ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระทู้รวมพลคนรักหมาแดงครับ Red Nose Only
  • :BIG SHOT:
    CHONBURITEAM COOL CAMP
    ไฟล์แนบ
    DSC_0685.jpg 77K
    DSC_0684.jpg 107K
  • :013:ขอเป็นสมาชิคหมาแดงด้วยคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC3.jpg 123K
  • คุณยากูซ่า เจ้าตัวนี้มันลูกใครหลานใครขอข้อมูลหน่อยครับ
  • เป็นลูกของ พ่อบูโน่ แม่ แยม ของพี่ นิกร ครับผม
  • เริ่มไม่รู้จักแล้วครับ สายพ่อแม่มันชักเริ่มไกลจนไม่มีข้อมูลแล้วครับ
    ตอนหลังยิ่งไม่ได้ตาม ไม่รู้ใช่บรูโน่ของ เบิร์ดปากช่องหรือเปล่า แต่ก็สวยมากครับ
    ใครมีหมาแดงสวยๆก็เก็บสายเอาไว้เล่นบ้างนะครับ อีกหน่อยหาไม่ได้จะมาเสียดายกัน
    ยืนยันว่าหมาแดงไม่มีวันตายหรอกเชื่อผมเถอะ

ความจริงคุณนิกรก็บรีดหมาแดงสวยๆ ออกมาเยอะ
    แต่พักหลังหายไป น่าเสียดายจัง
  • ชอบครับแต่ไม่มีอะ:o067:
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    แอร์พอท.jpg 109K
  • ช่ายคับ บรูโน่ของคุณเบริ์ดปากช่อง ครับผม
  • นี้ลูกชายผมคับ เจ้า macus ขอรายงานตัวคับ

image

image
  • แบงค์ แบงค์ เกือบขวบ ล่ะครับ อยู่กระบี่ ขอร่วมด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    IMG0058A_resize.jpg 118K
  • เห็นแดง ๆ แล้วชื่นใจจิง ๆ ครับพี่มาเฟีย :063: จะรวมพล คนรักหมาแดงเมื่อไหรดีครับ :013: จะได้ไปร่วมด้วยช่วยกันแดง ๆ :062: ขอร่วมแดง ๆ ด้วยครับ RED MAMMOTH :016:
    ไฟล์แนบ
    mmm1.jpg 97K
  • แดงเตี้ยขอร่วมด้วยช่วยกันแดง ๆ อีกตัว ไม่สูงใหญ่ หล่อล่ำ กล้ามเป็นมัด เหมือนตัวอื่น ๆ แต่ความแดง และความจี๊ด ไม่เป็นรองใครขอบอก :065::013:
    ไฟล์แนบ
    ll1.jpg 68K
  • พี่มาร์ค หาผัวให้อีขนุนหน่อย อยากบรีด ซักคอก!!!
  • เอารูปล่าสุดมาลงให้ชมหน่อย และอยากบรีดให้มันออกมาแนวไหนละท่าน

