ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณ.. คิดว่าจะเลี้ยงสายกัดเพื่อ ?
  • ผมไปแข่งตะกร้อกีฬาเทศบาล แข่งก่อนหน้านั้นมา3วันแล้วที่สนามใกล้ๆกัน ( แข่งเสร็จวันอาทิตย์นี้..) ว่าใครอีแอบ...อย่ามาทำพอได้....เข้าใจ..
  • รอ น้องนก...มาทำให้อยู่ครับคุณคิม....
  • เข้าใจรึยัง อย่ามั่วซิพรุ่งนี้ก็อยู่...สนใจโทรมาได้หรือที่เกาะลำพู..
    วันเสาร์...อาทิตย์ จะป่วนไปทำอะไรสายโชว์ก็ไม่ได้เลี้ยงไม่ได้ขายบอกแล้วใช่ไมว่าไม่มีสายโชว์ขายกับแขกก็บอกน้องมันแล้วว่าทำอะไรก็ทำ ....จะป่วนเพื่ออะไรน้องหนุ่มมันก็ชัดเจนอยู่แล้วสายโชว์....จะหาเรื่องกันไม่ต้อง แอบ เป็นผีหรอกครับ...
  • ตกลงวันอาทิตย์จะเล่นตะกร้อ หรือจะรอรับสาย ระวังแพ้ล่ะ
  • ถ้า แพ้ เร็ว ก็ รับ สาย ได้ ครับ 555... เป็นกรรมการด้วยไม่ว่างหรอกครับ... ขอบคุณ ครับ

( ขอให้คนเยอะๆครับ ขอ อย่า ให้ ฝน ตก เลย ครับ )
    ไฟล์แนบ
    dog.......2.jpg 38K