับ พวกผีที่คุณเข้าข่างมันพูดจ่าไพเระ มาก เลย นะครับ ไอ้ สัส
  • พี่ใจเย็นดิ

มันเป็นสังตม

รัก โลภ โกรธ หลง

ไม่พอใจพี่ก็ไม่ต้องสนใจ

ยังไงเราก็ไม่รู้อยู่ดีว่าผีเป็นใคร

ใจเย็นเถอะพี่
  • ไอ้คนที่มาด่าว่าไม่สุภาพ ส่วนนึงมันก็คือผีที่เคยด่ามึงไง แล้วอีกส่วนก็พวกดัจริต หีบิดหีเบี้ยว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คุณ zendo6 ขอขอบคุณมากนะครับที่เข้าใจผม และกล้าออกมาต่อสู้กับพวกมันอย่าง ชายชาตรี ไม่ต้องไปกลัวพวกมันครับ สู้ๆ
  • โง่แล้วโง่อีก กรรม.
  • โถ... รวมหัวกันโง่
  • แมร่งปากจัดกว่าผีอีกนะมรึง...ไอ้สัตว์ ผีดีก็มากน่ะโว้ย มรึงชี้ดิว่าใครคือผี ไอ้ควาย
  • จบเถอะนะพี่น้องทุกคน
  • CommentAuthorzendo6 CommentTime6 ชั่วโมงก่อน
    ผมสูง180หนัก104กิโลกรัม ไม่ใช่ปัญหา อย่ามาอวดว่าตัวเองตัวใหญ่ มันอยู่ใจ มากกว่าวะ ก็ทิ้งเบอร์ไว้แล้วจะมีคนจัดให้คุณเองนะ

ไหนว่าลงให้พวกผีเค้าด่าเล่น แล้วไหง๋ ทนไม่ได้ซะเอง ซะงั้น !!!!!

ถ้าหมามันพูดได้คงจะบอกกะมีงว่า "มีงไปส่องกะจกทำตัวเองให้ดีก่อน ไอควายอ้วน" ละมั้ง อย่าได้แคร์ว่าหมาเราจะเป็นยังไงมันเป็นหมาของเราก็น่าจะพอใจแล้ว

ถ้ามีงไม่บ้าเห่อ อวดโน้นโชว์นี้ ถามนั่น แล้วผีเค้าจะด่ามีงไหม ไอคนที่โดนผีด่า หมาใครใครก็เข้าข้างทั้งนั่น ผีดี ก็มี ไม่ดี ก็มี หวังว่าคงเข้าใจ

ใช้สมองตัวเองคิด ไม่ใช่ ใช้สมองหมาคิด เด็กน้อย

*อะเผื่อกระทู้เดิมยังไม่ได้อ่านว่ะ เผื่อจะช่วยให้ฉลาดขึ้น แม่งลิ้น2แฉกเสียจริง

***มันก็ไม่อยากจะด่าหรอก แต่มาว่าเหมารวมแบบนี้ ถามหน่อย มันคิดว่าตัวมันดีสักแค่ไหนหรอ ถึงว่าคนอื่น หรือจะดีขนาดไม่เคยด่าใครรึไงกัน
  • อะไรกันเนี่ย งง.....

จบๆๆเถอะครับ คนไทยด้วยกัน
    เจ้าของเวบเค้าไม่ได้สร้าง pitbullzone เพื่อให้คนเลี้ยงพิตบูลมาทะเลาะกันนะครับ

เกรงใจ พื้นที่ และเจตนารมย์ของเจ้าของนิดนึงครับ

คงไม่ต้องถึงกับใช้ไม้งัดปากนะครับ
  • :012:วิธีเล่นบอร์ดนี้ให้มีความสุข คือ อะไรที่มันมองข้ามได้ ก็มองข้ามมันไปบ้าง นะทั่น อย่าจริงจังมากเกินไป มันเป็นโลกไซเบอร์

ที่ ozaka ออกมาพิมด่า ผมก็เข้าใจว่ามีอารมณ์ที่โดนสอย แต่ยิ่งเราเดือดหรือมีอารมณ์มากแค่ไหน คนที่สะใจก็คือ Ghost นั่นแระ

