ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอพวกมึงจะจับตัดหูให้หมด
  • ต่อภาค2
  • ผมว่ามันชัดถ้อยชัดคำเกินไป พวก หี ควย สัส บอร์ดนี้ใช้ยันเด็ก สตรี และคนชรา สุภาพหน่อยครับ ถ้าอัดอั้นตันใจมากก้ เข้าห้องน้ำซะทีก่อนแล้วค่อยมาพิมพ์ ดอ กระเจี๊ยวก็เข้าข่ายหยาบนะครับ เฮียเหลียง.........คราวหน้าให้เปลี่ยนเป็น ไอ้ช่อน ไอ้จ้อน ชะโด ประมาณนี้นะครับ...... บอร์ดนี้ทุกคนเป็นเจ้าของเปรียบเหมือน ห้องส้วมสาธารณะ ถ้ารักษาความสะอาดก็น่าเข้า แต่ถ้ามีคน ขี้เรี่ยราดเต็มชักโครกทีหลังใครจะเข้าล่ะ .....เปรียบดีไปป่าวพี่มาร์ค
  • :m057:สิวเต็มหลังเรยอ่าเฮียเหลียง

อุอุ
  • เด็กคนนั้นใช่ลูกชายคุณ Ozaka หรือเปล่าครับ น่ารักดีครับ เห็นแล้วคิดถึงลูกผมเลยอายุไล่เลี่ยกันครับ

ผีผู้ดี
  • ขอบพระคุณครับ