ถ้าจะเติมสายเพิ่มไซส์ ก็แนะนำ 454 หรือ สโตน นะ เพราะพี่ชอบหมาใหญ่ ฮ่าๆๆๆ

ถ้าจะเอาเตี้ยล่ำก็หมาคุณกระทิงนี่ก็ได้ เพราะเตี้ยล่ำและมันยังมีบรรพบุรุษร่วมกัน ออกมาอาจมีสิทธิ์
  • วันหลังขอทำประวัติหมาแดงเก็บไว้หน่อยดีกว่า ใช้จำเอาคงไม่ไหว
  • :015:นัง เลมอน สดๆเพิ่งถ่ายรูปเมื่อกี้ เคยใบ้ยังไง ก็ยังใบ้เหมือนเดิม ถนัดใช้แต่ อวัจนะภาษาคือใช้สายตาและท่าทางในการสื่อความรู้สึก อิอิ ได้สิทธ์ย้ายตามมาอยู่บ้านใหม่เพียงแค่ตัวเดียว (มัสแต็งก์ กะ ยูมิ )อด สาเหตุเพราะภรรยาของผมรักและหวงนังนี่มาก.มาใหม่ๆมีปัญหาเพราะถือเป็นน้องใหม่ ออกนอกรั้วบ้านเป็นโดนขู่และรับน้องจากเจ้าถิ่นเดิมซึ่งมีอยู่เป็นฝูง เช่นเดิมตามนิสัยที่มีอยู่ในสายเลือด เลมอนไม่ทำใครก่อน แต่พอโดน งับเข้าตัวเท่านั้นแหละ เจ๊แกเลยสอยไป2-3ตัว สรุปหลังจากนั้น เจ๊แกเดินกร่างได้ทั้งซอย แต่ผมจะพยายามไม่ปล่อยให้คลาดสายตา เพราะถ้าเกิดไรขึ้นกะมัน คนที่ซวยโดนค้อนพร้อมเฉ่งจากภรรยาสุดเลิฟ ก็คือเป็นผม
    ไฟล์แนบ
    DSCF1754.jpg 39K
    DSCF1753.jpg 49K
  • แฟนพี่ ตี๋ ท่าทางจะโหดน่าดู โฮ่ๆๆๆ ผมก็ชอบนะ 454 ดูไว้ 2 ตัวนี้ล่ะ 454 กับ เดอะเหลือก
  • แหล่มไปเลยแดง ต้องหายักษ์แดง ๆ มาแล้วบ้างแล้วมั้งเนี่ยยย.............
    ไฟล์แนบ
    money3.jpg 11K
    แดงห้าว2.jpg 34K
  • เดอะเหลือกมันเบอร์หนึ่งในดวงใจอยู่แล้วครับ :063:
    เพราะเรื่องจิตใจและความมุ่งมั่นผ่านการพิสูจน์ไปแล้ว :005:
    ดูจากตอนที่มันพยายามลาก 5 ตันกว่าจนผ่านก็จบตรงนั้น :006::006:
    แต่ทีไม่ค่อยเชียร์เพราะเป็นหมาเราเอง :030:
    ตอนนี้อยากอยู่แบบสงบๆ ไม่อยากรบกับใคร :039:
    เชียร์มาก ก็เหมือนจุดธูปเรียก ... ให้ออกมาอีก :017:
    รบกับสิ่งไม่มีตัวตน มันเหนื่อยครับพี่น้อง !!! :001::001::001:
    ไฟล์แนบ
    bj2.jpg 64K
  • น้องหยก มองไว้แล้วหรอครับ ได้เมื่อรัยบอกด้วยนะครับ :006::006:

อยากให้เป็น เดอะเหลือกครับ ลุงมาร์คจัดเลย อยากมีหมาแดงๆเหมือนกัน :021::021:
  • แดงๆ
    ไฟล์แนบ
    20081016143817_BIG%20papa%20BEAR.jpg 28K
    20080926130314_CAY7CH69.jpg 41K
    20080924114650_a501581.jpg 20K
    17_398021.jpg 81K
    2 (2)2.jpg 40K
  • สงสัยต้องจัดมีทติ้ง วันรวมพลคนรักหมาแดงเสียหน่อยแล้ว
    เฮียใหญ่สนใจอยากเหนื่อยอีกหรือเปล่า :005:
    ไฟล์แนบ
    a402333.jpg 36K
  • ขอร้อง รีบเลยครับพี่ท่าน :o019::o019::o019:แล้วจะฝันรอ :o038:
  • เช็คความเคลื่อนไหว
    ไฟล์แนบ
    PhotoFunia_3e5b0.jpg 85K
  • ขอร่วมวงrednose zoneด้วยคนครับพี่
  • เจ้าคาร์โก้ครับสายใช้งาน
    ไฟล์แนบ
    SPM_A00062.jpg 43K
  • หมาแดงแก็งชาวร็อคป่าวคะเนี่ยช่างดุดันได้ใจ555
  • มีครบทุกแนว