Ghost ดี ๆ ก็มี เยอะ :013:
  • มันต้องจับตอนครับ จะได้ ไม่เเพร่พันธ์ (ผีเลวๆ วันจ่องเเต่จะด่า)
  • สงสัยผีแถวนี้ไม่เข้าใจวะเห้ย กรุด่าโกส โง่ๆ อย่างมีงแหละจำไว้ ไปดู ที่กรุ พิมละกันว่าพิมว่าอะไรบ้าง โกส อย่างมีงก็ได้นอนอ่าขวย รอ เจียวโด่อย่างเดียวแหละ

คงไม่เข้าใจเหิ้ยไรง่ายๆหลอก อธิบาย ก็ คงโง่เป็นควายเหมือนเดิม ผีแถวนี้เมรงมีเขาแล้วหรอวะเนี่ย 555+

ไอนี่กรุด่าไออ้วนไปมันก็เข้าใจแล้ว แต่ที่กรุด่ามีงไปนี่มันไม่เข้าใจนี่ดิ บรมโง่เลยวะไอสัจ กล้าเปิดเผยตัวสักนิดไหม น้ำหน้าเมิงอ่ะ ทำด้วยมอยหมาหรอวะ

เด่วได้ฮาอีก 555+:o037:ผีไร้น้ำยา ผีเลวมันก็ทำไรกรุไม่ได้หลอก ทำได้แค่เห่าไปวันวันแหละ อย่าไปถือสามันเลย เสือกมาด่ากรุก่อนช่วยไม่ได้ ผีกราก 555+:o028:

และอีกอย่าง กรุไม่ได้อยู่ข้างใคร แต่อย่าเสือกด่ากรุจำไว้ 555+ แก่แล้วอยากเกรียน หรือว่าเกรียนแล้วอยากแตก ด่ากรุมาอีกโกส แค่นี้ไม่เจ็บวะ:o012:วู้ววววววววว์
  • ไอ้อ้วน มึงไปอ่านของไอ้โอ๊คมั่งป่าว มันแนะนำให้มึงหลุดพ้น อ่านมั่งไหม
    อะไรที่มองข้ามได้ก็ข้ามไป
    มึงติดใจเหี้ยไรนักวะ ไอ้ควายอ้วนแค่มึงตัดสดหูหมามึงเองตอนโต กูก็รู้แล้วว่ามึงไม่ได้รักหมามึงจริง ไอ้ควาย
  • เหี้ยไรนักหนาว่ะ...เรื่องใครเรือ่งมันดิว่ะ...จะเสือกกันไปกันมาให้เปนเรื่องไรว่ะ....อายุเท่าไหร่แล้ว

เอาเวลาด่ากันไป อาบน้ำ พาหมาเดินเที่ยวเล่นกับมันดีกว่าป่ะ...นี้มันเว็ปไร....หยุดเสือกเรื่องของกันและกันเดียวสังคมมันก็สงบเอง

ไอ้พวกสมองนิ่ม....เท่าจิ๋มมดเอ้ย.....
  • ทุกคนมีอิสระที่จะทำอะไรก็ได้....แต่ไม่ควรให้ใครเดือดร้อน...และไม่ควรก้าวก่ายกันและกัน....

กรูก็ไม่ใช่คนดี...แต่กรูรำคาญพวกติโน้นตินี่...เรื่องไรของมึงกัน...เป็นคอมเม็นติวเตอร์เหรอะ....เชี้ย

เรื่องของใครของมัน....ใครอยากทำไรก็ทำ....ถ้าคิดว่าทำแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็ดี....เสือกกันไปมาไม่ดีหรอก

พ่อ..แม่บุพการี ใครๆก็รัก.... ก็ควรเก็บไว้.... จะเอาออกมาใครขุดเห็นถึงสันดารกำพรืดกันรึว่ะ.... โง่ หรือ ฉลาด

