ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบ่ง..ขายลูกสุนัข
  • หมาที่บ้านผมไม่มีเพค ทุกตัวครับ ( ลูกหมา )จะเอาไปติดฝาบ้านรึไง สายกัดกัดห่วยๆมีเพค เอาไมถ้าอยากได้จะจัดให้มีอยู่สุด.....

( สายกัดใครก็พูดได้ของแท้ต้องพิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น... ไม่ใช่สายกัดที่ดีต้องมีเพค..เท่านั้น .) รึว่าไม่จริง...

เป็นคอกแรกนะ ปีนี่โรงงาน นรก..เหรอที่คิดว่าดี เป็นนรกซะแล้ว...ใช้สมองส่วนไหนคิด ...คิดได้ไง
  • F 1 ดีครับ ผมไม่ได้ใช้เพราะหาซื้อยาก...เลยใช้เท่าที่มี...ตอนที่ทำมากัดก็ทำอาหารเองครับ...
  • ( สายกัดใครก็พูดได้ของแท้ต้องพิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น...]

แล้วถ้าเป็นคนแท้ๆดีๆ .......... จะพิสูจน์ยังไงดีหนอ.........หรือวัดกันที่คารม ..///.. กลิ่นขี้ฟัน..ดี..นะ..
  • ใครไม่สบายใจ กับผมนะแสดงตัวแล้วโทรมาคุยกันดีๆ ผมมีการศึกษา......ทุกสิ่งทุกอย่างใครไม่เข้าใจก็ชั่ง ผมมีเหตุผลครับ.
  • ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน
    คำนี้ใช้ได้ดีเสมอกับการจะคบใครสักคน? ดูกันแบบหนังชีวิตนะ.......อย่าซีเรียส
  • ก็ลองคบดูครับ...ดูกันยาวๆ อย่าเพิ่งด่วนสรุป ครับให้เวลาให้โอกาสเหมือนกับคนไม่เคยเลี้ยงพิทบูลแล้วบอกว่ามันไม่ดีครับ เอาอะไร มา วัดครับ........เปิดใจให้กว้างยอมรับความคิดเห็นของคนรอบข้าง อย่าด่วนตัดสิน..( สำหรับทุกคน )5555+555
  • เงินทองคือมายาข้าวปลาคือของจริง....เงินส่งได้แค่โรงพยาบาล เพื่อน พี่น้องส่งได้ถึง ( บ้านทรายทอง ) เมรุหน้าเตา....

ขอให้มั่นใจในสายเลือด...มันไม่ง่ายอย่างที่คิดครับ.....ขอบคุณทุกท่านที่เข้าใจ
  • สวัสดี...ครับ
    ไฟล์แนบ
    00055_0.jpg 9K