แร๊พ ร๊อค เฮฟวี่ ไทยเดิม และลูกทุ่งครับ :005:
  • ลากๆ
    ไฟล์แนบ
    A23419.jpg 21K
    A23521.jpg 65K
    A23510.gif 88K
    A23168.jpg 47K
    A24029.jpg 48K
  • ชื่อ โอเลี้ยง คับ10เดือนอยู่เพชรบุรี
    ไฟล์แนบ
    Photo-1609.jpg 85K
    Photo-1610.jpg 76K
  • Red nose พันธุ์นี้มีดีนัก
    เป็นเพื่อนรัก คู่กายไม่หน่ายหนี
    ดูแข็งแรง สมส่วน Smart ดี
    เลี้ยงพันธุ์นี้ ไม่ผิดหวัง ได้ดั่งใจ
    แต่บัดนี้ มีสายอื่น ดาษดื่นตา
    ทั้ง Razoredge Bully Gaff ไม่หวาดไหว
    จงตื่นเถิด ยักษ์หลับ ที่หลับไป
    กลับมาทวง ความยิ่งใหญ่ ในสายพันธุ์
    ดูอดทน กล้าหาญ และซื่อสัตย์
    ไม่เคยขัด ความท้าทาย ต่อสิ่งไหน
    ข้าจะสู้ จนตัวพอง มิห่างไกล
    เพื่อจะได้ อยู่ปกป้อง คู่นายเรา
    คุณสมบัติ อย่างนี้ หาได้ยาก
    สู้ลำบาก ตรากตรำ ในสิ่งหวัง
    ทั้งเพื่อนแท้ และเพื่อนรัก บ่เคยชัง
    สิ่งที่หวัง อย่าทอดทิ้ง เหมือนผักปลา
    จงภูมิใจ ในตัว Red nose เถิด
    สิ่งที่เกิด กับท่าน ดีหนักหนา
    ให้ความรัก ทั้งอบรม สอนจรรยา
    นี่แหละข้า RED NOSE OLD FAMILY ของแท้เอย ..............:m051:
    แด่ ชาวหมาแดงเข้าสายเลือดทุกท่านคับ...!!!!!!!!!

คำเตือน : คำกลอนที่แต่งขึ้นมานี้เพื่อความบังเทิง มิได้จะว่ากล่าว หรือพาดพิงไปถึงสายพันธุ์อื่นๆ โปรดใช้วิจารณในการอ่าน
  • แต่งได้กลอนสุดยอดมากคับพี่spatan
  • มาช้าไปหน่อยครับ........
    จัดเลยครับป๋ามาร์ค งานนี้ให้มีแต่แดงแต่แดงแต่แดงแต่แดงแต่แดง.........ไปเลย......เย้เย้..ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:063::063::006:
    ไฟล์แนบ
    12122007.jpg 80K
  • สมาชิกใหม่คับ ขอแจมด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    S4027305.jpg 96K
  • ขอบคุณคับ คุณ AEK TAIGO
  • ขุดมาให้แล้ว ฝากคอหมาแดงสานต่อด้วยครับ
  • ของผมแดงไม่มากอ่ะครับ

แฟนซีดีกว่าน่ารัก จูงไปไหนมาไหนสาวมาเล่นเพียบ
    ไฟล์แนบ
    เจนรบ11.JPG 49K
  • ล้านนา รายงานตัวครับ
  • ลืม สมาชิกใหม่รายงานตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC012593.jpg 95K
    DSC011964.JPG 64K
  • :030: ขอแจมแดงๆๆด้วย ขอรับคับผม :005:

RiKi ขอรายงานตัวครับผม :062:
    ไฟล์แนบ
    r23.jpg 38K
  • ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ แต่ยังมองหาหมาแดงถูกใจถูกชะตายังไม่เจอเลยครับ:026:อยากได้มาเป็นคู่ใจ:026:

กำลังศึกษาเรื่องสาย อยู่ครับพี่ๆช่วยแนะนำด้วย ผมชื่อป๊อดดดดด ฝากตัวด้วยครับ

- คุณอามาร์คครับ มีโครงการจะทำผลิตภัณฑ์pitbullzone อีกหรือเปล่าครับ ที่ไม่ใช่เข็มขัดอ่ะครับ เช่น รองเท้าหนังอ่ะครับ อันนี้โดนแน่นๆ

http://aricasnopod.blogspot.com/
    ไฟล์แนบ
    Photo 18.jpg 61K
    DSC_7131.JPG 53K
  • ยังคิดไม่ออกครับ ทำรองเท้านี่งานใหญ่เลยครับ ค่าบล๊อคอย่างเดียวคงหลายตังครับ
  • ว่าแต่ BJ มีพี่น้องสายเลือดเดียวกันหรือเปล่าครับอยากเห็น ตามันสวยจัง
  • คิดอยู่นาน กว่าจะร่วมแจม5555 แบบว่าไม่ค่อยแจ่ม แต่นิสัยน่ารัก
    ไฟล์แนบ
    146.jpg 31K
  • ลูกบีเจ คนถามหาเยอะ แต่ยังรอแม่หมาโดนๆ อยู่ครับ