คิดกันเอาเอง... เว็ปนี้มีไว้ทำไรคิดกันไม่ออกหรือลืมไปแล้ว... พวกจังไรสังคม...กลับไป....เปิดดูหน้าหลักป่ะ... เชี้ย
  • มึงก็กำลังเสือกเรื่องของคนอื่นอยู่..
  • มึงมันพวกไม่มีจิตใต้สำนึก ไอ้ผี เขาบอกว่าท่าไครที่ลงกระทู้แล้วไม่สร้างความเดือดร้อนให้ไครพวกคุณก็ไม่มีสิทไปว่าเขา แล้วยิ่งมาด่า พ่อ ด่าแม่ ด้วย คุณไม่น่าทำแบบนี้เลย ผมอยากจะหยาบคายกับพวกคุณให้สุดๆแต่ก็ ไม่อยาก ให้พวกพี่ๆคนดีๆเขาว่าได้อีกว่าทำไมถึงยังไม่หยุด แต่ มะกี้มีพี่ๆในบอร์ดบอกว่าท่าเราโกรทมากเท่าไหลคนสะใจที่สุดก็คือโกส ขอบคุณมากครับ
  • คุณ zendo6 ผมไม่ได้ประจบคุณนะครับ คุณนี้ก็เลี้ยงไม่เชื่องจริงๆกัดไปทั่ว อยากดังไปทำ ระเบิดครับ ไม่ต้องเข้ามาวุ่นวายกับเรื่องของคนเขาครับ ไปหากระมังข้าวตัวเองให้เจอ แล้ว นั่งกิน อย่างสงบครับ อย่า ออกมาจากกรง แล้วกัดเขาไปทั่วครับ แม๋ๆ ไอ้เราก็นึกว่าเขาเป็นคนที่แท้ก็ลูกน้องผีที่โดนหักหลังแล้ว แค้นใจไปว่าไอ้ผี เลยเสียสติบ้าน้ำลายไหล กัดเขาไปทั่ว zendo6 รักผีทำไมผีไม่เข้าใจเลย อยากไปอยู่ด้วยผีก็ไม่เอา ขึ้นมาจากนรก คนเขาก็ ติฉินนินทา ว่า ไอ้ นี้ มัน คบ ไม่ได้ เรื่องไม่เชื่อง ไม่ได้ครึ่งหมาที่บ้านเลย ผมไม่เอาเรื่อง ชักเว้า เอาเมีย มาด่า เหมือนคุณหลอกครับ มัน ปัญญา อ่อน ส่อ ให้รู้ถึงความเป็นเด็กที่กำลังตกมัน คุณด่าผม ผมด่าคุณ ไม่มีได้เจ็บหลอกครับ แต่ผมอ่านกระทู้คุณทีไรแล้วผม อด ยิ้มไม่ได้เลยว่าไอ้เด็กคนนี้มัน ยังมีคนคบอีกเหลอ แถวบ้านมันอะ เหอะๆ อย่าไปกัดคนอื่นเขาอีกละเดี๋ยวโจทจะเยอะนะเราอะมึงนึกว่าด่าเก่งแล้วเหลอคนเขาต้องกลัวมึงด้วยเหลอมึงมันก็ไอ้แค่ไอ้เด็กใส่แว่นชอบโดดเรียน แอบหนีแม่ไปเล่นเกมดูแคมฟลอก แล้วพอกรวยไม่แข็งก็เข้าเว็บมาด่าเขาแล้วกัดไปทั่ว เดี๋ยว ชักเว้าบ่าง เย็ดเมียไม่เสร็จบ่าง อารายของมึ............ง อ้าย เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้เด็กปัญญาน้อง ไอ้คิวมึงนี้ โครต ต่ำเลยนะ ไอ้หมาตกมัน จำเอาไว้ว่า กระมัง ข้าวหมา ของมึงอยู่ไหนแล้ว ไปนั่งกิน แล้ว ดูเจ้าของมึงเล่นคอม ต่อ ไป อย่า ไป ยุ่งเรื่องของ มนุษย์ เขา อีก
    ไฟล์แนบ
    เธšเธฑเธ8.jpg 16K
  • อ่าวเวงกำ เอารูปพี่บักหนานมาลงทำไมนี่่