พี่น้องบีเจ คือเชลซี หมาแดงที่อยู่กับคุณกระหล่ำครับ
  • หมาแดงเนี่ย มันแปลกแฮะ ไม่รู้ยังไง สมัยก่อนตอนเด็กๆ เห็นหมาไทย ก็เลยถามพ่อว่าหมาแบบไหนกัดเก่งสุด พ่อบอกว่า

พวกสีล้วนเนี่ยจะใจถึงหน่อย พวกสีด่างๆหรือลายเสือนี่ไม่ค่อยสู้เค้า ที่พ่อสังเกตุมาเนี่ย สีแดงเนี่ยจะฉลาดกว่าเพื่อน ใจถึงกว่าเพื่อน

ที่บ้านย่า เวลาจะเลี้ยงหมาไว้เฝ้าบ้านเค้าก็จะเลี้ยงทีละตัว คัดแต่ตัวสีแดงๆ แล้วก็ มี 20 นิ้ว จมูกก็แดงด้วย แมร่งดุชิเป๋งเลย

ตอนเด็กๆโคตรกลัวเลย เวลาจะเข้าบ้านย่าคนนี้ต้องให้พ่ออุ้มไปไม่กล้าลงเดิน ฮ่าๆ มีชื่อไอ้เก่งตัวนึง ตัวนี้จมูกดำ อยู่มาตั้งแต่ยังเด็กมากๆ

ประมาณอนุบาลถึงประถม ค่อนข้างสุขุมหน่อยตัวใหญ่ด้วยเข้าบ้านแล้วพอเล่นได้ แต่ถัดมาจากรุ้นมันชื่อไอ้ แม็ก ไอ้เนี่ยดุโคตร จมูกแดง ตาเหลือง

แถมมีตั้ง 22 นิ้ว คือขาหลังมีนิ้วโป้งข้างละ 2 นิ้ว แต่ว่าบ้านเป็นรั้วรอบขอบชิดไม่เคยเห็นมันออกนอกบ้านเลย นี่คงเป็นตำนานหมาแดงในใจผมล่ะมั้ง

ทุกวันนี้มันถึงมีความรู้สึกนิยม มาจากข้างใน เวลาเห็นก็ชอบยิ่งไอ้จมูกแดงๆเนี่ยชอบมากเพราะตอนเด็กๆว่าแปลกดี
  • แว้บไปแว้บมาพึ่งเห็นมีปักหมุด หมาแดง..
    เอ้าช่วยกันเชียร หมาแดง..
    กับ น้ำหวาน+ไอ้แสบ แม่และลุก
    ไฟล์แนบ
    000202.jpg 76K
    000142.jpg 89K
    00010.jpg 63K
  • ตัวนี้ก็ลุกน้ำหวาน+ลีโอ ของพี่กระทิง..ชื่อมัมมี่ พี่น้องไอ้แสบ

ตัวนี้ตัวจริงสวยเตี้ยกรางสั้นๆได้ใจมากๆๆ
    เสียดาย..คิงเจ้าของ ถ่ายรูปมาให้ไม่ชัด
    ไฟล์แนบ
    DSCF41202.jpg 71K
  • มาแล้วครับรูปมัมมี่
    พี่น้องไอ้แสบ..

เตี้ยๆๆกรางๆๆได้ใจมาก
    ไฟล์แนบ
    000022.jpg 70K
    00001.jpg 74K
  • ด้านหน้า มัมมี่ ด้านหลัง ไอ้แสบ
    จะเห็นได้ว่า มั่มมี่มันกราง กว่าไอ้แสบเยอะมากๆๆ

พี่กระทิงครับ พี่น้องชุดนี้อีก2ตัว ฝากด้วยนะพี่
    อยากเห็นนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    00003.jpg 83K